Tu viện VSA

:rofl: :rofl: :rofl: nói câu thâm vcl

Dạ vâng, em đã xin lỗi rồi mọi người trong Tu viện rồi ạ

8 Likes

Thân mời @vkccc :))))

1 Likes

Tôi chưa xem F này trước đây nên ko rõ poka ntn

Dạo gần đây thì có.

Thấy bác diễn giải nó ko đúng nên có ý kiến:

Poka hô hào đến mức quỳ lạy là ở phiên bắt đáy thứ 2 tuần trước, hôm đó tôi nhớ poka có nói câu “nếu ae ko múc ka múc 1 mình” và hình như câu “ka thề sẽ múc đến mức làm đảo chiều ít nhất 1 mã”

Tức là poka hô đúng ở phiên đó, có nói cụ thể về PVS và DIG.

Còn các phiên sau đó, poka ngừng chiến, rủ ae lui về KLL tiệc tùng.

Phiên hàng T3 về, poka khuyên ae ko dc nhả hàng.

Tóm lại, tôi ko thấy poka hô hào sai chỗ nào? Các phiên sau khi hàng đã về tk, cái đó tùy mọi ng xử lý chớ, poka có hô hào đâu.

Ngoài ra, thời cơ rõ ràng đôi khi chỉ có 1, chứ ai chả biết cùng cp đó mà mua phiên sau chưa chắc đã ngon, nói gì đến nay đã 5 phiên, giờ còn bảo hô hào mua gì nữa đâu mà mấy ông móc méo nhỉ?

Khi hàng đã trong tay (cái đó ai cũng đã biết), mà còn nhiều ng muốn nhảy vào, giả sử tt xấu thì đương nhiên ngta bán, hoặc thấy lời đủ rổi ngta bán, lại kêu bị úp bô. Các ông tào lao quá.

18 Likes

Vấn đề ở đây là chúng nó muốn phá, kiểu đốt sách chôn nho đấy.

3 Likes

Thế mày đã hiểu ra vấn đề chưa, ông ấy muốn đuờng đường chính chính trở lại chứ ko muốn lách luật để trở lại ok.

Hihi, mỗi người có cách tiếp cận khác nhau mà bac, em ko đọc đc sách thì phải tự tìm tòi phương pháp tiếp cận khac thôi, em cũng đâu phủ nhận hoàn toàn việc đọc sách là không nên, em cá với bác tất cả các vài chục chỉ báo phương pháp chỉ báo, ptkt… cuối cùng là dự báo nến sắp tới sẽ đi nào, ta xuất phát từ nến cuối cùng lại về nến thôi, tản mạn nghỉ giữ giờ đá bóng.

Hì hì, vậy em nói chuẩn nhé.

1 Likes

Hì hì, dạ vâng tỷ tỷ.

Sách chỉ nói ở thời điểm nhất định, nó không được update hàng ngày, bác dùng chiêu thức cũ chỉ cần nó thay đổi 1 ngày là bác lỗ rồi. Sách chỉ lên kế thừ chứ vận dụng là không ổn; thời 4.0 rất nhiều cách tiếp cận khác chứ ko nhất thiết đọc sách.

2 Likes

Mấy không rồi các bác, con tui đã mua sẵn còi và cờ

Cảm ơn bác đã dầy công sưu tập, riêng tập một này đã hơn trăm trang tài liệu. rất nhiều kiến thức bổ ích.

4 Likes

Ok bác. Tôn trọng quan điểm và hướng đi của bác.

Cá nhân e chia sẻ, e đã từng mua sách và suốt cả năm ko hề mở ra, chỉ học thực chiến tự trải nghiệm, rồi hiện tại đang nhận ra rằng:

• các mẫu hình đi kèm volume, điểm mua điểm bán, chu kỳ cp, nó vẫn lặp đi lặp lại. Mà mấy cái ấy lại đã được thống kê ghi chép hàng trăm năm nay, nếu e đọc để biết sớm thì có lẽ dễ chơi hơn, quản lý tốt hơn.

• đợt này tt khó khăn mới lấy sách ra đọc và cả lên F học hỏi, và thấy cũng chỉ bấy nhiêu chiêu thức đó thôi, chỉ là mài dũa, và chờ đợi khi cơ hội đến lần sau. E tin rằng cái tt này nó sẽ lại như vậy, lặp đi lặp lại. :))

• E đọc được nhiều ng thắng lớn những năm 90-2000 nhờ áp dụng sách từ 1930. Ngày nay cũng vậy, người viết chiêu thức mới e nghĩ đều có ng cứu qua sách cũ, việc tùy biến kiến thức đó là tùy vào tính cách, lợi thế của mỗi người. Có ng thuận lợi ở mặt thông tin, quan hệ, ng khac thì giỏi về quan sát, xử lý, có người thì vốn mạnh quân đông v.v…

10 Likes

Huynh góp vui mừng bàn thắng của VN

13 Likes

Vào rồi
hình ảnh

13 Likes

Bà phải nướng Jun chứ.

5 Likes

Đang nuôi, nướng cụt vốn lấy gì chơi^^

4 Likes

Chưa có bao h đẹp như hôm nay. Mai chứng cũng hưng phấn là tuyệt vời.

6 Likes

Oa ra đường ngắm thiên hạ đi bão thôi bác, chứng cháo mai tính^^

3 Likes

Nhà ngay gần Sân bóng. Tivi chưa vào mà nghe tiếng hò hét từ sân bóng biết là Việt Nam! Ghi bàn. Nhà tui lại tắc, xe hú còi ầm ĩ.

5 Likes