Tu viện VSA

Bác search “Nga My tôn giả” ngay trên diễn đàn này là ra pic đó ngay, nhớ chọn thẻ cộng đồng nhé.
Link đây nè:

mình lại nghĩ chờ kết phiên, thủng hay không mới tính tiếp. Chứ tại time đấy, thì nó là lưỡng tính, có thể cửng nhưng cũng có thể xiu :frowning:

Huynh nghĩ đào tạo một lớp thì có thể đào tạo dăm ba ngày?

7 Likes

cảm ơn bác ah.

Thế này mms. bbs chắc chớt, không làm ăn công việc tay chân nữa, chỉ hàng ngày ngồi canh bảng :rofl: :rofl: :rofl: T0 còn là khái niệm xa vời lắm.

2 Likes

Cái không biết mới dễ làm ta hoảng loạn, mấy ai chờ dc đến cuối phiên, hôm qua chỉ vài cú đạp đã làm nhiều nđt rớt và mất hàng đấy :)))

2 Likes

Chào các bác. Tôi đang tìm học VSA thì gặp được topic này. Thật tuyệt vời. Cảm ơn bác chủ topic nhiều!

1 Likes

Vậy đội gà con cũng nên tranh thủ thời gian này để theo học lớp T0 nhỉ.

1 Likes

ảnh hưởng bởi tâm lý với sợ hãi giống như bà bán hàng xôi muốn biết có ngon hay không thì cần người thử nghiệm ngon là loan tin đông người mua, hay như tiêm 1 mũi vac xin cần người thử nghiệm ok tốt tôi mới mua.

Cả tháng nay huynh T0 mỏi tay rồi :joy:. Chắc sắp thành cao thủ đầu đầy mủ roài. Muội nhắc các bác ấy kết thúc khóa huấn luyện sớm được không :slightly_smiling_face:.

4 Likes

Êu, cắt dầu khả năng lại sai lầm ăn non rồi :))))

Nói rồi ko nghe moon^^

1 Likes

Cảm ơn bác, những người rất tâm huyết và nhiệt tình vì mọi người. Chúc anh em Tu viện , KLL 1 ngày xanh tím nhé :smiley:

6 Likes

lúc này chị cười rồi đến lúc khóc lại giá như :rofl:

3 Likes

ok ok, khà khà.

2 Likes

@Gemflower Kao’ ko ib đc Gem, nàng ib Kao’ nhé

2 Likes

Hàng Cuốc ra, chỉ cuốc ra chứ ko có cuốc vào cho nhỏ lẻ F0 :smiley:

4 Likes

Ah ko cầm dòng dầu nhưng có cái thông tin thú vị thôi

3 Likes

Đệ theo đuôi bác vn_otc , theo luôn cả điệu cười khà khà à hì hì :smiley: