Tu viện VSA

Kiến thức luôn là thứ quý báu, đệ luôn luôn yêu mến những người chia sẻ kiến thức cho f0.

3 Likes

Cái tin này thực ra là bác ấy nhắc lại những gì đã nói từ mấy hôm trước. Có phân tích rõ hơn một chút. Nên nếu bạn đã đọc trên pic KLL thì đã nắm được nội dung rồi. Về cơ bản là Pk nói đây là vùng mua chứ không phải vùng bán. Chọn những con đầu ngành có kqkd tốt mà chơi. Nếu đã vào được giá tốt thì nên nằm im đừng táy máy :slightly_smiling_face:.

3 Likes

Vậy là chọn cổ tốt vẫn giải ngân được thời điểm này đúng ko anh ? Em đang hold tiền chưa dám làm gì sau phiên cutloss cơ cấu list hôm qua

1 tin cực tốt cho bác nào cầm bds, sắp tới sẽ nới tín dụng cho bds, sẽ công bố trong nay mai

12 Likes

Công bố nhanh ko mình mang đi trồng cây hết mấy bao rồi :smiley:

4 Likes

Jun oằn mình mấy hopm nay rồi.

Cáo cũng cầm bds luôn hả, vậy cùng đội với mình

2 Likes

Việc nên làm, ủng hộ các bạn!

6 Likes

Đúng bác…việc này cũng rất khó. hơn 120 trang tài liệu của ka viết nó chứa đựng rất nhiều kiến thức. đọc hiểu, kèm theo chú giải hoàn cảnh lịch sử và lời bình. cần thời gian rất nhiều.

7 Likes

Hay quá, mấy hôm nay NN bán ròng BĐS ghê thật!

1 Likes

Các thuyền trưởng bị thương hết rồi.
Chú @F0timthuyentruong lên làm thuyền trưởng tàu ngầm luôn nhé. Có tin gì báo anh em Tu Viện biết sớm.
Chú @vkccc làm hoa tiêu (loại ngầm), hỗ trợ @F0timthuyentruong lái tàu ngầm đúng hướng nhé.
tau

14 Likes

Chả có gì đâu anh sao đẩy em lên đầu sóng ngọn gió thế :rofl:, sói giả dạng cừu non tung hoành ngang dọc với học thuyết du ngủ đám đông ban đầu vứt cho mình miếng thịt bò khi say miếng thịt rồ…i vỗ béo… rồi thịt… kiểu tiếp cận rất từ từ rồi gắn mìn vào mình đặt hẹn giờ, chờ đến lúc nổ thôi. phương châm: Bố đéo tin thằng nào( trừ tin chính thống) luôn thứ bất bại giữ đám đông. :rofl:

9 Likes

Đội tàu ngầm mới an toàn đấy.
Anh lái tàu Vosco mới nguy hiểm nè. Bị nó bắn tỉa bao ngày, may mà có lắp thêm hoả lực để bắn trả :rofl:

9 Likes

VOS nay ngon nhé. Chờ bao ngày.

2 Likes

Về lí thuyết là vậy. Liều thì chờ nhịp nhúng sâu mà múc. An toàn thì đợi thị trường ổn định rồi vào. Mình cũng là gà nên không dám khuyên mọi người theo. Có cái thấy dạo này f rất lạ. Các cao thủ thực sự đã ẩn mình hết rồi, còn mỗi lũ gà đoán già đoán non, bán tín bán nghi với nhau :joy:. Nên chắc là mình cũng sẽ ít lên vì không còn nhiều cái để học mót nữa :sweat:.

4 Likes

:rofl::heart_eyes: ít lên là do toàn đu đỉnh vni 14xx đó a, giờ còn tiền nữa đâu haha

1 Likes

Các cao thủ tầm này đu đáy hết rồi bác ợ

Tàu vos của bác nay nổi lên rồi đó :smiley:

2 Likes

Phiên nay dòng tiền vào mạnh rồi. Các bác đợi cây vol to thì phiên nay xác nhận.

Anh em tu viện kiếm bao nhiêu % roài.

Nhìn danh mục tím đã ưng chưa

Hì hì

28 Likes