Tu viện VSA

Trồng vườn rau mà lại ra rau màu tím

7 Likes

Đường tới màu xanh phải qua nhiều rung lắc

5 Likes

lâu quá mới thấy bác Thái. dạo này thế nào rồi bác,còn đang tắm biển hay đã lên bờ :joy:

2 Likes

Gặp đc mỹ nhân ngư nên ở lại biển luôn gòi Bác ơi. :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Nghe lỏm ở vườn thượng uyển

4 Likes

4 Likes

Hoa tím tím cả khung trời
(Một tuần mới sẽ có nhiều niềm vui cho người hành động đúng)

4 Likes

Góc đường dịu dàng có nhiều hoa đẹp

12 Likes

Xin chào các bác. Lâu lâu mới quay lại Pic của bác chủ giờ này đã lên Gạo Cội

Có kênh youtube em lập ra chuyên chém về Wyckoff, VPA, VSA của cụ R.D.Wyckoff và VSA của Tom, VPA của Anna, hiện tại thì Wyckoff thế hệ thứ 5 đang được ông Roman Bogomazov chia sẻ trên trang wyckoffanalytic.com.
Bác nào thích chém gió có thể vào chém nhé, anh em giao lưu trao đổi về phương pháp thôi. Kk

Thấy anh em bàn luận về Wyckoff, vsa, vpa xôm quá nên xin phép ghé bác chủ tí :

Khu vườn tu viện

6 Likes

Chán đọc sách thì tạm đổi sang đọc thơ

8 Likes

Pic CK mà thấy toàn là ảnh và thơ kiểu này thì quả là chán thật.

Sách đầy ở các tút đầu tiên đó bác. Đọc đi cho đỡ chán.

1 Likes

Có Tu viện nào mà không trầm lắng, bác thích náo nhiệt mời ra cửa quẹo trái đi tầm vài chục pics sẽ gặp Khoái Lạc Lâu 108.

Tôi có nói trầm lắng hay náo nhiệt đâu, bác đọc lại đi nhé. Mà cũng không muốn nói đi nói lại chi cho mệt.

Pic này anh Tu @thaytu_danhchung lập nên, mục đích chủ yếu là để phổ biến VSA đến các bạn quan tâm.
Sách anh Tu dịch và đã gửi lên đây ở những tút đầu tiên. Các bạn quan tâm vào đọc và tự vận dụng.
Đệ làm nhiệm vụ quét sân, dọn lá, mở cửa đóng cửa hàng ngày để tu viện không bị chìm xuống đáy cùng của F mà bà con mới vào ko biết để tìm…
Anh Tu đang tu thiền dài ngày.
Khi nào anh Tu kết thúc khóa thiền thì sẽ hàng ngày đàm đạo VSA cùng khách thập phương.

Dai-hoc-Vu-Han

19 Likes

Từ lúc TT rơi sâu, bạn nhận làm người quét sân, dọn lá cho tu viện… và giữ pic bằng các hình ảnh đẹp.
Cũng khoảng 2-3 tháng rồi. Mình là khách tham quan. Cảm ơn bạn. :slightly_smiling_face:

9 Likes

Màu hoa đỏ là màu hoa đẹp.
Thị trường đỏ mới là thị trường có tiềm ẩn nhiều cơ hội tốt.

8 Likes

Màu đỏ dường như cũng là màu hấp dẫn.
(Canh đỏ là mua…thì càng đỏ càng hấp dẫn)

6 Likes