VC7 - Tập đoàn BGI

nói thật với em gái xinh cái là lái đánh lên mới đau
:rofl:

10k nhé lái ơi
kk

Cổ phiếu giảm về 10k nhe lái kk

1 Likes

10k lại như vgt: All in luôn, cổ này cồ đặc hứa hẹn ăn nhiều lần bác nhỉ, kakaaa

1 Likes

Hihi, đang muốn lái dìm hàng về 10k
Đất mt võ nguyên giáp ngay đó 100tr/m2
2x là mục tiêu ban đầu, ai mua sau lỗ do mình
4x ko đạt kết luận a Đức hơi yếu kk

2 Likes

Ai múc xanh tím bán đỏ thua lỗ cũng do mình nhé, tôi ko xui ai húc vậy cả kk

1 Likes

DN tốt nhưng điểm vào có vị thế tốt mới mang lại chiến thắng trong ck

1 Likes

Hồi đè trần giá gần 10k tôi quét phát lái mất vài chục k kk
:sweat_smile:

1 Likes

Lái chán bác lắm rồi. Mà bác cũng k biết ý gì, cứ làm các anh ý phải bận tâm :)))

1 Likes

Htrc bác có kịp vào em DD* k?

2 Likes

Kk, lâu lâu trêu nhau vui tý thôi
Lcm tớ quét lệnh đầu hơn 100k lái chạy quắn đít, vài hôm sau đè lại gần sàn tớ kê thêm hơn 100k nữa lại phải mua thốc lên hàng mình đè

2 Likes

Mã ấy thấy dòng phân nên ngại kk
Có biết game thoái vốn nhưng thích đất hơn

1 Likes

Học A7 mấy năm nay nay mà thấy nhận định của anh ấy về bds đôi khi vẫn thấy sock @stock85
:joy:

3 Likes

Em hỏi bác về chu kỳ kinh tế cũng là muốn hiểu thêm về cách xác định hiện nay bđs đang ở gd nao cua chu kỳ. Khó thật sự. Người trải qua một chu kỳ có lẽ mới hiểu và cảm nhận rõ ràng được. Có một yếu tố quan trọng của nhiệm kỳ này là vai trò điều tiết của NN thể hiện rất rõ. Bác xem lại chỉ đạo điều hành ktxh từ tháng 3 sẽ thấy rất rõ điều này.

1 Likes

E đang ngắm ẻm này mà ko còn giá khuyến nghị của bác. Thấy ưng cái bụng cách đầu tư của bác, nhặt giá thấp vứt đấy chờ gió đông.

2 Likes

Tớ hơn 1 chu kỳ rồi mà vẫn chưa rõ ràng…
Vẫn hóng A7, hiện đang nghĩ thì còn cỡ 3-5 năm ko biết đúng ko trước khi giới tinh anh cho sập nhát để vào chu kỳ mới
Có điều ngay trong lúc sập những khu vực tiềm năng vẫn có cơ hội, chứ ko die toàn tập, ví dụ anh V vẫn bán và thu lợi nhuận khổng lồ

1 Likes

Vàng và 2 mã dòng a coi mình nhận thấy điều đặc biệt, để vài năm xem đúng ko kk

3 Likes

1 số thông tin hoặc chính sách phải chăng chưa thể hiện quan điểm của giới tinh anh, kiểu như mua thịt lợn trên TV?

1 Likes

E cho rằng sắp tới sẽ có nhiều chính sách liên quan đến bđs, vụ cccd là tiền đề cho thuế lũy tiến bđs, thuế nhà ở triển khai. Bộ máy hành chính cũng thay đổi để thu hút đầu tư. Nói chung sẽ có những biến động ko nhỏ.

2 Likes

Mình cũng nghĩ sẽ có thuế bds, tuy nhiên theo hướng giảm nhiệt chứ ko phải bóp chết
Thị trường bds vẫn sẽ tốt để thu thuế và nhiều ngành ăn theo, giảm lạm phát…
Ta có thể soi theo anh Tung Của, cũng xhcn đi trước và họ có nhiều tỷ phú usd từ bds

2 Likes