Tu viện VSA

Em ngây thơ thật ạ, em chỉ mong sự hiểu lầm dc giải quyết để mọi thứ được bình yên …

4 Likes

Để tránh các nick cãi nhau, em xin phép xoá ạ, em inbox riêng cho mod rồi

3 Likes

Thôi hàng, tha lửa đến Tu viện thì chịu nhé! Tui đi xem bóng đá! Củi ở sau bếp, lửa sẵn trong lò. Đốt chùa luôn cũng dc nhưng tha hộ bộ bàn ghế ae tui hay ngồi trà bánh sau hè nhé :))))

2 Likes

Sự ngây thơ của em làm tu viện dậy sóng rồi. Anh khuyên thật, nếu không phải băng nhóm của upbo thì hãy bớt tin người đi không chồng nó bỏ đó.

3 Likes

3 Likes

Giặc đến nhà thì đàn bà cũng phải đánh, ta càng nhân nhượng địch càng lấn tới. Cái tu viện này là làn ranh đỏ rồi. Nếu đốt cả cái tu viện này thì tất cả trở thành con số 0, ko thể zero sum cái tu viện này dc.

Ông lèm bèm hơi nhiều rồi đó, muốn j nào?

Em xin lỗi vì mang lửa đến Tu viện

2 Likes

Tao động đến bát cơm của mày à?

Thôi xin các bác đừng cãi nhau, em mang lửa đến và em xoá rồi ạ

1 Likes

Tội nghiệp!

Gì mà xôm thế,kéo mãi đọc không hết :))

FB_IMG_1653197676830

Đề nghị mod @Suzy @SuperModerator xử lý những thành phần mất dạy này. Bọn này làm bẩn diễn đàn.

3 Likes

Mời ace thân mến ra sau tu viện trà bánh xem đá bóng, e đang nhờ bác bảo vệ đóng cửa Tu viện ko tiếp khách chiều nay rồi… @Moon-cake @FalconX @ANI @ThayVuiThivao @Banmai @Gemflower @hocsinhmoi @Bach_Tran_Xuan

14 Likes

Chuyện chỗ khác lôi vào đây làm gì. Nếu bạn là phát ngôn viên cho upbo thì lập 1 pic riêng đi. Tránh ảnh hưởng

5 Likes

đang không hiểu vì sao các nick lại xồn xồn lên vầy m ơi =))

Rất hay, rất có ý nghĩa. cảm ơn bạn đã chia sẻ.[quote=“Bui_khanh, post:16771, topic:148414, full:true”]
@Nguyennam098 bác Tu đã dày công tập hợp file rồi đây này
[/quote]

Bảo chủ nào tớ nấy thì lại hơi bị … đúng = )))))

Thì lúc nào boka chả có drama cho dù có mặt hay không. Các drama đều xuất phát từ các mẹ bỉm sữa. Mấy thằng đàn ông nó khôn có ai dính vào đâu.

2 Likes