Tu viện VSA

tuyệt vời

1 Likes

Anh ấy đã ăn xong hàng rồi nhé: đúng la dxg mãi vẫn là dxg khổ ae theo nếu ko đúng nhịp của l.đạo, sẽ te tua:

4 Likes

Đoạn này khả năng chỉ rung lắc trong biên độ hẹp. Nếu ai đã vào giá tốt rồi thì cứ nằm im thôi, đỡ mất công canh bảng. Không MG sẽ là an toàn nhất. Còn ai muốn hạ giá vốn thì phải chịu khó bám bảng và rủi ro cũng cao hơn.

5 Likes
2 Likes

Tin này ảnh hưởng đến bank nhiều k các bác

Đua lệnh theo đuôi ah huynh ^^

1 Likes
4 Likes

Chủ tịch đẳng cấp của bắt đáy , đẳng cấp của upbo :smiley:

1 Likes

Mềnh đánh short thiên về phòng rủi ro cho cơ sở thôi nhé, ps có thể quay đầu rất nhanh, nhất là khi cơ sở thanh khoản thấp như hiện nay càng dễ bị khống chế.
PS tính cờ bạc và rủi ro lớn, bạn có thể bị âm nặng trong vòng 15-20 phút nếu không có kế hoạch và kỷ luật rõ ràng.
Về ps xin phép mềnh ko dám chia sẻ nhiều :slight_smile:

2 Likes

Lập đi bác, mời bác @Thaytu_danhchung @ANI @FalconX và các chị e vào chia sẻ của tu viện thôi, cháy bao lầu rồi, mệt quá, để những a c e F0 vào giao lưu học hỏi đi bác :smiley:

Mình thấy đúng nên lập. Nhiều thành phần phá đám. Không mang tính chia sẻ. Lập cho mình 1 slot nhá

lầu còn lại bác @Songda và bác @NoBody thình thoảng bác … ( sorry bác - e quên tên bác, bác luôn viết ko dấu) thỉnh thoảng chia sẻ cho a e F0, còn lại các anh em đi hết rồi :frowning: @upbo @Cuongtin6868 @vn_otc :((

3 Likes

Thị trường lên xuống, có tăng có giảm, tăng nóng thì điều chỉnh nhẹ để tạo đà đi lên tiếp.
Nhưng cần phải xử lý ngay đội trade dùng margin. Lũ lợn này cần phải được quay chín để cả Bull và Bear ăn nhậu. KKK

3 Likes

Bác nói thế khác nào mắng bác Falcon -_-

1 Likes

Tối nay sẽ có công điện khẩn

Khà khà

26 Likes

Mừng anh về chơi ạ

Thêm cụ vào kho hay sao?

Hì,

Liệu tin lành hay dữ vậy ạ a?

mừng bác quay lại cho a e bấu víu :smiley: