Vào đây để xem tại sao bắt đáy theo A7 lại đi ăn mày?

Cứ mỗi lần cổ đât fl đều thấy chim lợn mọc lên như nấm. Dm chúng m kẹp bank thì nói mẹ đi bày đặt dim hàng. Kkk. Mong bọn b bán giá rẻ nhưng kẹc nhé.

2 Likes

Thầy tuyệt vời. Dẫn lối cho chúng em theo bước Thiên Thời .

Sao bạn không tập chung vào cổ phiếu cảu bạn đi, phân tích thấy đầu tư nó có lãi thì đi PR giới thiệu cho những người khác cùng hưởng với. Chứ cứ đi cắn quẩn A7 mãi vậy đời bạn có khá hơn được không?

4 Likes

ngắn hạn ông badstock nói đúng mà

tôi bán dig trên đỉnh rồi, sẽ đong lại giá thấp hơn

1 Likes

Ko có hiềm khích gì, chỉ là lỡ kẹp bank chứng thép thôi, chắc vậy :joy:

1 Likes

Haha :rofl:

30 Likes

mod dha lộng quyền

ý “trí” là gì hả thằng bại não, về học lại chính tả đi

12 Likes

sau 6 tháng ít nhất giá 200k rồi

t đang ở đỉnh đây bác, thứ 2 hàng mới bán đc. Thấy tin đặt kế hoạch tăng trưởng lợi nhuận 59%, đang khấp khởi hy vọng. Mà bây giờ bác nói như vậy thì t hiểu là vốn hóa đang gần 50k tỷ, mà tổng lợi nhuận 4 năm tới có 15k tỷ, nghĩa là đang đắt hơn gần 4 lần lợi nhuận nó làm ra trong 4 năm tới, phải ko bác?.. hic hic, tôi định đầu tư 1 năm chứ có định nắm 4 năm đâu :sob::sob::sob:

Đầu tư mà như này mất tiền cũng không oan.Lên mạng hỏi phím mã xong đầu tư ah, mua xong rồi lại mới biết oh ah uh này kia.

Đúng rồi. Với tâm tướng xấu xa nhỏ nhen của chủ pic thì giàu sao được mà chả nhận là trước sau rồi cũng đi ăn mày. Biết thé là tốt đấy ! Kkk

Tránh xa cây thông. Đầu tư POW an toàn nhất lúc này. :grinning_face_with_smiling_eyes:

Ơ thế họ nhà vin gần 390k tỷ vốn hóa thì lợi nhuận cũng phải đạt 390k tỷ à

1 Likes

Nhiều người sẽ còn trắng tay vì bọn đa cấp này

Chim lợn ngu. Vào lấy đồ thị cafef ra phán. Bố chịu mày

Không nghe Tào Tháo A7 thì cái nịt chả còn.

Sốc ơi
Năm nay kiếm dc nhiều ko em
E vẫn tính nào tật nấy nhỉ
E có kiếm dc đồng tiền thật nhưng rồi cuộc sống e cũng chả có người thân. Rồi e cũng sẽ chết đi trong cô độc lạnh lẽo. Cả xh sẽ quên e ngay
Thương e, thằng e dại thất lạc của a
Kk

2 Likes

Đến lúc nhận ra sự thật lũ đa cấp thì đã quá muộn