Tu viện VSA

Gió chỉ là gió …
Em thì vẫn em…

4 Likes

Bụi vào nhà được nhiều chưa huynh, hôm nay làm về cũng thấy có ít cát vàng thấp thoáng dưới thêm nhà… Bảo nó bay vào nhà mà nó bảo còn phải chờ mấy phiên nữa đã… :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Mắt ổng hí hí mà đa tài dữ

5 Likes

:rofl::rofl::rofl:
Tu có soi gương không vạy !!!..:kissing_smiling_eyes:

4 Likes

Hahaaaaaa ảnh em, lại chuyên mục ảnh rồi, ảnh em mòn hết F rồiiii

5 Likes

:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:. Hai cơn Gió đừng có giật mình.

10 Likes

" Vì em là gió
Những lúc thoáng bên ta ngồi
Vì em là nắng
Những lúc hắt trong tim ta
Cho dù em
Về cuối nơi chân trời
Nhưng lòng ta
Vẫn mãi mãi yêu em"

Vậy đi

10 Likes

Hông biết mắt ai hí nhưng anh hoạ sỹ đa tài thật các anh nhỉ @Thaytu_danhchung @Luctieuphung_868

10 Likes

Quay đi quay lại hết giật mình thì Gió vẫn được yêu @Timing

5 Likes

Thơ văn nghệ thuật tí cho bụi nó bay bác ạ

5 Likes

Em còn là Gió
Vui ngó lại xem

(Sang đây ko dám làm thơ sợ đỏ anh ơi, ở Tam Độc thì có thơ có Tím)

6 Likes

Phải nói tranh Thái dúi rất yên bình và đẹp thật đấy.

7 Likes

Ủa cái ảnh chụp mà ta ???. Chổ này cực đẹp. Nhưng không dám ngồi lại vẽ bác ơi. Giữa rừng vắng quá nên sợ bị sơn nữ bắt cóc … hic

7 Likes

Biết là ảnh chụp. Mình cũng mê chụp và chụp nhiều. Nhưng mấy lần đc xem tranh chưa kịp khen, nay tiện reply luôn cái msg trên :grinning_face_with_smiling_eyes:

6 Likes

Sự thật trần trụi là sơn nữ hơi đen, có cánh mỏng và nhỏ xíu… muỗi nó thịt mới đúng phải ko anh?

6 Likes

:rofl::rofl::rofl:
Lại đi guốc trong bụng nhau gòi…

3 Likes

Ối lại tật cũ rồi. Bệnh này ko chữa đượcccccccc

3 Likes

Em nghĩ Bác thái ko cần đi cầu sài gòn mỗi ngày nữa @Thaisupaaa , mà hãy tập trung vẽ tranh rồi mang nên đây đấu giá, vẽ tranh mới là sở trường của bác ấy… lấy tiền oánh chứng tích sản, chứ cầu sài gòn nhiều quá hại tinh binh lắm… :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

8 Likes

Những người nghệ sĩ họ mềm mại lắm chị, nhưng cái dở là lắm tài nhiều tật :grin:

6 Likes

Tài của Gió là thơ nha

8 Likes