Tu viện VSA

Bình tĩnh, đang tập hợp dữ liệu

Hì hì, anh em cứ bình tĩnh

17 Likes

Thôi rồi, em không thoát được xóm liều rồi, chiều mới nhặt vì có việc không canh bảng được. Xong việc mở ra thì … toang :joy:

3 Likes

Hóng dài cổ. :kissing:

Làm cđ dài hạn thôi.

1 Likes

Thuận theo thị trường thôi bác. Tôi vẫn bảo ai đã có vị trí tốt thì nên ngồi yên. Ai vào vị trí chưa tốt, giá vốn còn cao thì cũng phải giảm giá vốn thì mới theo lâu dài được. Đây chính là cơ hội hiếm có để giảm giá vốn mà :slightly_smiling_face:

3 Likes

Mình cũng giảm được xíu, nhưng còn xa lắm

1 Likes

Đã bảo đang tập hợp dữ liệu, máy tính đang chạy nóng ran để có câu trả lời tối nay cho anh em

19 Likes

Rõ khổ máy móc cũng đến tuổi nghỉ hưu hết rồi. :rofl:

1 Likes

Tuyệt vời, e đang đọc lại các bài bác viết đây, trống đồng đông sơn khó hiểu quá, chưa lĩnh hội dc
Rất mong bác chia sẻ nhiều hơn

5 Likes

Cám ơn bác đã ghé và mong bác chia sẻ cho a e học hỏi!

3 Likes

Anh chị em huynh đệ tỉ muội ta gặp đủ các yêng hùng vào phá thực ra cũng là nên gặp. Không có ngày mưa to thì lấy đâu ngày nắng đẹp.

5 Likes

Thị trường có lên có xuống, mỗi người có một cách chơi. Bác không thể bắt người khác chơi theo cách của mình được. Bác vào trước thì có giá vốn tốt, bác chọn cách ôm lâu dài thì ok. Người ta vào sau, còn chơi vơi ở đỉnh thì không thể bắt người ta ngồi chờ được :slightly_smiling_face:. Cuộc chơi nó đã có luật và nếu chơi theo luật sẽ công bằng cho tất cả. Chỉ có lái không chơi theo luật như: bán khống, bán chui, … thì mới không công bằng cho nhỏ lẻ thôi.

8 Likes

Hóng bác :smiley:

1 Likes

Đồng ý quan điểm bác FalconX ạ. Vì thực ra 100 người trên F này may ra được lấy 1 người là đầu tư.Còn ta mẹc gin sai thì ta phải chịu thôi.

3 Likes

Em hóng

2 Likes

Bác ấy nói chung và nhắc nhở ae thôi, k có ý gì đâu

Tại sao cứ phải margin để có giá tốt? Chính phủ đang ưu tiên phát triển thị trường lành mạnh, ủng hộ đầu tư dài hạn, không cờ bạc.
không ai chắc là Triều đình mới có bán thật không, hay chỉ mua tay phải bán tay trái. Nhưng lái và hệ thống cần cái cớ để diệt Pigs.
Và phải diệt cho đến cùng, vì thị trường cổ đất, bank, chứng đã là các ngành kinh doanh dùng margin. Nay lại còn trade margin nữa thì không khác gì lô đề cả. Càng tiếp tục margin càng rơi, cần thì lại ra tin bán tiếp. KKK
Hiểu thì tồn tại và sống khoẻ trên thị trường này. Tham thì thâm.

Ui em qua xem ngay, nghe bữa h cụm từ này mà chưa hiểu anh ấy trao đổi vấn đề gì

Bác ấy đang nói về cách trade phái sinh, các nhịp để long short khi về ngưỡng hỗ trợ và kháng cự đó Cake

1 Likes

Ý bác lại chuẩn bị fs nữa hả bác.