Tu viện VSA

Nghe chừng nhiều người nuôi giun. Hôm trước vào rồi, nay định vào thêm nhưng thôi quay qua múc pkl :grinning_face_with_smiling_eyes:

9 Likes

Trade T0 đúng là lối đánh của đoạn này nhanh nhạy chả mấy về bờ vif em LDG có biến động giá khá rộng nên Trade là hợp lý, chủ yếu dựa vào tín hiệu thị trường và dòng tiền để trade sẽ có ăn.

8 Likes

Về phrl nghe nói SAM vào ko biết thế nào. Nếu đúng thì có vẻ ổn. Chỉ là lăn tăn tí về bld.

4 Likes

Nó phát huy hiệu cao thủ cho moon ròi sợ quá @@@, trả bằng cách nào

8 Likes

Pkl mình đang kẹt giá cao nè. Tích cực T0

5 Likes

Vậy anh sẽ bước đi như lời em nói
Nếu có vô tình làm xước tới cánh hoa
đừng buồn đừng giận vì a ko cố ý
Vì anh cũng muốn hái 1 nhành hoa…hihi

7 Likes

Tăng làm giề để ng ta chú ý, đang tính xem cách nào giảm tim đây, tim nhiều quá sợ :face_with_raised_eyebrow:

7 Likes

Oa chúc mừng moon nhé… lên cao thủ 1 cách nhẹ nhàng ko giống ông tu @Thaytu_danhchung leo đồi nội suối, nếm mật nằm gai, gieo bao mối tình mới thành cao thủ… KKK

7 Likes

Mà cái ông @Ca_map_bat_day dạo này chạy đi đâu rồi, ko thấy hiện

4 Likes

Đi cua đào rùi @Ca_map_bat_day hiện lên bác ơi

3 Likes

Hôm nay em nó có 1 đoạn bán cực mạnh bán ép xuống vùng giá 57 diễn ra 2 lần, khá chủ đích, nếu ai nhìn lệnh khiếp ko dám mua, còn phải buông hàng. sự việc diễn ra rât chóng vánh… nhưng đó là đoạn trao tay ở vùng giá định trước, đoán vậy thôi.

Quan sát gần đây thấy em nó có lực cung ko còn quá mạnh có thể HL đã xả hết… nhưng Lượng NĐT cá nhân nắm dữ khá nhiều. chiếm gần 60%.

Hôm qua có tin đội T cộng chuẩn bị bắt đáy 2 em hư hỏng đó. ko ngờ nó quất thật từ sàn lên trần.

7 Likes

Mình trao T0 được.một ít

3 Likes

Dạo này tim tăng vèo vèo bác Lục ạ. Lên top16 luôn oy. Đang tăng tốc để ngồi cạnh bác HN

10 Likes

cư dần dần ra vào hợp lý bác sẽ giảm được giá vốn dần cứ cầm 1 lượng tiền nhất định thôi ko cần nhiều… e cũng hạ giá vốn theo cách này tuần nay rồi… cứ canh khoảng cách giá để hạ cho hợp lý.

5 Likes

Cám ơn bạn

2 Likes

Anh mở pic thì nạp mana nhanh lắm luôn. Em cũng góp phần tăng tim cho anh nhanh ngồi cạnh đó thôi

8 Likes

Đưa tay đây nào!
Mãi bên nhau bạn nhé!

7 Likes

Hôm qua tôi vừa nhắc bà @Moon-cake vụ này xong. 18 - 20 thì lao vào mua lấy mua để. Đền lúc mua đc 12 thì bán 13 luôn. An ủi là vẫn có lãi ngay trong ngày

5 Likes

Trời ah ổng rắc bả lẹ ghê

7 Likes

Ui thực sự huynh phát triển nhanh ko tả, có tả cũng ko nổi… nhanh như cụ chủ… Chúc mừng huynh nhé… ae lại like mạnh để huynh vai kề vai @Hanoi2021 tím luôn.

7 Likes