Tu viện VSA

@Upbo, @Boka @Thaytu_danhchung CÓ PHẢI CÙNG MỘT NGƯỜI HAY CÙNG MỘT ĐỘI KHÔNG? MÌNH THẤY NGƯỜI TUNG NGƯỜI HỨNG RẤT MẠCH LẠC.

1 Likes

@vkccc, thời nào thì cũng nên đọc sách mà.
Có điều là thời nay có nhiều thứ khác chiếm hết thời gian của con người.

5 Likes

Anh à, để cho Viện này nó yên được không anh. Các anh ở bên kia đủ rồi mà

3 Likes

@Thaytu_danhchung ơi, check inbox hộ em nha

bác gửi cả cho em nữa nhé. Ơn bác :slight_smile:

Bạn vào hỏi Mod nhé. Bạn bè , huynh đệ muốn thân nhau , hiểu nhau cũng phải trải qua thời gian, sóng gió có nhau. Nói vậy bạn tự hiểu.

BÊN PIC LẦU KHOÁI LẠC CÓ BẠN @Hienlacoste6888 HỎI MOD LÀM SAO MỘT NGƯỜI BỊ KHOÁ CÓ THỂ YÊU CẦU XOÁ NICK VÀ ĐÓNG CHỦ ĐỀ.

SANG TU VIỆN THÌ LẠI THẤY BÁC THẦY TU CHĂM CHỈ ĐĂNG LẠI NHỮNG BÀI KHOÁI LẠC KINH CỦA BÁC UPBO. PHẢI CHĂNG LÀ BÁC UPBO CHUYỂN SANG “DÙNG CHUNG” TÀI KHOẢN VỚI BÁC THẦY TU?

ĐỔ THỪA CHO CÁC MOD, TẠO DRAMA ẢO. CÁC BẠN ĐÓNG KỊCH QUÁ GIỎI RỒI ĐÓ. CẢ NHỮNG TÀI KHOẢN ĐANG TUNG HỨNG NHAU BÊN KIA NỮA.

1 Likes

Chặn IP rồi dùng chung kiểu gì. Nếu k chặn IP thì tạo tk khác cần gì dùng chung.

Gõ thế nào mà vẫn cứ nhầm chứ lị, thui âu cũng là cái liễn haizu :slight_smile:

Tu đệ cũng chính thức rút khỏi F, em ấy nhắn gửi lời chào đến tất cả mọi người

5 Likes

Rồi, bạn sắp đạt được mục đích rồi đấy, ka sắp xoá hết sạch vì không muốn những người như bạn đọc được đấy, đi ăn mừng đi , không cần phá thêm đâu :rage:

3 Likes

Người xây thì ít người đạp đổ thì nhiều và nhanh

1 Likes

Giờ còn lại là sân chơi của bọn phá hoại haiz.

2 Likes

ối bác ơi, bác Tu mới up có tập 1 à, còn những 3 tập nữa mà bác í rời F luôn sao?

1 Likes

Úp hết rồi đó ah :slight_smile: , bác chịu khó kéo lên đọc nha.

3 Likes

Tại mình thấy đến đoạn này bác Tu ghi là HẾT TẬP 1 ấy ạ nên tưởng còn 3 tập nữa, thanks bác Moon.

Kiếm chỉ là là vật vô tri, là công cụ của người cầm kiếm. Chiêu thức thể hiện sự biến hoá của người múa kiếm, như vậy vẫn chưa đủ. Các vận đông viên wushu múa kiếm rất đẹp nhưng ai cũng biết họ không phải cao thủ kiếm một chiêu giết người. Chỉ nhìn chiêu kiếm sẽ không thể biểt nội công của người múa kiếm. Vol chính là nội công, nhìn vol biết có cao thủ hay không.
Mạn đàm chút.
Kiếm khí thực ra là cách nói mỹ miều của “chém gió” nó không thật, là một sản phẩm PR của các cao thủ nhát chết, giống như “Hoa Sơn luận kiếm” là trận đấu võ mồm của đám cao thủ già không dám đánh thật vì sợ người khác biết võ công của mình cũng xoàng thôi.

7 Likes

Bác nên đi viết tiểu thuyết, đầu óc bác sáng tạo thật. E ko giỏi hay nguy hiểm đến mức đó đâu ạ.

Bác ngẫm lại hết xem, có ai úp bô mà đầu tháng 4 lên kêu gọi hô hào bán hết đi, giữ tiền mặt, ko mua bán nữa ko. Úp có tâm quá bác nhỉ. Lo hộ túi tiền ng khác xong bị ăn chửi.

Lịch sử tin nhắn còn hết bác đọc lại hết KLL đi

4 Likes

Các cao thủ sợ quá chạy toé khói, còn lại các bạn gà :slight_smile: thui, người chia sẻ hay phản biện chân chính chạy hết ^^ hoặc chí ít sẽ im lặng vì đỡ bị chửi bới. Hơi buồn nhỉ

8 Likes

Đúng rồi chị ạ, chị em mình hết cao thủ đi theo rồi. Cao thủ toàn bị các f0 vào chửi sợ chạy mất dép hết.

7 Likes