Vào đây để xem tại sao bắt đáy theo A7 lại đi ăn mày?

Bạn xem nến khung nào? Trong hình mình gửi là khung D mà. Bạn khi bắt đáy theo kỹ thuật bạn bắt ở đâu? Đây đã là đáy theo kỹ thuật chưa? Nó là đáy theo kỹ thuật rồi đó, còn bắt chuẩn hay chưa thì mình đã nói là hãy chờ chưa biết được còn gì. Có nhiều người bắt kiểu dao rơi oét đây các nđt khi sáng nay họ đã bắt dao rơi rồi đó. Còn bạn khi đánh kỹ thuật mà đòi chính xác 100% thì bạn là tổ nghề rồi đó.

Còn CEO DIG nó có khối tài sản khổng lồ , Cùng rơi nhưng nó bật lai chắc cũng nhanh thôi

3 Likes

DIG thì công nhận, còn CEO thì có mẹ gì đâu?

Khổ thân cụ chim lợn L14 từ 8x 9x mà giờ nó phi mẹ lên 4xx rồi. Chim lợn phát nữa như này chắc nó lên 1tr quá. :))

5 Likes

Chim lợn con CEO này chắc nó phi lên 2xx mất. :))

2 Likes

A7 lấy của ô bao nhiều tiền mà thấy trên diễn đàn hay facebook ô đi hô hào gê vayjaj. ô bị A7 lừa nhiều lắm à. sao mà SỦA dữ vậy. tiền của nhà ô à kkkkk
mình chỉ chửi bạn ngu quá thôi đánh con nào thì đánh suốt ngày đi sủa bậy sủa bạ quá

3 Likes

Tay chân sọc đó,anh trao đổi chuyên môn làm gì. :laughing:

1 Likes

Nếu bạn giỏi thật sự như cái văn bạn đang tả cảnh thì cũng chấm được 5 điểm.
Nói nhanh cho nó vuông là bạn có lẽ đầu tư ăn theo line, lời tầm 20% -30% chắc tim đập mạnh thình thịch.
Mới đưa được nửa bức tranh mà VÕ MIỆNG như đúng rồi, phong cách của A7 có nhìn chart hay không thì tôi không rõ, nhưng cái quả tù mù trưởng như ông đưa thiếu thông tin những mã họ thành công thì bạn lại không đưa, chắc cũng chỉ nhằm hạ thấp uy tín nhà người ta.
Chắc bạn nghĩ mình bạn biết xem chart, nên đưa lên đây để hù người vừa tập chơi.
Chốt, múa rừu qua mắt thợ thôi!

Thằng bagstock này khiến bao ae bên F3 mười 9 thắt cổ rồi đấy các bác, bên đó nó tẩy mẹ chay lại sang F247

1 Likes

Giỏi thì vào coin mà PA với ichimoku ở đây phán ăn lìn à

Ăn mày lại là đắc đạo đó cu, lo mà tích đức đi. Tao còn nhớ hồi CEO giá 7.x, L14 giá 10.x, DIG giá 15.x… mày bảo đểu, hô ko mua? Giờ mày còn cái tôi quá cao, mày quá kiêu mạn !

1 Likes

Tù mù là vì nó chưa hạch toán thôi. Team có cả mấy chục ông xuống xem đất Vân đồn, đi khảo sát để tính ra đất thương phẩm; có cả sale dự án để biết tiến độ bán hàng, có cả nhà thầu của của CEO/ DIG để biết làm ăn trung thực hay không. Đi gặp cả lãnh đạo CEO để trao đổi chiến lược
Nhìn cách đi tiền, doanh số bán hàng dân chuyên là lên được BCTC dự kiến rồi. Ăn tiền là ở khúc này.
Trước khi xuống tiền tỷ, Ae kiểm tra kĩ lắm.
Trước tháng 11/2021, A7 chê con CEO là đất đẹp nhưng sử dụng vốn kém do cam kết 12%. Điểm nổ là bán cháy hàng không cần cam kết nghĩa là dòng tiền từ âm thành + và không phải trả lãi 12%.
Người ta ném cả chục, cả trăm tỷ chẳng nhẽ không kiểm tra kĩ hơn mấy thằng đọc BCTC, vẽ chart.
BCTC chỉ ghi nhận dữ liệu đã xảy ra- Quá khứ. Chart cũng vây.

8 Likes

kkk

26 Likes

Thiếu hiểu biết, ông đầu tư kiểu đọc sách giáo khoa, méo biết gì về cp, tôi nghĩ ông nên học thêm đi, không lại đốt tiền đấy. Hoặc lại vò đầu bứt tai khổ ra

1 Likes

Giờ này cổ đông của cánh QC chắc đang sôi sục tìm diệt thằng chủ pic

Chủ pic, Mày cẩn thận đội cổ cánh của QC đấy, những cái mày gieo, khi đủ ngày giờ mày sẽ nhận lại quả đầy đủ. Ko giúp được ai thì đừng làm hại người.

Dig và Ceo công bằng mà nói ai muốn thoát hàng vẫn có cơ hội, chứng tỏ đội nào đó vẫn còn nhiều hàng, còn nó có giảm nữa hay không thì phụ thuộc vào ý trí của đội đó.

Chắc chủ top đíu bao giờ dám ngóc lên hô hào nữa

Các bác đừng chửi anh ấy nữa. Em like mỏi tay lắm.

Phân tích kỹ thuật rất quan trọng và nó sẽ đúng trong một khoảng thời gian gian nào đó dựa theo tâm lý thị trường. Nếu mà nó luôn đúng thì qua For.ex hoặc Co.in Thủ đánh Long Short ăn nhiều tiền vào ttck làm gì ^^.

PTKT có biết được biến chủng mới Omicron làm ndt rút tiền ra khỏi tt ôm cố thủ?
PTKT có biết đc a Quýt bán chui cp làm các anh em họ Quýt sàn la liệt?
PTKT có biết đc THM bỏ cọc làm tt bị mất niềm tin?

Còn hàng triệu các ví dụ khác.

CK là phân tích tương lai và tất nhiên PTKT là giúp chúng ta căn điểm mua bán một cách tối ưu nhất. Còn thị trường nó liên tục thay đổi đến cả cụ Warrent Buffet còn chả đoán được.

Bác nào cao minh vào phản biện một cách đầy đủ từ nội tại công ty, cách sử dụng dòng tiền của BLĐ rồi tương lai và tầm nhìn tương lai cho e tâm phục khẩu phục.

Chứ mỗi cái đồ thị xong vào hô hào này F0 như e thấy nó kỳ kỳ.

1 Likes

Bác chắc đã lỡ sóng bđs đợt rồi nên cay cú nhỉ.
Đầu tư mà cay cú thiếu bình tĩnh = thua. Tt sóng này nối tiếp sóng kia, Lỡ sóng bđs rồi thì nghiên cứu những con sóng khác kiếm ăn thôi.

Bđs thì vẫn chưa hết sóng. Vẫn còn tiềm năng dài hạn.