Tu viện VSA

Thị trường vẫn còn bị chi phối mạnh bác ạ, chưa vận động một cách tự nhiên để có thể ổn định. Có cái tốt là ngưỡng 1200 khả năng sẽ là ngưỡng hỗ trợ cứng rồi nên ae cứ yên tâm mà giữ dép thôi :grin:. Ai bận công việc có thể đóng bảng đi làm được rồi, kệ các anh diễn chứ ngồi xem lại đau tim :joy:.
Dòng tiền thì sẽ vào từ từ chứ không mạnh ngay được đâu. Muốn dòng tiền mạnh thì tt phải ổn định và có xu hướng đi lên bền vững. Hiện tại thì chưa có điều kiện đó. Chỉ ae thảo khấu xóm liều máu chiến là miệt mài chiến đấu ở đoạn này thôi :yum:.

15 Likes

Giai đoạn này giao động trong phiên lớn, xóm liều thường dùng skill trade T0 ăn chênh hơn 4-5% trong phiên :)))

5 Likes

Chưa làm thảo khấu được roài :rofl:

Em tàu ngầm từ kll ver 1 luôn mà vẫn k luyện đc skill đấy bác ạ

1 Likes

Vẫn câu chuyện vĩ mô và chọn ngành chọn mã thôi Phụng huynh :))) . Thực sự không quá quan tâm đáy hay chưa nữa :)))

7 Likes

:rofl::joy::rofl: thôi toang e tới nơi rồi huynh ơi, mất hàng
Kiểu này chắc giải ngân cho heo ăn chuối với cho heo ăn cá mất thôi

1 Likes

Vậy muội cứ đi theo mấy tỉ muội trong này mà học tập. Toàn cáo già thành tinh thôi (quên. Là cáo trẻ đẹp thành tinh :rofl:). Vài hôm là sẽ thành Hồ Ly úp thị trường được ngay mà :grin:

3 Likes

:purple_heart: :purple_heart: :purple_heart:

Bác Ó @FalconX check xong tóm tắt cương lĩnh của bộ chính trị cho mình tham khảo với nhé :four_leaf_clover:

4 Likes

Thú vị bác ah! dầu lên thì bọn khác giảm và ngược lại.

Chuẩn rồi. Nếu chờ đáy của chỉ số thì đứng ngoài quan sát, giờ chọn cổ, chọn thời điểm mua - bán. Mà dễ chọn sai lắm :rofl:

3 Likes

Hôm nay mềnh cắt dầu, cắt năng lượng. Giờ thành anh nông dân chính hiệu rồi Xóm trưởng ạ :)))

4 Likes

Nuôi heo được chưa các anh :)))) ?

1 Likes

Trình soi tài khoản của các anh đã thành siêu việt. Hôm nay vài triệu cổ đất của các lợn margin cao đã bị ộc hàng. KKK

2 Likes

Vườn ao chuồng hả :star_struck:

1 Likes

Em lại nhặt p.v.s 3 hôm nay :sweat_smile:

Nông dân có nhiều thứ lắm, có vườn, có ao, có chuồng, có cả nhà đất nữa :))))

2 Likes

Hàng T+ bắt mấy hôm trước chưa nôn ra, 2 hôm nay các bác vỗ cho nôn sạch

lâu mới lên lại F247, bác Upbo đâu rồi vậy bác @Thaytu_danhchung

Xem trận trống đồng của bác gay cấn như đánh trận. Giằng co hồi hộp. Sáng e tham chiến cũng dc coc cafe. Cảm ơn bác !

3 Likes

:rofl::rofl::rofl: bị khoá acc tới tháng 7 rồi

2 Likes