VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

múc khi Vam nhắc 2 cây đỏ ngon rồi, nay hàng về rung đùi thôi. cảng biển toàn cầu đang tắc nghẽn mùa hè là mùa xuất siêu hàng hoá nên giao dịch trung chuyển các cảng & vận tải biển nhộn nhịp nhất trong năm. Mà thôi pic này của chủ pic về dệt may Vam đi ngang qua thuận miệng chém vài còm ra… bb bạn nhé

4 Likes

công nghệ chạy quý rồi. quý 3 logistics và bán lẻ với mid. tuỳ vào smart money nữa. bb

5 Likes

Tcm chia xong khi nào cổ pht về bác nhỉ

Nếu nhặt được giá tốt ở vùng thấp thì cứ xác định ôm lăn chốt chờ cổ phiếu thưởng về tài khoản đồng hành tiếp cùng TCM ; còn cũng có lựa chọn nữa là bán trước khi ngày chốt để chờ sau ngày 12/6/2024 chỉnh về vùng phù hợp mua vào hoặc để chuyển đổi mua sang cổ phiếu khác nếu có cơ hội tốt hơn.

Với cá nhân mình thì như đã chia sẻ đã nhặt đủ cơ số (cả bộ 3 TCM_TNG_VGT). Với TCM nhặt xong từ giữa tháng 5/2024 giá hợp lý (mỗi cổ tạm lãi hơn 11N/cổ) nên xác định lăn chốt.

Chúc bạn có sự lựa chọn phù hợp nhất để gia tăng lợi nhuận tối ưu trên số vốn nhất định.

2 Likes

Mình có ít ôm lăm chốt thôi bác. Hỏi để biết ngày cổ về á mà

2 Likes

Tạm thời STB; TCM ; TNG ; VGT …. đã ổn….Tuần thứ 2 của tháng 6/2024 sẽ đưa DGC vào tầm ngắm….

1 Likes

Nay TNG chạy bù đoạn trước

2 Likes

tím rồi ae. hy vọng dệt may của bác @f568f568 cũng bốc đầu

2 Likes

Cơ bản là phải lựa được cổ chất lượng nói gì thì nói…sau đó nếu canh khi nó chỉnh về vùng khó có thể giảm hơn …mình không múc thì ông khác cũng múc mất…Ta không múc thì Tây nó cũng lao vào múc mất…

=>Cổ tốt mấy tăng rồi cũng chỉnh …dòng tiền sẽ luân chuyển nếu nắm bắt tốt cơ hội

1 Likes

Như có nói bên Píc DGC…. Với ngành Dệt may vẫn là cổ yêu thích của tôi đầu tư hết năm nay và sang cả năm 2025….

=>Với TCM và TNG về cơ bản đã nhặt đủ cơ số ở vùng giá yêu thương rồi….Nghiên cứu từ trước đó ở bên Píc Dệt may này thấy cơ hội quá ổn cho năm nay và quan sát từ sáng đến giờ….mai tiền chốt lời bớt DGC và một số cổ có trước đó ….về đến Tài khoản là tính quan sát, tham chiến thêm VGT vào bộ sưu tập nhịp tới….

4 Likes

Chiều tối nay Putin thăm chính thức Việt Nam……Để xem Dệt may thế nào nhịp tới sau tích luỹ

1 Likes

Bác còn hàng dệt nay ko? DGC ổn quá nhỉ

1 Likes

Với DGC tớ nhặt vùng 120.x và 121.x hopm qua bắt đầu bứt phá với ma lực khủng khiếp dưa mua Ce Tím trong ngỡ ngàng, bừng tỉnh của nhiều a,e…

1 Likes

=>Bắt đầu quan sát để nhặt VGT đây bác

3 Likes

Thị trường có vẻ đi đúng quy trình

1 Likes

MÚC TCM, TNG, VGT chưa bác

1 Likes

nếu ngắm hàng gì mới bác cho e bám càng với nhá

Bộ 3 này sẽ đi cùng mình hết năm nay mà bác. Mai bắt đầu đưa VGT vào tầm ngắm

2 Likes

Nay tôi lại múc vgt

2 Likes

múc TCM đi. tui 1 chân lên tàu hôm qua rồi. vẫn đợi chờ bác đây.

1 Likes