Tu viện VSA

Không muốn ầm ỹ tu viện mà lại mang những ô uế bên KLL về trát đầy lên tường tu viện là sao?
Tại sao thày giỏi mà trò mãi cứ chờ về bờ? Các bạn không nhìn ra hay cố tình lấp liếm?
Tại sao hô hào mua FLC giá 24. Tại sao cuối tháng 3 hô mua CEO giá 70, DIG giá 95 lỗ lòi ra nhưng không dạy các bạn cắt lỗ?
Đầu tháng 4 hô sập mà giữa tháng 4 lại lùa các bạn vào con DIG lần 2 giá 80 con LDG giá 19, sau đó âm thầm cắt lỗ mà không bảo các bạn cắt để các bạn ôm đến bây giờ?

Tại sao tốt, giỏi mà nhiều người chửi thế? Tại sao mỗi lần hô hào cho các con nhang fomo để úp bô xong đều vờ dỗi trốn mất.

Các bạn nếu không cùng ê kíp của upbo thì hãy đặt những câu hỏi tương tự trên rồi tìm câu trả lời hộ cái.

Cảm ơn nhưng tôi chờ về bờ là do quyết định từ cả năm trước của tôi chứ không liên quan đén thầy giỏi trò dốt gì hết. Vui lòng đừng phân tích nhiều vì tôi đủ năng lực làm việc đó. Cũng đừng phản biện lại vì tôi cũng đủ năng lực để bỏ qua các cm tôi thấy không cần thiết. Đừng bao giờ tỏ ra mình thượng đẳng hơn người bạn ạ.

8 Likes

Tôi nói chắc bác cũng chẳng tin, tôi học được cách nhìn chart, xem nến, vol, đường giá; thậm chí học được điều rất quý giá là tự mình phải nhận định chứ không được nghe bất kỳ lời hô hào nào.

Kể ra thì nhiều lắm, tôi học được cách giảm thiệt hại cho bản thân xuống mức thấp nhất có thể.

Còn những ai lười học ngồi rình sẵn người ta phím hàng, rồi lúc người ta hô chạy một cách ẩn ý không nhận ra kịp lại đi đổ thừa. Chỉ có trẻ nít té một cái mới khóc lu loa và đổ lỗi mặt đất gập ghềnh đôi dép hư hỏng. Người lớn ai làm thế?! Làm người ai làm thế?!

7 Likes

Bác ko “quá già” 1 mình đâu :)))

2 Likes

Thèm một cái pic nào đó chỉ cho thông tin thị trường, đưa ra quan điểm trên thông tin đó, chỉ vài điểm trên cái đồ thị or chart nhận ra tín hiệu, chắc là khó

6 Likes

Đây cũng chính là ý kiến của huynh đấy Mai ạ. Ka có kinh nghiệm, kiến thức và mong muốn chia sẻ lên diễn đàn mở để mọi người cùng trao đổi, học hỏi, phản biện. Rồi còn nhiều các cao thủ khác sẽ đến giúp sức, mỗi người đóng góp, bổ sung. Rồi cả các quan điểm trái chiều cũng được đưa ra để tranh luận. Có như thế mọi người sẽ có cái nhìn đa chiều và thấu đáo hơn. Lập room thì dễ nhưng chia sẻ nó chỉ có một chiều, ít phản biện hơn, ít có quan điểm trái chiều thì việc tranh luận, học hỏi nó sẽ không còn hiệu quả. Huynh rất mong muốn mọi người cùng đấu tranh để giữ vững trận địa này. Để có một nơi mọi người cùng chia sẻ một cách công khai, minh bạch. Cũng là nơi chia sẻ buồn vui của cuộc sống. Để sau mỗi trận đánh trên chiến trường, dù thắng hay thua thì KLL sẽ là nơi mọi người tìm về như Ka mong muốn.

24 Likes

Anh Falcon ơi, tele mn cũng có thể cùng trao đổi ấy ạ, chứ không phải mỗi quản trị viên được nói đâu

Diễn đàn mở này thì khó lắm, nhưng chuyện đến nhanh thì qua đi cũng nhanh thôi. Mai ttck mở tu viện lại bình yên thôi :)))
Việc quan trọng giờ là đặt mấy món + bia chuẩn bị xem bóng đá :))))

2 Likes

Ka bị ban em sợ tu viện cũng sớm bị thảo khấu tới đốt mất thôi

1 Likes

Để tu viện được bình yên mình nghĩ ko nên tiếp chuyện hay tranh cãi đúng sai với 1 ai đó ko phải là ae của kll và tu viện. Họ muốn nói gì cho họ nói. Nói mãi sẽ mỏi mồm thôi.

6 Likes

Bên tu viện này cũng ầm ĩ ghê :smiley: , đâu là nơi yên bình nhỉ

7 Likes

Nào nào, đừng bi quan vậy.
Bạn muốn trò chuyện trao đổi thì cứ thoải mái như thường, chẳng ai cấm dc bạn cả :)))
Bạn muốn học hỏi trong này còn nhiều cao thủ khác ngoài Poka :)))
Bạn thấy vài người nói trái tai gai mắt, ko thích thì hãy sử dụng công cụ bỏ qua của diễn đàn.

3 Likes

Không biết có ai ở đây đọc kỹ nội quy diễn đàn trước khi tạo nick chưa? Tôi thì chưa đọc rồi đó. Có lẽ ông upbo cũng chả đọc đâu kiện sao được. Mấy cái ảnh vẽ con kẹc của ông ấy quá đủ để lock nick rồi.

3 Likes

Lập discord server, lên không cần số phone gì cả.

đúng lời nói của người trong ngành có khác

Không đọc hướng dẫn sử dụng là tật xấu của đa số người :)))

2 Likes

Nghe giọng văn biết thày cãi rồi. Chính vậy nên nói ngược nói xuôi gì cũng có người tin.

Lock pic rồi, sóng yên biển lặng.
Quyết định làm con gà đen rang muối :)))

1 Likes

Đi xem bóng thôi mn ơi, ko tranh cãi nữa.

2 Likes

Pic bị đóng rồi. Mà thôi, điêif gì cần dặn thì boka đã dặn hết rồi. Mọi người theo đó mà nghiên cứu thôi. Có biến ắt boka sẽ quay lại vs ae. Mình tin thế. Chiến thôi.

1 Likes