Tu viện VSA

Hè tới cũng là mùa vận tải biển đến.
VOS ơi…tím luôn đi

6 Likes

Xóm Liều nay thắng to

4 Likes

Xin trả lời bác thế này theo góc nhìn cá nhân. Cú hồi này ko giống tháng 2.3, đơn giản là tháng 2-3, đường giá vẫn nằm trên khá nhiều mức hỗ trợ và khá an toàn. Việc mở cửa và các chính sách vĩ mô ở VN khá ủng hộ đem lại niềm tin nó khác, và không giống hiệu ứng đốt lò gần đây. Hiện tại MMs, BBg, lái…những người giữ nhịp và quyết định đến việc đi lên của cổ phiếu, chứ không phải Fo thì đang dè dặt hơn trước đó, nếu không muốn nói là nằm im, xem xét đã do hiệu ứng đốt lò, điều này ảnh hưởng chính đến việc hồi. Điều đó, kéo theo tâm lý ndt chung cũng hóng. Tinh thần là chờ hội nghị TW5 là nhiều, sau đó tính, còn nhỏ lẻ thì có lẽ tiền ko còn nên đắp chăn chờ độc lập là chủ yếu.

Xa hơn, dài hạn thì ở tầm vĩ mô thì tt vẫn đi lên đúng tinh thần lý thuyết Dow (TA), Ngoài kia DN vẫn được cp ủng hộ làm ăn và pt (FA). CP cũng chủ trương hướng tới nâng hạn tt (Vĩ mô)

15 Likes

Ace xóm liều hôm nay ai cũng vui.

6 Likes

Ngày khai trương cũng đã nhờ @Thaytu_danhchung cầu an rồi.

6 Likes

Mừoi phút nữa jun đổi màu nào

4 Likes

á ■■ :woozy_face: , chả nhẻ chửi thề

Hôm nay có lướt T0 con jun ko chị.

Có nha, thú vui mỗi ngày

2 Likes

Mấy nay thị trường lắt léo như Messi đi bóng.
Tu hạ đọc sai từa lưa.
Bác nào có cái điếu cày cho tu hạ mượn rít vài phát cho đỡ sầu.

9 Likes

Cha sinh mẹ đẻ ra bác có biết bác có vấn đề về trí tuệ như vậy không?

Cho cờ xài lễ, con chim lợn

2 Likes

Thủy sản xuất khẩu lại khởi nghĩa rồi :)))

2 Likes

Cậu nên có lòng tự trọng và nên rời khỏi cái Tu viện này. Lớn rồi, về pic của mình mà post

5 Likes

Tu viện phải chuẩn bị tinh thần nha, mấy anh hùng đào bới bên Lầu mò sang đây roài. Giờ sao @Thaytu_danhchung???

1 Likes

Phát cờ ko nhìn tới mặt nó bác ah. Bọn trẻ ranh

6 Likes

Đứa nào cắm cờ xoá pic vạch mặt của tôi? Nhà đâu mà về?

Sai hnay có khi đúng ngày mai và ngược lại Tu đệ ạ. Thuốc lào các nữ thí chủ thường ko thích

3 Likes

Ơ mi! Ơ mi. Nghiệp chướng! Nghiệp chướng!

3 Likes

Nhà mình đồng loạt cắm cờ nha, Moon tin rằng admin sẽ action

7 Likes