VC7 - Tập đoàn BGI

Kính chào Quý nhà đầu tư,
Dòng vinaconex tên tuổi một thời vang bóng, rồi một thời cũng lụi tàn, cũng đã khá nhiều anh em đã mất tiền…
Đất nước đang bước vào vận hội mới, nhiều mã thuộc dòng này đã thoái vốn nhà nước, khoác chiếc áo tư nhân và đang phấn đấu tìm lại ánh hào quang…
Xin giới thiệu Tập đoàn BGI - Tiền thân là vinaconex 7, mã ck VC7, em nó mới lên Tập đoàn, đã khoác chiếc áo mới…
VC7 được thành lập vào 8/3/1988 (hôm nay đúng ngày kỉ niệm thành lập cp đỏ sâu tại thời điểm mở pic). Đã 33 năm rồi nhỉ, cũng khá nhiều thành tích, được trao tặng Huân chương lao động hạng nhì,…
Vậy em nó có gì?

1. 2 dự án ở Huế sẽ kick off năm nay
  2. 2 dự án tại Hòa Bình sẽ kick off năm nay
  3. 1 nhà máy bê tông tại Huế đang bán hàng từ tháng 3/2021
  4. Phần xây lắp (hiện đang làm cho lọc dầu…)
  5. Văn phòng cho thuê
    … và có thể nhiều dự án nữa theo như giới thiệu tại trang web tập đoàn. Chi tiết xin xem các báo cáo thường niên, ĐHCĐ …
    Dự kiến từ nay đến cuối năm sau thì bất động sản nhiều nơi sốt giá (đặc biệt là đất nền và giãn dân tại các thành phố lớn) với lý do kỷ nguyên bơm tiền của cả thế giới thì giá tài sản sẽ lên ngôi, bđs sẽ gặp thiên thời…
    Giá gom dần: 10k-13k
    Giá kỳ vọng 2x - 4x (nửa cuối 2022) khi doanh thu từ các dự án dần ập vào đầu, kaka
    Chúc các NĐT thành công.

p/s: Quý Ndt cân nhắc, đánh giá và tự chịu trách nhiệm về qđ của mình.
Pic này thả trôi cho ae chém gió, lâu lâu buồn thì cũng tham gia chém gió chơi, khi kiếm tý thông tin thì sẽ up lên cho ace quan tâm.
Chúc mừng chủ tịch Đức - Tập đoàn BGI nhân ngày 8/3 :heart_eyes:

6 Likes

Nãy giờ review bản đồ thì đoán là Aeon sẽ làm ở khu đô thị mới An Vân Dương, Huế.
Lý do thì đó là khu đô thị mới, đẹp, hạ tầng hoàn chỉnh…
Tại đó có 2 dự án của BGI với tổng 37ha, kaka
Dự kiến Aeon sẽ xây dựng 2021-2022, chỉ cần tin khởi công thôi là tp. Huế sẽ rực lửa nhể,…

3 Likes

Phát biểu tại buổi lễ, Chủ tịch UBND tỉnh Phan Ngọc Thọ đánh giá cao đề xuất nghiên cứu đầu tư TTTM Aeon Mall tại Huế, đồng thời xác định đây là dự án trọng điểm, tỉnh sẽ tập trung nỗ lực, hỗ trợ để phấn đấu khởi công vào năm 2021.

2 Likes

Mới lập pic ngày hôm qua mà hôm nay các cụ lái ko vui cho sàn rồi… kaka
Thêm cái này copy paste …

1 Likes

image

Trong khi 2 ông anh làm dự án khủng bên cạnh vẫn đang tằng tắng tăng … CSC và API
Thì thằng cu em lăn quay ra sàn
Sàn nhiều vào nhé em, hàng lởm… về 5k nhé kaka

2 Likes

Hết sàn rồi nhỉ, lái vẫn đạo đức lắm…

2 Likes

Bắt đầu nhích nhẹ rồi
Ai có duyên với em nó?
Kaka

2 Likes

Với tin này thì thứ 2 tới sẽ trần hay sàn?

1 Likes

Khu thủy vân 16tr/m2
Huế lên tw và Aeon khởi công thì 30tr/m2 còn rất rẻ
Tiền đè gãy cổ là có thật

1 Likes

Ơ nude à? Có ai may mắn nhặt đc giá dưới 12k ko?
Lãnh đạo tỉnh đi trồng Mai thế này thì lo gì Huế ko đột phá?
Hú hú

Lâu lâu mới vào thăm em nó kkk
Thời gian đè vẫn chưa đủ lâu đâu
:smile:

2 Likes

Chủ top cho thêm ý kiến phấn tích rủi ro của VC7 nhìn trên khía cạnh quản trị công ty?
Mối quan hệ giữa BGI - và công ty Vợ chủ tịch như thế nào khi thực hiện các dự án?
Cái này không thể hiện rõ trong các báo cáo của BGI.

3 Likes

Khỏi phân tích làm gì mất time ace, cứ mục tiêu cuối sang năm sẽ 3x,4x nhẹ nhàng, điên thì 6x…
:heart_eyes:

1 Likes

Cứ để tạo lập đè, khi vi phạm 12.x tôi kêu vài ô bạn múc mỗi ng vài chục k cho vui
Nước trong thì ko có cá bác ạ…

1 Likes

Chán, chủ tịch chưa gom xong mà mấy cụ 319 đã up ảnh siêu thị Aeon cách dự án cỡ 1km…
Kiểu này tạo lập cho về 10 nhé
:rofl:

1 Likes

Tôi ko khuyến nghị gì nữa nhé, ko được hiểu lầm thua lỗ do mình
:sweat_smile:

Lái yếu, sang năm tiền bán về nhiều mới mạnh
Chủ tịch đè về 10k đi cho vui
:crazy_face:

Xem ảnh em đẹp, thơm như mít, nếu em chưa chồng nhiều chú phải quỳ gối van xin tình iu nên em cho em quyền chém mà ko hiểu chủ pic rồi

Kệ nó xoá làm gì…
Ý chủ thớt vòng vo linh tinh lái mà đè sâu có người thông minh họ húp
Ngủ đê mà giữ gìn tuổi trẻ
:rofl:

Lưu ý t+ thì 10 người chết 9 nhe nhím, nếu lỡ theo ba cái chart thì bỏ đi, ko giàu dc mất time. Thà chỉn chu để cưới thằng giàu dễ hơn
:sweat_smile:

1 Likes