Tu viện VSA

Giang hồ thời điểm nào hành theo luật giang hồ thời điểm đó không có gì sai. Người có kiếm chiêu nhưng không có kiếm khí thì rập khuôn và giang hồ lợi dụng người không có kiếm khí để kiếm lợi.

9 Likes

Khi cả thị trường sợ hãi thì đó chính là thời điểm sử dụng MG tốt nhất. Và khi cả thị trường hưng phấn thì đó cũng là lúc cắt MG và ra dần hàng. Mọi người dùng sai thì lại đi đổ thừa cho MG. Như người luyện võ sai bị tẩu hỏa nhập ma lại đổ thừa cho bí kíp :joy:

3 Likes

Vì đây là Tu viện, nên mới có vài lời phi lộ vẽ chánh đạo thôi. Vẫn dùng margin của ctck tức là vẫn còn tà đạo. Đã từng nói ở đâu đó “không khác gì vay tiền chủ sòng bạc để đánh bạc”.
Còn những ai muốn luyện cho mình thành Thần bài cứ việc, nhưng đừng rêu rao tà đạo ở chốn Tu Viện!

2 Likes

Dùng MG chẳng có gì sai cả, nó là công cụ để tăng lợi nhuận. Nhưng khi dùng MG phải lưu ý thiết lập những ngưỡng cut loss an toàn, hạ tỷ trọng khi vào vùng nguy hiểm. Tuyệt đối ko dc có tư tưởng cầu may :)))

4 Likes

Mình thích tranh luận sòng phẳng, khách quan. Không sao cả. Mỗi người một quan điểm. Ai thấy phù hợp thì chơi theo cách đó. VNI ở 1500 mà dùng MG thì bị thịt đúng là không oan. Còn nó rơi gần 400₫ mà không dùng thì là kém. Cũng như dùng dao vậy. Người biết dùng thì nó là vật có ích, người không biết dùng thì đứt tay. Đơn giản thế thôi bạn.

3 Likes

Sách huynh đọc, chiêu huynh luyện có thể đã sai. Dường như huynh đã chọn sai. Đa cấp khi bị phát hiện, bị úp thì lại đi tìm sản phẩm khác.

5 Likes

Trên này có rất nhiều kiến thức mà mọi người đã chia sẻ để bạn học. Phần còn lại là bạn phải đọc, phải suy nghĩ và xem mình phù hợp với cái gì. Mình thì thấy bạn hỏi quá nhiều, ai bạn cũng hỏi nhưng lại không chịu đọc cái cần đọc. Mọi người có thể chia sẻ chứ không thể giúp bạn học được. Nếu chịu khó đọc thì bạn sẽ tìm được phương pháp của mình. Mình góp ý chân tình đấy :slightly_smiling_face:

5 Likes

Cầu may sẽ dễ cầu siêu @@

3 Likes

Bình tĩnh, 9 h tối nay sẽ tập hợp đủ quân. Khi đã thống nhất được phương án tác chiến sẽ thông tin cho anh em

23 Likes

@Foxx ơi có rung rung chậu jun hnay ko?

3 Likes

Mong anh làm kim chỉ nam cho ae F0 đợt tới, chứ không từ nay đến t7 loạn cào cào ak :smiley:

6 Likes

Muội đã đưa ra gợi ý nút thắt, không ai cởi hộ được. Vì kiếm khí của huynh. Tự bản thân phải cởi trói cho mình. Người khác cởi cho nhưng huynh lại buộc lại thì dã tràng se cát.

11 Likes

Hôm nay mới hiểu được vấn đề mà bạn muốn truyền đạt :joy:. Từ hôm đến giờ thấy bí ẩn quá :slightly_smiling_face:

7 Likes

Dịch cho Moon hiểu đi, toàn chân nhân tu luyện trong tuyệt tình cốc 100 năm,tu luyện xà bì chưởng kiếm khí bla bla hic ko hiểu

5 Likes

Đại hội võ lâm cao thủ như mưa, kiếm khí tung hoành 10 năm lại tổ chức,ai là minh chủ ai là kẻ thất bại, ai được xướng tên dẫn dắt đồng đạo qua ngày mưa gió bão bùng sắp tới. em xin phép đứng ngoài quan chiến niên hạn chưa đủ, nội lực chưa thông, kiếm khí bé nhỏ cần nuôi dưỡng :smiley:

3 Likes

K có boka e cứ thấy thiếu thiếu :sweat_smile:

1 Likes

Khi trống đồng trận pháp đã lập trận thì nhốt cả hai phái hắc bạch trong trận pháp

12 Likes

Bạn ấy nói rõ thế còn gì :grin:. Ý bạn ấy là bạn kia tin vào một sp hô hào dạng đa cấp (sp nào thì huynh cũng chỉ đoán nên không tiện nêu tên) rồi bị úp. Rồi bạn kia lại phân vân đi tìm nơi khác. Chỉ đơn giản thế thôi :grin:

5 Likes

Kiếm khí là gì ka??? Kiến thức….

1 Likes

Hôm nay Gem và @Moon-cake đã bắn, ngày mai kiểm chứng nhé.
4 lần bắn tỉa đợt vừa rồi thì 2 lần trúng khe, 2 lần đi trước 1 phiên :sunglasses:

5 Likes