Tu viện VSA

Tôi vốn không thích gây war, dạo này ít còm để chúng kiếm ăn và bà con cũng có thể kiếm chác. Ấy thế mà chúng nhờn. Thế nên hôm qua phải viết mấy bài cảnh tỉnh anh em. học từ cái xấu để tránh đổ máu và học từ cái tốt để mình tốt hơn.
Chê người khác là ma quỷ mà đi khen ma quỷ khi cần bán hàng.
Rốt cục cũng chỉ là vì tiền nên bạc

25 Likes

Bác ơi tôm, cá nó kéo 6 phiên rồi.bg chỉ sợ cắm đầu

1 Likes

Chỉnh là bình thường.
Lâu nay tôi nhắc đi nhắc lại, kể cả eps cao, cổ tức tiền mặt ngon mà đi buôn cp lãi hơn thì nó đi buôn cp.

11 Likes

Dòng tiền nó yếu rồi bác.Nó giống phân vua rồi.ae nào có tôm cá chốt là vua

Cũng không cần bàn quá sâu
Tiền trong chợ có bấy nhiêu thôi, nương tựa xoay vòng mà sống.

7 Likes

Nó chỉnh thì cũng phải dựa trên định giá dn, không thể rẻ quá.

7 Likes

Chú tên là Tôn Sách hả

5 Likes

chuẩn chị :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Giờ các bác viết ẩn ý quá. Nhiều lúc phải căng não mới hiểu.

1 Likes

Á đệch!a tưởng thằng nào thù hằn kêu tên a chạy mịa rồi!kkk

1 Likes

1 mớ lộn xộn cả mà đến ngay cả app tcbs còn khuyến nghị này nọ cơ mà, tất cả là vì tiền nên bạc, hỏi trên đời có mấy người khác dòng máu muốn tốt cho mình trên cái F này

4 Likes

Nói thế thì hơi cực đoan, học từ cái tốt và cả cái xấu để sống đã.
Mỗi người tiếp nhận và xử lý thông tin khác nhau theo trí tuệ, hiểu biết và tâm lí khác nhau.
Chỉ là chiêm nghiệm về sau.
Có thông tin tốt hơn là không có tin

18 Likes

Trên f thông tin ngập tràn. Để dọc và lọc cũng thật khó bác.

KAKA :joy:

còn hơn để chúng nó lừa ak, hehe

Tin người quá cũng chết. Đa nghi quá cũng chết. Nên để tồn tại phải học cách để phân biệt được đâu là thật, đâu là giả. Tặng bạn vài câu thơ hôm trước mình đã đăng trên pic (không nhớ đăng ở đây hay trên KLL):

Chứng trường khốc liệt
Mạng ảo khôn lường
Dối trá, thiện lương
Không đường phân biệt

Nên cứ vui vẻ
Chia sẻ tấm lòng
Gạn đục khơi trong
Dò tìm “chân ý”!

23 Likes

Từ trước đến nay em điều như thế này mà, hehe

7 Likes

Ngắn gọn và chính xác bác ạ. Hai hôm trước e đã cảnh báo trên pic này rồi nhưng có lẽ lúc đó nhiều người đã bị ảo giác nên không còn ai nghe nữa. Chẳng có gì thần bí hay cao siêu gì ở đây cả. Người có kinh nghiệm một chút đều có thể nhận ra các ngưỡng hỗ trợ, ngưỡng cản và xác xuất cao thị trường sẽ vận động như vậy. Thật buồn cười là rất nhiều người lại coi đó là bất ngờ, là kinh điển, … vân vân và mây mây. Trong khi những nhận xét cực kỳ chất lượng của các cao thủ khác thì họ nghi ngờ :joy:.

21 Likes

Chào anh em, mọi người khoẻ không?
Không ngờ trên mạng phức tạp thật đấy

15 Likes

bác @Songda