Tu viện VSA

Hê hê trade t0 cho chắc ai biết nó dzìa tới đâu, em dự nó xấu nó về 10 nên thủ chứ sao, thông cảm thời covid vẫn fo bác

5 Likes

Chỉ cách nhau vài ngọn núi nữa thôi bác lục ạ. Mong chờ khoảnh khắc ngồi gần nhau để làm tấm ảnh

9 Likes

Thấy em nó ổn rồi đấy huynh… chắc Moon muốn trade T0 giảm giá vốn… với tâm ý người đang gồng lỗ mà… chỉ sợ mua xong nó lại giảm.

10 Likes

Sẽ sơm thành hiện thực thui, ăn đậu hũ mạnh vào nhé… nhưng chụp ảnh thôi nhé, đừng làm giề nhé huynh.

6 Likes

Chả biết chứng cháo của @Thaytu_danhchung tu thế nào, nhưng từ ngày mở Tu Viện Tu thu hoạch 1 vườn :heart: rồi

9 Likes

Bác mở pic đi, bác có nhiều món giấu kỹ lắm đấy nhé.

7 Likes

Anh cứ mở lều, cắt đất, mọi người vào tán dóc, tim sẽ auto tăng :star_struck:. Còn em, gió bay thủng thẳng, nên chầm chậm chờ, an tâm nhé ạ

4 Likes

Tui cũng thấy vậy, bác ấy gì cũng biết mừ chưa bung lụa

4 Likes

Chắc ông vào đây kiếm like và truyền đạo VSA… chứ ổng có chứng cháo gì đâu… chăm mấy em muội muội và nấu đậu hũ là niềm vui của huynh ấy rồi @Thaytu_danhchung

7 Likes

Rảnh vào hóng hớt tí cho vui, xây nhà xong mà bận thì nhà lại mốc mất thôi

6 Likes

Phụ nữ đàn bà nói thế nào làm ngược lại, bảo chậm mình phi tên lửa đến :thinking:

6 Likes

@ANI: Các anh mở pic nhiều thì em ko theo kịp đâu, vì em chỉ lang thang đôi nhà quen biết thui

5 Likes

Vậy nên cứ quây quần bên nhau thôi em nhỉ

5 Likes

Em như làn gió
Bay giữa trùng mây
lúc ẩn lúc hiện
Tu đứng ngước nhìn
mà chả thấy đâu
@Thaytu_danhchung

7 Likes

Tính đuổi theo cụ chủ mà nửa chừng ổng bỏ cuộc chơi. Tiếc quá bác lục ạ.

8 Likes

Cảm ơn bác!
Như dòng sản xuất mà đúng như trạng thái bác nói thì e nghĩ DGC là vào list ha bác :3
Đợt trước e có tham gia đc đoạn nó vượt đỉnh đến lúc tt xấu là e out. Khi chiều e mới đánh liều vào lại r :)))

5 Likes

Cùng thời với Poka, ghê gớm lắm

3 Likes

Phải chi tk chứng cháo nó tăng mạnh như tim thì sướng phải biết bác ạ. Tăng trưởng nhầm chỗ hả ta ??

7 Likes

Em trốn đi chơi ở Tu viện nhiều cũng hơi lo lo nhà ko có ng trông nè. Chị sang gọi về thì lại 🫠🫠🫠

7 Likes

Cơ mà Tu đệ @Thaytu_danhchung cũng đen.
Động đến em @hocsinhmoi thì hết dịch em ấy phải đi học rồi.
Mến mến Ni cô thì cô cũng bay mất rồi.
Giờ đang có khách @Hanoi2021 , mong là Tu để cho khách còn ở lại Tu viện chơi…kaka

10 Likes