Tu viện VSA

Còn mấy nhóm ngành nhỏ tu đệ sẽ gửi bác sau.

12 Likes

Chào mừng tu đệ trở lại, tôi cho là ttck sẽ ở vùng tích lũy chờ gió đông, dự kiến đến 2024.
Sẽ xoay tua từng dòng để chỉ số va đập trong vùng tích lũy.
Đôi khi chỉ số không giảm sâu mà có khi danh mục bay hơi cả vài chục %.
Cần phải thay đổi liên tục phù hơp

20 Likes

Hình như có bóng dáng của ai đó quanh đây

4 Likes

Kịch bản xấu nhất VNI chạm 1240, nó ko thể phá 1200 một lần nữa, tạo đáy V và đáy sau cao hơn đáy trước là cái tt cần nhìn thấy, khi tạo 1 đáy sau cao hơn, tiền sẽ vào…

Các khoản đầu tư ngắn hạn có thể thoát.

53 Likes

Ami có chỉnh nền sáng đc ko thaytu , nền đen xem trên máy tính thì dễ nhưng chụp thành ảnh hơi khó xem

1 Likes

Bô huynh dc cởi trói rồi ah, wellcome huynh trở lại.

ULT! Boka trở lại rùi à :slight_smile:

1 Likes

Trận chiến từ 1 160 đến giờ tình hình các huynh đệ ra sao?

18 Likes

Dòng P chưa hết sóng, mà chỉ hết nhịp.

Chờ chỉnh xong vào lại.

Dấu hiệu chỉnh xong là biên độ giao động nến hẹp lại, volume cạn xuống…

Ai lỡ mua trước chỉnh thì chờ lên lại

23 Likes

Những con mua lúc 1160 vẫn đang có lãi. Có điweif những con trước sập vẫn vậy :((((((
Vậy P có nên bán đi đợi chỉnh xong mua lại k ka?

Hế lu Ka
Ka khỏe chứ?

6 Likes

Đó là do chọn do chọn dòng và chọn cổ, có cổ tăng 30 40% từ đáy, có cổ chỉ vài %

7 Likes

ka khỏe rồi Tu Đệ, ko có gì làm ka ngã được đâu

19 Likes

Chào bác @Songda
Tu đệ còn hơi nặng lòng với VSA & KLK nên thỉnh thoảng vẫn về tu viện. Cám ơn bác vẫn thường xuyên ghé giữ lửa cho tu viện

18 Likes

Vậy kì này theo ka P chỉnh mạnh k? Vì thấy nó tăng cũng khá nóng. Nhưng mà giá Oil trên thế giới có giảm tẹo nào đâu.

1 Likes

chỉnh ko mạnh…

7 Likes

Đợt rồi tu đệ vào lộn ngành nên đi ra mà ko được gì. Tuy ko kiếm dc nhưng học được nhiều thứ quá. Nhớ mãi câu “đừng để người ta ăn lồi mồm mà mình cứ đi nhặt từng hạt cơm rơi”. Có câu đó mà đệ ngẫm hết mấy ngày kkkk

13 Likes

Thank ka. Nhờ ka mà đệ mạnh dạn cutlo mấy con bds penny (-28 đến 35%) mà vào hàng blue nên h cũng đỡ rồi. Trong khi mấy con penny đó vẫn nằm vậy. Đúng là nên mạnh dạn cắt máu bà thay máu để dc tốt hơn

2 Likes

Danh sách chọn lọc thực đơn ka đã gởi. nên chơi trong đó. con nào đạt điểm mua và tt cho điểm mua thì vào… bổ sung thêm BSR trong dm đó

Ka có dịp nhìn nhiều dm của F0, ka ko nói nên lời luôn.

15 Likes

Những con mua dưới 1200 quyết tâm giữ nâng hạng. K ăn = lần k bán :))))))).
Boka nhận định về họ Tuấn Mượt sao ka. Thấy chiết khấu mạnh nhất á. Cầm con GEX cả tháng nay trồi sụt, nhìn qua con VGC thèm ghê mà k dám vào :slight_smile: