Tu viện VSA

Làm tí tattoo kỷ niệm ko :)))

3 Likes

Nay có lâm trận không bác. E tưởng bị giặc bắt. May quân giải phóng đến :rofl:

3 Likes

Dạ k bác ới nhưng trận hôm nay xem ngạt thở thật.

1 Likes

lúc nào rảnh rỗi, bác hd e cách lướt T0 nhé, vẫn mò mẫm chwua biết làm sao :((

1 Likes

Ps bẫy dụ địch liên tục, cảm giác nhảy vào là sẽ quay đầu đảo chiều ngay, ko nhận ra phương hướng :)))

3 Likes

Nói thật với bạn là khó lắm, ko ai nói tài được đâu. Tôi bắt T0 cũng phải chấp nhận đứt tay chảy máu :rofl: :rofl:
Ở cái thị trường này nó thích thì cho lên, đạp xuống được.

7 Likes

Đang cố sống trong lòng địch đây bác ơi. Chứ bị bắt từ tháng 4 rồi :rofl:

4 Likes

Dạo này rung lắc do T0 t+ nhiều bác ạ. Room phím đều hô cắt phiên qua nên các cp rơi vào quá bán. Dính đúng bẫy cá mập.

2 Likes

ít ra còn biết đc nguyên nhân sao mình buy or sell. Chứ kiểu bịt mắt bắt dê ntn đau tim lắm. Sáng đỏ, đóng phiên cái xanh lè thì biết sao mà lần :((

1 Likes

Vậy bạn cứ quan sát đi đã,
Giai đoạn này nếu là người mới, ko nên trade đâu.

1 Likes

Bác đang ở chiến trường nào vậy. Nay xanh mướt mà :frowning:

1 Likes

ANI xung trận từ chiều hôm qua rồi. Còn mềnh thấy đội short vẫn mạnh nên sáng nay mới đi buôn :)))

3 Likes

Đang ở chiến trường 379 Tây Nam Bộ :rofl:
3 chìm 7 nổi 9 lênh đênh

2 Likes

Ở Tu viện bọn mềnh ko khuyến nghị mua bán, chỉ đưa ra cái nhìn chung về tt, ngành nghề và thảo luận thôi.
Về nuôi heo, mình chia sẻ cách nhìn nhé. Về vĩ mô các tổ chức và LHQ đã và đang cảnh báo về an ninh lương thực toàn cầu, ở VN Nhà nước triển khai gói hỗ trợ 2% lãi suất cho các doanh nghiệp thuộc ngành Nông nghiệp, Thực phẩm, Chăn nuôi, Thủy sản, Chế biến…
Về cp, con heo mềnh chọn có khả năng chủ động nguyên liệu đầu vào và sx thức ăn. Về char, nó đã chạm đỉnh và đi ngang trong 4 phiên với nến và vol hẹp dần và hôm nay đã phá đỉnh rất sớm :)))

12 Likes

chủ yếu ộc vì dùng margin. Tranh hàng với lái và hệ thống kết cục thường không tốt đẹp :sunglasses:

2 Likes

Dầu là mặt hàng chiến lược, dễ bị thiên đình điều chỉnh. Giá xăng tăng mà nó cứ lình xình nên mềnh quyết định dứt áo :)))
Đây là lần 2 mềnh buôn dầu, thật sự ko hiểu hàng này lắm

6 Likes

Nhảy nhanh thiệt hic,

3 Likes

Ko hiểu lắm nên phải cẩn thận gấp đôi á ;)))
Bí quyết là nhìn ps và chọn giờ hoàng đạo :)))

5 Likes

Vâng bác ạ. Về 11.x e full mg, lên 13 em trả hết lại cho lái. Quay về 12.1 e lại full mg, lên 13 e lại trả cho các anh. Qua bắt tiếp 12.1 full mg. Nay mới lên 12.7 nên để dành lại đó :rofl:. Chờ mãi mà chẳng thấy ai call cho em cả. E cũng chẳng tham đâu, chỉ là các anh up bô em nên em chơi lại với mấy anh cho vui thôi :rofl:

14 Likes

Jun mà có mg lun á

2 Likes