Tu viện VSA

ĐỐI VỚI @Banmai VÀ NHIỀU BẠN KHÁC THÌ BÁC UPBO CÓ THỂ LÀ ÂN NHÂN. ĐIỀU ĐÓ LÀ BÌNH THƯỜNG. TÊN CƯỚP NHÀ BĂNG VỚI CẢNH SÁT LÀ TỘI PHẠM NHƯNG VỚI NGƯỜI NHÀ NHẬN TIỀN CƯỚP ĐƯỢC CỦA HẮN LẠI LÀ NGƯỜI ƠN. TUY NHIÊN, ƠN NGHĨA GÌ THÌ CÁC BẠN TỰ TRẢ VỚI NHAU. BẠN ĐÃ CÓ LÒNG THAY MẶT BÁC ẤY LÊN TIẾNG RỒI THÌ ĐÃ TRẢ XONG ƠN NGHĨA RỒI. ĐỪNG TỰ KÉO MÌNH VÀO RẮC RỐI.

VỀ CHUYỆN KIỆN CÁO THÌ CỨ ĐỂ BÁC ẤY THỰC HIỆN. MOD CŨNG ĐÃ TRẢ LỜI RỒI. NHIỀU NGƯỜI TRÊN NÀY, DÙ MẾN HAY KHÔNG MẾN BÁC UPBO, CŨNG ĐANG CHỜ XEM LỜI NÓI VÀ HÀNH ĐỘNG CỦA BÁC ẤY CÓ GIỐNG NHAU KHÔNG.

TÔI TRÂN TRỌNG NHỮNG NỖ LỰC CỦA CÁC MOD F247 TRONG VIỆC TẠO DỰNG, DUY TRÌ, PHÁT TRIỂN SÂN CHƠI CHO CỘNG ĐỒNG NÊN MỚI NÊU SUY NGHĨ KHI CHỨNG KIẾN SỰ VU KHỐNG, THÁCH THỨC TỪ BÁC UPBO VÀ CÁC TÀI KHOẢN ỦNG HỘ BÁC ẤY.

Capture

VỚI TÔI, HÀNH ĐỘNG CỦA BÁC ẤY QUA LỜI NHẮN CỦA @Banmai LÀ VÔ ƠN VÀ RẤT TRẺ CON. CÓ BAO NHIÊU BẠN Ở ĐÂY KHI XEM NỘI DUNG NÀY BẬT CƯỜI VÌ VAI DIỄN LUẬT SƯ QUYỀN LỰC QUÁ LỐ NHƯ VẬY?

“Ka đã tra trụ sở công ty và số đt, gọi nhưng chưa có người bắt máy vì chắc là chủ nhật. mai ka sẽ làm việc. nếu người quản lý công ty FCorp trả lời ko thỏa đáng, ka sẽ có đơn lên Sở thông tin và truyền thông, cục an ninh mạng TP HCM, và chi cục thuế quận 1, mỗi ngày đều gửi đơn tới các cấp” - Banmai

RẤT MONG CHỜ HÀNH ĐỘNG CỦA BÁC UPBO. MUỐN RÕ RÀNG THÌ CHỤP HÌNH MẤY TỜ ĐƠN RỒI GỬI LÊN DIỄN ĐÀN QUA CÁC FAN CỦA BÁC CŨNG ĐƯỢC.

2 Likes

Giang hồ hiểm ác, dìm người này để dựng người khác. Khi xưa Quacker hạ đo ván, Sogoku47 đột nhập hệ thống bóc mẽ. Hết chỗ làm ăn phải chạy loạn. Các tiền bối tu viện thấy lời lẽ xúc phạm, rác rưởi, tục tĩu,…cứ chụp lại để làm bằng chứng để diễn đàn xử theo quy định. Kiếm khí đuổi cún là điềm tĩnh ngồi xuống tìm kiếm chiêu, kiếm chiêu là ăn nói sâu sắc giống như nhặt đá nhặt gậy vậy. Chỉ khi bị hạn chế về trí tuệ mới đeo bám, nhai đi nhai lại, dùng những ngôn ngữ không phải của người. Tuyệt đối không tham gia trả lời cá nhân nào đó, nó là hành vi cố tình gây chiến.

23 Likes

Chịu thánh, thức đến 2-3h sáng nói xấu về 1 người không quen, để “cứu” những người không quen nốt, mà lại trong môi trường mxh ảo nữa chứ, anh hùng ghê gớm :))))
Xem Tik tok ít thôi bạn ei!!!

7 Likes

@FanRong @WuJiaqing @StrongBar vấn đề là:

Các ông là ai? Đại diện cho ai?

Vấn đề giữa Upbo và những ai quen biết của bác ấy trên F này nói chuyện, trao đổi, đùa giỡn, chém gió, múa hát với nhau, các ông là ai để vào đây phân định?

Vấn để giữa Upbo với BQT thì là vde của họ, các ông có quyền có quan điểm của các ông, và có thể nói ở đâu đó trong nhóm các ông, hoặc nói với ng xem trung lập, chớ sao fai nhảy vào giữa Upbo và ace quen biết? Là ai mà nhảy vào ý kiến? Chuyện nhà ngta các ông là cái éo gì mà chõ mõm vào?

16 Likes

thôi bác,để họ nói chán ko ai rep thì tự đi.đôi co làm gi lại ồn ào

3 Likes

TT châu á tăng mạnh sau khi TQ công bố thông tin bơm tiền

3 Likes

Chúc ae Tu Viện tuần mới tím lịm và xanh ngắt nha

10 Likes

Các bạn ấy là những anh hùng đúng nghĩa, đi ngang qua thấy chuyện bất bình quyết không tha, đấu tranh bất kể ngày đêm để đem lại sự trong sạch cho diễn đàn, cho ttck Việt Nam đấy bạn ạ =))))
Dân thường như anh em mềnh cứ ngồi ngoài uống trà, thưởng bánh, vỗ tay cổ vũ là được =)))

8 Likes

Ko hiểu ý bác lắm. :slight_smile:

đá đểu mà bác :smiley: thế bác cũng hỏi nữa thì sao diễn đạt được

4 Likes

Chúc ace Tu viện tuần mới tốt lành nhé.

image

12 Likes

Mấy luống hoa bên hông Tu viện nở tím ngát rồi, chúc ngày mới rực rỡ như hoa nhé các huynh đệ

16 Likes

Biết đâu lái tối qua đi bão, quên mất ngày giao dịch hôm nay thì sao nhể :)))

5 Likes

Thì lại đỏ như trời HN tối qua

4 Likes

Chắn chắn là thế rồi, lái sẽ ngủ quên mai mới dậy :joy:

4 Likes

các anh chị nhớ nhé :blush: @ThayVuiThivao @Thaytu_danhchung @Foxx @ANI @FalconX @F0timthuyentruong @Gemflower @Banmai @hocsinhmoi @Moon-cake

10 Likes

Cuối tuần rảnh rỗi, thấy các bạn ấy dành công viết kịch bản và diễn hay quá mới chọc ngoáy tí thôi.
Ttck mở cửa rồi ko rỗi hơi để ý :))))

2 Likes

Đã nhớ và phải cảm ơn Nhậm cô nương nhiều, tuy mình không hiểu nhiều điều bạn nói (do năng lực có hạn) nhưng riêng điều này thì đặc biệt hiểu. Cảm ơn @Nham_doanh_doanh

5 Likes

Chúc ace tu viện tuần mới giao dịch thành công và gặp nhiều may mắn. Mong tu viện sẽ trở lại an bình thanh tịnh để ace có chổ để trao đổi giao lưu với nhau.

4 Likes

Hôm nay là 1 ngày bản lề, vô cùng quan trọng. Tôi nhận định chắc chắn một điều thị trường không tăng thì giảm mà cũng có thể sideway, enter tuỳ tâm nhé :))))

7 Likes