Tu viện VSA

Nhầm rồi, anh nhùn, chj H cùng nhiều a c khác đang bị chửi rát tai. Sang tuần xanh nhé

10 Likes

Bác cho e hỏi, Xanh chung hay xanh vài nhóm ngành thui bác? Chứ Vni xanh vỏ đỏ lòng thì vẫn buồn lắm bác!

Rơi thì phải có hồi thôi :)))

2 Likes

Vui lên đi các bác. Đằng nào sòng nó cũng thế rồi

2 Likes

Tháng 6 là thời điểm các quỹ và tự doanh phải chốt nav báo cáo cổ đông, để rơi sâu thì chắc khó ăn nói.
Vậy thì 2 tuần vui vẻ cho ae chứng sĩ là có khả năng, dòng nào đã tăng khả năng chỉnh, dòng nào chỉnh mạnh rồi thì ngược lại.
Và 1 số dn bctc tốt thì kéo lên bán hàng

25 Likes

Kiểm tra chart mấy nhóm ngành lớn thấy nhận định của bác là có cở. hay ae tu viện khởi nghĩa phát nhỉ kk

10 Likes

Xóm liều giải tán mất rồi còn đâu

6 Likes

Đệ thấy sang tuần có xác suất có sóng hồi khá lớn, tuy nhiên nên đợi thêm tín hiệu về giá dầu

4 Likes

Ai cũng mong mỏi điều này, nhưng thị trường ck thế giới và Cryptocurrency lại không ủng hộ

T2 thằng mẽo nó nghỉ, coin nó múa. Nếu coin ko lấy lại mốc 20k thì xong khỏi bàn

4 Likes

Cơ bản là lúc nên ra chứ không nên vào. Chỉ vào khi sập sâu mà đã sập sâu đâu.

12 Likes

Nó sẽ về 14, có thể 9 nhé bác.

Các bác và chủ thớt cho em hỏi hình ảnh các chart ở cuốn 1 phần volumn người ta dùng ma30 để xem vol thấp hay cao ạ ? Em cảm ơn các bác nhiều.

1 Likes

Nick của Ka bị khoá rồi bác, bác chờ xem các cao thủ khác trên lâu nhé, may ra họ trả lời.

2 Likes

Ước mơ đổi đời nhờ chứng. Tiếc nỗi, gà chỉ mải đạp nhau chứ không chịu đẻ. Hic hic hic…

12 Likes

Chửi bới, lầm than khắp F rồi các bác ạ … tu viện vẫn yên bình chờ thời thôi

3 Likes

Trước khi về đó thì hiện nó đã hồi phục 20k rồi.
DJF cũng hồi phục 30k và xanh trở lại
Có thời gian cho chứng sĩ xử lý tk

7 Likes

Em tàu ngầm trong Pic đã lâu nhưng nay bất bình nên góp chút ý mọn. Khóa thì khóa em khỏi lên F nữa đỡ mất time. Nhưng cá nhân em thấy Mốp F bị làm sao sao ấy? Chẳng Fair tý nào cả. Em F0 học hỏi được rất nhiều kiến thức từ tu viện và của bác @upbo. Đáng nhẽ phải welcome các bác ấy chứ. Còn mấy cái thành phần hay đi chửi rủa, ngột ngạt cả không khí, làm ô nhiễm cả mắt người đọc thì chả chặn. Cứ chặn hoài người đi chia sẻ giá trị. Giữa lúc thị trường sụp đổ, F0 chơi vơi có bác ấy lên phân tích, trấn an lòng Fo thì lại liên tục bị chặn. Bất công quá. Đúng là mọi công cụ sinh ra đã bảo vệ cá mập, để vặt lông gà chứ mấy ai bảo vệ Gà. Em chào cả nhà em đi luôn ah không rồi bị khóa đi không kịp lời từ biệt

12 Likes

Em cám ơn bác @thaytu_danhchung đã chia sẻ tài liệu quý cho anh chị em học hỏi. Em đã lưu về rồi. Time này không lên F còn có time nghiên cứu tài liệu. Chúc cả nhà thật nhiều sức khỏe và kiến thức để vật lộn với chứng ah

5 Likes

Mod có cái khó của Mod bác à, mình thấy bất công thì nó là bất công hay sao? Anh em thảo khấu đều mong Bô ka hết, nhưng nể Mod nên chi thôi không bàn tới nữa, bác đừng thắc mắc cũng đừng khơi gợi thêm, kẻo có nhiều thành phần vào làm Tu viện không còn yên tĩnh được. Thỉnh thoảng cũng sẽ có người vào đây quét rác pha trà, bác có câu hỏi hay nhận định gì cứ nêu lên.