Tu viện VSA

Hỗ trợ sinh ra cũng để xuyên thủng. Dòng tiền mạnh mẽ và hung hãn đã bị nhốt trên vùng giá cao rồi😁 Tạo lập không ra tay thì thủng là chắc chắn. Vấn đề là thủng thì có mất hết không? Đó là lí do tạo lập phải đỡ?

1 Likes

Trong đó có huynh. Nhưng huynh không phải là kiếm khách. Huynh chỉ là thằng ném gạch :joy:

6 Likes

Huynh không mượn kho, cái muội nói đến T0 kho.

7 Likes

Số tiền 100k tỷ nằm trong tài khoản chờ bắt đáy là tiền của dân quân và bộ đội phải không tỉ?

1 Likes

Tại sao giờ này bạn mới đặt câu hỏi này? Lâu nay thị trường vẫn vận động theo những quy luật đó mà. Hỗ trợ hay cản đều là các mốc tâm lý khó vượt qua chứ không phải không thể vượt qua. Nên ở trên tôi nói “xác xuất cao sẽ xảy ra” là vì vậy.
Nói như vậy để thấy khi bạn thấy việc gì mà có hơn 90% sẽ xảy ra thì bạn có đặt cược không?

4 Likes

Theo bạn tại sao MMs lại phải đỡ :)))

1 Likes

Thì lâu nay đội mượn vẫn mượn, ai không mượn được như huynh thì vẫn phải chịu mà. Mọi cái nó vẫn vậy. Chỉ là vùng giá này mượn rồi dễ mất hàng luôn thì lại tốn tiền đền nên các anh sẽ rén thôi :joy:

2 Likes

Mốc này rất quan trọng với thị trường chứng khoán Việt Nam. Nếu thủng thì thì hậu quả khó khắc phục trong ngắn hạn. Nhiều nđt sẽ rời bỏ thị trường, mục tiêu nâng hạng sẽ trở nên xa vời … Đó là nhận định của tôi. Và do đó, tôi đã full cổ :grin:

2 Likes

Có vụ gì thế bạn

Ôi bác hỏi nhiều cái e nghĩ ko nên, sao mà trả lời lộ hết chiêu bài dc ạ, thôi cứ tạm hiểu đi bác, có chủ lực là tốt rồi :joy::joy:

Hì hì, mình theo dõi thời gian ngắn rồi thôi

Mình hỏi vì tởn các anh ý rồi😁 Các anh đạp ra đạp, kéo ra kéo, mạnh mẽ nhưng cực đoan và rất thất thường, đỏng đảnh.

1 Likes

Mình cũng trong nhóm thu phí nhưng sau rút

1 Likes

Bạn nghĩ như đa số người và mềnh cũng hi vọng bạn đúng :innocent:

Sao huynh không nghĩ đây là quá trình đào tạo đánh T0?

8 Likes

Đúng là ko gì qua mắt đc nhậm tiểu thư. Bái phục! Chỉ số dao động nhiều mình cũng từng nghĩ là T0 và các anh đang luyện…

1 Likes

Với T0, biên độ vừa phải thì hợp lí, đúng như lộ trình. Chứ như phiên qua thì T0 nướng F0 nhanh quá😁 Nhưng mặt tốt là thanh lọc được dân đầu cơ nghiệp dư, đúng như anh bột ngọt chỉ đạo.

1 Likes

Bác có trong room đấy ko?

Phát hiện hay đấy muội. VN sắp tới cho T0 mà (chưa biết đến khi nào :joy:).

5 Likes

tình cảm là điều gì đó thật huyền bí, không có lời nào diễn tả nổi Tỷ muội ah