Tu viện VSA

Dạo này chị Ni cô không còn yêu ae mình nữa bác Thái nhỉ

10 Likes

Mục số 9. Ko bịp người ngoài là tốt. Bịp trên bảng điện thì như lái, như bao người chơi khác.

Các mục khác để cảnh báo mọi người ko nên tin vào anh ấy, gián tiếp cảnh báo sự khốc liệt của tt cho người mới. Phải chăng bạn đọc thấy ngôn từ hơi quá nên nghĩ ko tốt. Nếu thay ngôn từ lịch sự hơn, giữ lại ý sẽ thấy cái cần hiểu

Điều quan trọng, nói cực phũ để f0 ấn tượng, ngấm nhanh, cảnh giác hơn đỡ mơ mộng, hay kỳ vọng. Nói trước rồi, làm theo trách ai đây?

Vài lời nhắn các bạn dtgt hay dài hạn, F0. Đầu tư hay đầu cơ đều có cái hay, mỗi người mỗi tính, và ko phải ai cũng hợp dtgt hay lướt sóng. Hãy tự tìm con đường phù hợp, tìm zoom phù hợp. Còn chê nhau, nhất là dưới góc nhìn của trường phái này đánh giá góc nhìn kia thì rất phiến diện, câu chuyện sẽ ko có hồi kết. Đơn giản điểm xuất phát đã khác nhau ngay từ đầu. Tôi chả thấy anh marathon Kenya nào chê Usain Bolt hay mấy anh chạy vượt rào. Cũng chả thấy Warren Buffett đi chê Soros, Minervini, Ryan, Zanger… và ngược lại.

Lời cuối: bất kể F gì, người chịu trách nhiệm cuối cùng và cao nhất, không ai khác là người enter lệnh.

21 Likes

Phận làm trai 12 bến nước, mà bến thì phải đợi thôi anh nhé. Chị em bận rong chơi là kẻ an nhàn rồi. Nhớ thì anh nói nhớ, lại câu thêm hoạ sỹ vào :rofl:

6 Likes

Chắc bận gòi Tu ơi.

4 Likes

Giận! Không yêu đương gì nữa. Yêu chứng mà chứng cũng sắp bỏ tu đi. Tu này gọi là Tu đen mịa nó oy.

6 Likes

Một sớm mai nắng về trên hàng cây… và gió tha thiết…

12 Likes

Quen dữ ta. đừng nói tu đệ là nam cát tiên đồ nha

4 Likes

Bác zai à… Em hâm mộ bác rồi đấy… Nhưng sẽ hâm mộ hơn khi bác trả lại sự bình yên cho ae ở 2 tus này để nó trở về với đúng nghĩa của nó… Cái gì cần nói bác cũng nói rồi, … Khi ae còn reply bác nghĩa là ít nhiều vẫn còn tôn trọng và để bác hiểu… Vì thế đã ko hợp ko cùng quan điểm ko cùng chí hướng rồi bác nên ra đi trở về với ngôi nhà với ae huynh đệ của mình là tốt nhất… Hy vọng và tạm biệt bác ở đây.

12 Likes

Bác @Thaisupaaa lấy tranh ra đánh lạc hướng địch đê!!!

5 Likes

Đường vào rừng Thác Mai á Tu. Bao phê luôn đó , đi bộ 15km đường rừng.

9 Likes

Huynh quả có tài… Đúng là đẹp tự nhiên ko tỳ vết… Bác thái sinh ra để làm nghệ sĩ nhưng dòng đời xô đẩy thành nghệ chứng…:slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:… Kkk

9 Likes

Thích quá. Cũng gần SG, có dịp phải đi mới dc

4 Likes

Tu đệ đang đi phượt à. Hà Nội chào đón nhé

5 Likes

Ảnh chụp mà :flushed::flushed::flushed:

6 Likes

Hình cũ ngày xưa bác ạ. post lên khoe với đánh lạc hướng, làm tổn hao sinh lực địch đó mà

6 Likes

Nay gió đã mang bụi về nhà …

7 Likes

Ngẫm lại cũng tội nghiệp 1 kiếp người, sao cứ phải khổ đau thế! Chẳng lẽ đời chưa đủ khổ đau sao??

6 Likes

:+1:

3 Likes

Hì hì… Đúng rồi ko phải tranh vẽ, nhưng để chụp được bức ảnh có hồn cũng nghệ sĩ rồi…hihi

Mà chưa được nàng thơ show ảnh nếu thấy chắc chắn sẽ tặng 1 bức tranh để đời… :heart_eyes::heart_eyes:

8 Likes

Gió nào anh ới? Em hay anh @Timing :rofl::rofl::rofl:

6 Likes