Tu viện VSA

mỗi hôm nó tiễn 20 điểm trong 3 hôm pô ka tính sao? :roll_eyes:

Nhờ bác nhận định giúp e mã Pan với ạ, e cảm ơn bác ạ

đời đâu như là mơ như thế? sợ ko ai mua cp à

3 Likes

lên tàu ui

1 Likes

Khách đến chơi mà chủ ko tiếp khách tự đi thôi bác. Kệ họ, ko vui lại về.

Bác Bo cho xin ý kiến về REE, tks bác !

xử lý đẹp không là như thế nào vậy bạn?

3 Likes

Thiếu @Boka lên F buồn hiu hắt, Mod mà khóa ka thì F khác gì chợ chiều

5 Likes

Ý là đúng quy định đã đặt ra thôi mod. :joy:

Ko có gì căng thẳng cả, luôn giữ nụ cười trên môi :wink:

1 Likes

F phải tụ họp được nhiều cao thủ chia sẻ nhận định thì mới nhiều khách, thiếu các cao thủ thì vắng ngay có ai vào nữa đâu

3 Likes

Hai nick này lập dường như cùng thời gian vào phá thì một nick coment một nick thả tim, tôi nghi vấn. Hai nick đó là có phải một người hay không?

5 Likes

Đâu cu này @StrongBar @Snow.F 2 cu này lập nick giống nhau này, nghi vấn cùng 1 người thôi :joy:

2 Likes

Diễn đàn là nơi giao lưu trao đổi kình nghiệm, cung như cho những người mới học hỏi, mà tron đó có không nhưng cao thủ đi trước. Nói thực là học tuổi cũng cao, tiền cũng nhiều, tài sản cũng to, danh tiếng có như A7 siêucophieu12345, hay @boka này. họ chia sẻ hăng hái với tinh thần cho đi, muốn lớp người đến sau trưởng thành mà bớt phải trả quá nhều học phí. Thế mà mấy chỉ có hai cái nick ảo, tên nick vô nghĩa. vừa comen vừa khen nhau. đến phá, phá pic hay phá diễn đàn.

8 Likes

Chúng nó la một đứa mà…cứ một nick vừa coment là nick kia thả tim, chỉ có hai nick tán nhau. rõ ràng là một đứa chủ động phá phách

2 Likes

Đôi lời Suzy muốn gửi đến các thành viên:

Thành viên nào vi phạm nội quy, đặc biệt là đả kích, xúc phạm BQT thì khoá vĩnh viễn, không được phép tham gia diễn đàn. BQT tạo sân chơi, tôn trọng member, nếu member không có sự tôn trọng tối thiểu đáp lại thì BQT sẽ có động thái xử lý.
Việc vẫn duy trì mức tạm khoá như ban đầu, không thay đổi khung thời gian vĩnh viễn với các vi phạm của thành viên Upbo thể hiện điều gì thì các thành viên hãy tự suy xét. Đây là lần cuối cùng Suzy thay mặt BQT nhắc lại vấn đề này.

Nếu ban đầu mọi người tham gia diễn đàn để học hỏi, giao lưu thì rất hy vọng mọi người hãy giữ tinh thần đấy, vì đây là mục tiêu của BQT. Những lúc F247 đông đúc không thấy các bạn nói gì, nhưng cứ lúc cuối tuần mn nghỉ ngơi ít vào hơn thì lại có những ý kiến nói xoáy, đưa ra các thuyết âm mưu để làm gì vậy các bạn? Việc ám chỉ, đặt điều, xúc phạm với đội ngũ xây dựng sân chơi và cố gắng làm cho Diễn đàn phát triển hơn có phải là điều nên làm không?

Hiện tại các mods đã có sự giảm nhẹ hình thức xử lý với các thành viên, không phải vì sợ ảnh hưởng của bất cứ thành viên nào, mà là dựa trên thời gian tham gia, sự đóng góp của thành viên trước đó. Việc đưa ra quyết định cũng đều có cơ sở.

F247 như một xã hội thu nhỏ, có trái chiều, có phản biện, tranh luận cãi vã, có hội nhóm gồm các thành viên cùng chung một định hướng, … BQT tôn trọng và ủng hộ sự đa dạng đó để tất cả nhìn thấy được nhiều khía cạnh. Nếu đặt vào vị thế khi bạn đang cố gắng xây dựng cộng đồng nhưng có thành viên đặt điều phá hoại thì sẽ như thế nào?

Đây là những chia sẻ cuối cùng cho vấn đề đã và đang xảy ra ở một bộ phận nhỏ trên diễn đàn. Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!

20 Likes

Mình hiểu sự quý trọng của bác danh cho huynh ấy, nhưng ko nên chia sẻ như vậy, se ảnh hưởng tới huynh ấy và tạo ra các xích mích, tranh luận ko cần thiết làm loãng pic bạn ạ. Đôi khi để trong lòng là được rồi bác ạ.

6 Likes

có mỗi cái đấy ông nhắc đi nhắc lại làm gì,người ta thần thánh thì kệ đi, ông vào nhà người ta nhắc lại chuyện cũ là ko hay rồi hay ông yêu pô ka rồi ak

2 Likes

Ở cái pic này chả ai thần tượng ai hết, tất cả chỉ là sự tôn trọng. Mn vào đây là để học vs hỏi những kiến thức của người uyên bác. Nếu ông cảm thấy vấn đề j ko đúng trong cái kiến thức thì cứ phản biện, nhug nói thẳng ra là ông vào phá chứ có phản biện đéo đâu. Nên ông biến đi

1 Likes

Mod đã có ý kiến rồi đó, nên dừng ở đây thôi anh em… Tránh tranh luận những vấn đề ko cần thiết nữa.

7 Likes

Tụi T biết Upbo là người đê tiện, Bỉ ổi, lừa đảo…rồi được chưa? Bản thân huynh ấy cũng thừa nhận những chuyện đó. Nhưng tụi T vẫn quý mến huynh ấy và muốn giao lưu học hỏi ở tu viện này. Giờ mọi người đều hiểu hết vấn đề M muốn trình bày rồi, M đi được chưa??? hãy đi đi và đừng quay lại.

1 Likes