VEA - LN cao gấp 3 lần gửi tiết kiệm Ngân hàng

Sau cú sập hầm…. làm bậy….tham nhũng giai đoạn trước đây…… Năm 2023, một loạt lãnh đạo VEA vô khám….thì ngay Quý 01/2024 Báo cáo kết quả hoạt động kinh doanh hợp nhất doanh nghiệp lợi nhuận của VEA đã khả quan hơn so với cùng kỳ, LNST thu nhập doanh nghiệp đã tăng hơn 60 tỷ và trong quý có thêm được 4.000 tỷ gửi Ngân hàng ……

http://veamcorp.com/upload/files/quanhecodong/Baocaotaichinh/2024.Quy1/2024.04.26%20BCTC%20HN%2031.3.2024.pdf

Hôm nay Họp QH sẽ có nội dung liên quan đến sửa luật thuế VAT về PHÂN bón nên họ nhà phân sẽ nổi sóng là đương nhiên rồi …nhìn DDV thấy hứng khởi quá đã lại cán mốc 20.4 sau mấy năm ở vùng dưới 20…; Tiếp đến sau khi nhặt nháp được chút TCM nay cũng đã nổi sóng….Hy vọng VEA chưa nổi sóng để quan sát canh nhặt nào …. ?

Quan sát sát sao VEA quả là chưa lý giải được ai và ai đã và đang múc múc liên tục cổ phiếu của Tây bán ra ?

1 Likes

@vampire_rtn bác mở lại pic cho ae chém gió thảo luận đi, hóng bác mãi :smiley:

2 Likes

khi nào TT sụp đi săn vòng mới tôi mở lại =)))

3 Likes

Nay VEA tín hiệu lực cầu vào khiếp quá bác à…… cái số mình nó nhọ nhọ thế nào ý …. Cứ định nhặt là nó lại nhấp nhứ tăng

1 Likes

NN bán kinh vậy?

2 Likes

Em cũng “săn” bác trên này lắm luôn á :3

2 Likes

Dự còn dưới 10 tr cổ nữa. Tức còn vài phiên nó bán nốt là hết…mà hết thì sẽ thế nào để quan sát tiếp …… (bán bao nhiêu bị múc bấy nhiêu quả là cần đặt dấu ? )

1 Likes

Cổ đông Nội chất hết cổ đông Ngoại …bán mạnh mà vẫn cân hết và xanh quả là nội dung đưa vào Đại hội tới đây hấp dẫn

1 Likes

tôi k đánh hàng này bác ơi

2 Likes

Đúng như những gì nhận định hôm qua là dự những phiên tới VEA sẽ có những phiên bùng nôt trên dưới 3 triểu cổ như tháng 8/2023 …Hôm nay đã thể hiện luôn và ngay sớm hơn cả nhận định rồi

1 Likes

VEA kết phiên nay hơn 4,1 triệu cổ sang tay, Tây bán hơn 2,5 tr cổ vẫn bị cướp mất ….quả là đẳng sờ cấp

1 Likes

Vừa mới nhận định hôm qua là tuần này VEA sẽ hành quân vào Hà Tĩnh sau khi cả tuần trước ở Nghệ An quê bác ….rồi VEA lại sớm hành quân vào Đồng Nai… 39.x mà thôi…

qua ngiên cứu vs bác con VEA nữa nào. Tiền hnay vào ác nhỉ? :grinning:

2 Likes

Cứ đứng ngoài quan sát đã ….Nếu qua được 40.x vào cho an toàn…. ???

=>Hàng tớ nhận định chuẩn phết….giữa tháng 5/2024 khi TCM giá 43.x thì ít bác khen ngon… (hôm nay 20/5/2024) TCM cán mốc 47.75 bắt đầu thấy nhiều bác khen ngon rồi đó…

Lay lay bên f 319 cũng thấy Píc mở ra như lấm sau mưa ….nói về TCM …. ??? Tớ thì luôn phân tích và nhận định đi trước vài bước… trước khi có dấu hiệu bật tăng…

3 Likes

VEA : Tây bán như phá mả mà BBs nội cân hết. Hé lộ siêu phẩm rồi

Bác Vam múc VEA hả? sao đăng lên lại xóa vậy bác? ae chưa đọc?

Tds lãi gấp 7 lần tiết kiệm. Giá 23k chia cổ tức 7k

bác chủ tớt soi hàng khá ngon
riêng tôi nhịp này vẫn còn hold CMG thì hold thôi k đánh hàng khác

3 Likes