Tu viện VSA

Có mấy bà cao tuổi hay bán lắm ak. Hoàng Thành Thăng Long.

5 Likes

Mùa hè HN nóng nực thế làm ly chè sấu thì hết ý đấy

3 Likes

@Hanoi2021

Nếu F là con đường mòn lối nhỏ
Phủ trên đó bóng dáng của nàng thơ
Anh nguyện bước đi trên bãi cỏ đầy gai
Để không làm tổn hại bóng hình ai… :sweat_smile: :sweat_smile:

8 Likes

Nhân cái cầu, Chị @Ltl ngắm tạm Cầu Chương Dương chụp bằng dt vậy. Em gái ngồi cạnh phúc hậu nên ko cho vừa vào đc khuôn hình

16 Likes

Chỉ cho với … vẫn sống 6k với giun đất đây… :laughing: :laughing:

5 Likes

Ảnh này xem rồiiiiiiiiii mừ

3 Likes

Ui có hôm ra câù Long Biên chụp. Đi đò sang bãi giữa. Trời ơi, làm mồi cho muỗi

3 Likes

Mà em hỏi, thứ 6 này liệu jun có làm trùng chỉ ko bác? Em gom lúa hốt trùng được ko? Bà con bu vào nó nhiều quá cũng ngại

6 Likes

Trộm được góc ảnh chân thực đó huynh… Nhìn ảnh lại nhớ người… ui 1 thời hoành tráng nay còn đâu… trên cầu còn cái khoá của tui ở đấy … :rofl: :rofl:

8 Likes

Phụ nữ, con gái đấy chứ huynh nào ở đây bác ơi :joy:

3 Likes

Làm gì còn khoá, nó lên gang thép Thái Nguyên rùi

6 Likes

Dáng người bình tĩnh, khoan thai
Chân trên bãi cỏ, mặc gai đâm mình
Anh ơi, F cũng phân minh
Đường ko có bóng có hình, anh cứ đi!

9 Likes

Lời nguyền thi ca ở đây như KLL hay như Tam Độc vậy anh? Chiều đỏ hay chiều Tím?

7 Likes

Góc nhìn của bác này khá hay và sát sườn.

8 Likes

HỎi thật Có kết em giun đất này nhiều ko? có xác định cầm dài hạn được tới cuối năm hoặc quý 1 năm 2022 ko? Đủ kiên nhẫn hoa sẽ nở… đủ tin tưởng tiền sẽ về… năm nay có nhiều cái sẽ thay đổi ở LDG … bên cạnh đó nhìn vào quỹ đất, tài sản của nó thì với giá hiện tại vẫn còn dưới giá trị doanh nghiệp… ngoài ra lái em này đánh rất hay… còn về cách vận động tạo đáy và volum những phiên gần đây có thể thấy khá ổn rồi… bđs vào sóng thì em nó cũng vào sóng thôi… nếu đang cầm cổ phiếu hoặc tiền bắt sàn được phiên qua thì đẹp quá… còn giờ đnag cầm tiền chưa mua thì phải đợi phiên t3 hàng về để quan sát và sau nghỉ lễ rồi tính.

Mà nhiều khi lạ ghê nha lúc nó 28 nhiều ông múc húc xúc… 23 cũng múc húc xúc… giờ nó về 12 -14 giảm gần nửa của giá 23 rồi mà vẫn chưa múc húc xúc sao chưa nói so với đỉnh 28… hì hì… giá này chỉ lô nặng khi có biến cố về chính trị chiến tranh thì chịu thôi.

Cái dở của em này là nhỏ lẻ quá nhiều, cổ ko cô đặc … một số dự án pháp lý chưa được giải quyết, kỳ vọng cổ đông mới tham gia sẽ được giải quyết được vấn đề.

13 Likes

E có duyên với e nó, ôm từ ngày mới vào ck, ôm đến h vẫn thích bác ạ, nên e sẽ đi lâu dài vài năm chứ ko chỉ năm nay. Mong bác phân tích kỹ hơn chút ạ. Về các điểm bác nêu e có biết, nhưng chắc vẫn có nhiều điều mà e chưa biết lắm ạ

6 Likes

Thanks huynh nhé… Ui chả để ý luôn huynh ạ… 1 kỷ niệm trên F nhờ các ae huynh đệ tỉ muội tặng cho… Thanks kiu làng trên xóm dưới, từ trong ra ngoài, từ thư viện lên thiền viện, từ xanh lơ tới đỏ tới xanh rồi tới tím,… thanks kiu cả nhà… :heart_eyes: :heart_eyes:

8 Likes

Nhà e đây đó bác, thời học Chu Văn An ngày nào cũng đạp xe về

4 Likes

Em đang theo em này, giờ tiền mặt thì còn ít để trade t0 giảm giá thôi và xác định ôm dài nên trade T0. Em cũng ngó bctc nó rồi, về pháp lý các dự án thấy ok dần, gia này thì cũng quanh giá sổ sách nên mới ko ngại gồng lỗ là vậy. Thứ 6 giá đẹp sẽ mua lại phần trade t0 hnay thui

10 Likes

HÀ Nội Thì phải tím rồi… tim sắc tím… vạn lần tím nhé… :two_hearts: :two_hearts:

6 Likes