Tu viện VSA

Như này có % cao là dòng tiền đang chảy về bds đk bác?

gắn cờ thôi nha các huynh đệ, khỏi nói lại nó

7 Likes

Mong được như bác nói, tôi chỉ sợ mai và mốt nó lại giảm.

1 Likes

Chim non,Nghỉ đi ăn cơm rồi vào nói tâm sự tiếp :grin:

1 Likes

Bác @Hanoi2021 chuẫn bị đồ đi nghỉ hè chưa? Down cả rồi.

5 Likes

Các bác chọn nút bỏ qua vĩnh viễn là sẽ ko co ai phản ứng với mấy gâu gâu. Gâu gâu mãi ko có ai đáp nhời thì sẽ tự chán. Giống như cổ để giá mãi mà ko ai mua sẽ tự tụt giá sàn.

5 Likes

Hihi, mai & mốt đồ nghỉ mát của em mới ship về tới anh Tu nè.
Em mua đầm maxi đó, ko biết lúc ship về cho em thì ra đầm dạ hội hay còn mỗi bikini :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

10 Likes

E có cãi đâu, sau khi ko thuyết phục đc khách theo phương án tối ưu e đưa ra mà khách cứ nhất định đâm đầu vào bụi rậm, e đã rất mềm mỏng dịu dàng nâng giá lên 40% nếu làm theo ý khách, vậy là khách lại theo ý e rồi ạ. Bực là quay ra thì khớp mất con jun rồi ạ… :sob::sob:

10 Likes

Tu đệ cũng chuẩn bị an cư kiết hạ đây.

4 Likes

Nhìn e Shanghai thấy giống giống e Vờ ni nhà mình quá, cái dáng lom khom rất chi là … À mà thôi

5 Likes

Bạn ơi,
Ko đánh giá hiệu quả (mình k học theo nên ko biết), thì tên gọi đó đúng là hơi kỳ cục thật, nhưng là tên riêng của một nhóm mọi người tự đặt với nhau, bạn ko dùng thì ko cần nhớ hay gọi tên lên đâu bạn ah.
Thêm nữa, đó là từ vựng của KLL, bạn có thể vào nhầm nhà để xả nỗi giận của mình rồi đó.

Đến đây, bạn có thể nhận thấy nhiều người quen, nhưng không phải là tất cả. Bạn đang làm phiền khá nhiều người khác đó.

Càng tức giận càng không minh mẫn, nếu bạn ko lỡ mua bán mà ko suy nghĩ kỹ thì không cần phải sân hận ai đó đến mức cay cú tìm sang tận đây. Bạn có thấy từ tên pic đến nội dung đều khác nhau ko?

Vì vậy, nếu ngã rồi thì đứng lên làm lại, nếu bạn là người giỏi đang đứng thẳng vững vàng và có lãi thì bạn hãy bước tiếp con đường mình đang đi, và thành công phía trước nhé.

Chúng tớ ở đây mỗi ngày đều học, có tốt xấu có đúng sai cũng tự mình luận và tự chịu trách nhiệm nha.

Lịch sự không thừa. Mong bạn tôn trọng mọi người.
Có điều hay, tốt thì chia sẻ.

26 Likes

Cú tát lịch sự và nhẹ nhàng… Tiễn khách!!

8 Likes

Cho mình góp nhá

17 Likes

Nhìn chỉ muốn lăn mình vào ảnh :joy::sweat_smile::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

10 Likes

Hiện tại bds bị đạp trước và sâu nhất nên nó hồi khá mạnh. Nhìn mấy con xd, dtc đi sau nó chút cũng vậy. Điều này chỉ nói lên rằng ndt kể cả dtgt và đầu cơ đều thích bắt đáy là đông chứ chưa nói đc gì nhiều. Dòng dẫn dắt thì phải chờ thêm, nhưng tỷ trọng của bds cũng cao trên tt và kỳ vọng tương lai rất lớn, nhất là ở VN nên càng về các quý cuối năm thì khả năng cao là vậy. Nếu đầu tư, trung dài hạn thì ok đấy. Lướt Tbg hay T cũng ổn. Về chart, thì tiếc là nó đều vùng đáy, 2 đáy. Sau nó hồi, tt ổn thì những cúc móc ngược đều tăng rất mạnh về sau thôi

Tuy nhiên, giai đoạn tt tạo đáy, thì nên ưu tiên tìm những con tạo đáy trước và đang giai đoạn tạo nền gần đỉnh, mới vượt đỉnh và chống lại xu hướng giảm, giảm ít thì khi tt chung hồi nó sẽ quay lại bứt tốc nhanh và mạnh. Vd như dòng sx. Nếu vẫn nền 1.2.3 thì nên ưu tiên đánh trước. Điều này thì ít người làm vì nghĩ rằng giá nó cao.

18 Likes

Em ko ủng hộ cách dùng từ này, cũng ko bênh vực, anh có thể nhìn thấy qua những lời em nói đó. Tuy nhiên, có những sự thật rằng:

• con người này, ăn nói ko hoa mỹ, ngược lại quá Đời, bỗ bã, thông tục, nói cách khác: rất thẳng thừng máu lửa, nhưng: dám nói dám làm.

• con người này, ko chê cổ phiếu, lăn lộn chứng trường. Nếu nói có tâm, thì vẫn có tâm, chia sẻ rất nhiều có điều ai dám đọc hay ko (từ ngữ và cách nói rất đặc biệt, có thể nói thẳng là khó nghe).

• cũng người này, có thế nào nói thế ấy, mua sai nói bản thân cắt lỗ. Đi với Bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy.

• và người này, dù đúng dù sai vẫn có những ng tin yêu, đó là cái họ giỏi mà mình ko giỏi.

Vậy nên, em ko có hiềm khích gì, đọc những câu anh trích chỉ bật cười: đã nói toẹt từ đầu thế rồi sau này ai trách gì nổi!

23 Likes

Hâm mộ quá anh Tu ơi

7 Likes

Mấy kèo kia khó quá bỏ qua đi bác ạ. Chuẩn bị Hot Summer thoai.

10 Likes

Em còn lo đo xem order về còn được bao nhiêu mét nà :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

8 Likes

Ngon đó Tu

7 Likes