Tu viện VSA

Bác lập nếu ka ok thì add ka vào, ko thì cũng là chỗ ace mình chia sẻ lúc tt rung lắc.

4 Likes

Thì ka thích ka sẽ nói add vào mấy hồi, lập đi, thấy nát quá nghe to đầu luôn đó

4 Likes

Mình nói bạn cao thủ chứng khoán vì những nhận định của bạn rất chính xác. Mình không đọc truyện chưởng nhiều, truyện của Kim Dung không đọc bộ nào luôn nên nhiều điều bạn nói mình không hiểu.
Mình chỉ thích truyện dã sử, truyện chưởng nó quá ảo không thực tế làm cho con người chìm đắm trong ảo mộng hay lứa của mình gọi là “nhiễm chưởng”.
Kim Dung làm toàn bộ dân Trung Quốc bị “nhiễm chưởng” cứ tưởng võ Tàu toàn đặc dị công năng vô địch thiên hạ. Nhiều “cao thủ” cũng bị “nhiễm chưởng” mà ảo tưởng sức mạnh như Mã Bảo Quốc bị MMA hạ đo ván trong 30s mặt mũi bầm tím nhưng vẫn không tỉnh ngộ.
Mình nghĩ đọc sách là tốt mà tiêu cực sao? Phải chăng mình đã quá già?

5 Likes

Giờ lôi ka vào lại phức tạp cho ka,đấy. Đệ có te thì cho tỷ 1 chân học hỏi đệ nhé

5 Likes

Không có bất kì rum nhom nào đâu nha mọi người. Nếu ka có nhắn gì thì Mai sẽ nhắn mọi người ạ.

13 Likes

Vậy mình tự lập để bọn mình buôn dưa thôi. Ka thích thì mình add ka vào, không thì thôi Mai ạ.

8 Likes

Ô hô ai tai, khiêu vũ giữa bầy sói. Cái chợ luôn đủ thành phần, từ quản lý thị trường, bán buôn bán lẻ, chim mồi, bìm bịp, chim lợn, đủ cả mới là chợ. Động đến tiền thì bạc, chuyện gì cũng có thể xảy ra.

16 Likes

Biết là chợ nhưng cũng buồn bác ạ.

3 Likes

Hì hì giờ còn mình bác, đi hết trơn rùi, ah còn bác Nobody nua

6 Likes

Các anh em để ông thaytu làm nốt tâm nguyện. Chuyện sẽ qua như nước chảy mây trôi

13 Likes

Ah Tu đệ rút luôn rồi ah, em ấy giửi lời chào rút khỏi F lun rùi

6 Likes

Bác nên nhớ nhớ rằng đây là mạng Ảo, chính vì nó ảo nên ai muốn nói gì thì nói…Đừng áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác…Nhận xét về một người chỉ vì cái nick của họ thì tôi cũng biết tầm của bác…

Hãy coi đây là thời kỳ rèn tâm đi mọi người :)))
Có người nói muốn siêu thoát khỏi bàn cờ thì phải phấn đấu thành người chơi cờ, nhưng mình nghĩ người chơi cờ cũng bị ảnh hưởng bởi cục diện của bàn cờ, chân chính siêu thoát chỉ có người chưa chơi cờ và quân cờ chết. Đã tham gia ttck rồi thì không tránh dc thị phi đâu :))))

4 Likes

Thấy Tu đệ úp nguyên bộ kinh là cũng nghi nghi. Mà thôi cũng tôn trọng quyết định của đệ ấy.

5 Likes

Ka ko muốn lập room khác mà muốn chia sẻ trên diễn đàn, vì room chỉ là ý 1 chiều của anh em, F thì đa chiều hơn để có người tốt hơn bàn luận, từ đó mà học hỏi được hiều hơn.
đó là lí do ka ko muốn một nhóm người chỉ theo ka mà không có những ý kiến traia chiều, làm cho đồng tiền chỉ nhìn một mặt

17 Likes

Nếu buôn dưa thì zl đc ko? Tele tui ko quen dùng

3 Likes

Ở room này có 1 comm về gà đột biến của 1 huyền thoại. Mọi người nhớ lại có lẽ sẽ ngộ ra điều gì đó :)))

2 Likes

Thành thợ săn ah, khó ah nha

1 Likes

Cách sói xử lý với gà đột biến cơ. Đừng nghĩ đến thợ săn khi mình vẫn là gà :)))

1 Likes

Hì hì, đó đang lùa đám già chạy vòng quanh đó

2 Likes