VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

=>Các mặt hàng xuất khẩu chính của Việt Nam sang Nga gồm: Điện thoại, thiết bị điện tử, “dệt may”, giày dép, nông, thủy, hải sản các loại.

-Trong đó mảng Dệt may có tăng trưởng mạnh…. Theo số liệu của Tổng cục Hải quan Việt Nam, năm 2023 kim ngạch xuất khẩu hàng dệt may sang Liên bang Nga đạt 490 triệu USD, tăng 125% so với năm 2022. Trong 4 tháng đầu năm 2024, Việt Nam đã xuất khẩu gần 260 triệu USD hàng dệt, may sang thị trường này, tăng 134% so với cùng kỳ năm 2023.

2 Likes

Phiên giao dịch khớp lệnh khối lượng VGT khủng gần 7 triệu cổ (6.958.042 cổ) trao tay vào phiên ngày 05/6/2024 ….cho thấy cũng có thể VGT sớm có thể bứt phá…nhịp tới…

2 Likes

Nhân dịp Tổng thống LB Nga sang thăm Việt Nam…Để xem Dệt may có gì lợi thế nào…

Khi mình chia sẻ thông tin về DGC thì ít ai để ý khi mà giá yêu thương, khuyến mại loanh quanh 120.x và 121.x thì a,e chê ỏng chê eo…phiên nay đã cán mốc 132.5 thì bắt đầu lác đác có a,e để ý đến

=>Cũng có thể khi VGT qua 18.x hoặc cũng có thể phải qua 20.x thì lại nhiều người mới để ý đến VGT

Bác còn DGC không ? Hôm nay TT có đỏ mà em nó vẫn cán mốc 132.5 cho thấy cổ chất phải không bác ?

=>Dòng cổ Dệt may vẫn là cổ đáng để quan tâm nhịp tới…ngoài các cổ đã chia sẻ đã thể hiện bứt phá vừa rồi như: BFC ; LIX ; STB ; DGC ….

=>Quan sát diễn biến tiếp theo cổ VGT nhịp tới sau khi tạo nền vững

1 Likes

Đã thoát 3/4 TCM

1 Likes

ô kìa, bị dập quá k chịu nổi nhiệt hả Bác. nhịp mới cho dòng Dệt may mà bác.

2 Likes

Tt này 20% thôi

1 Likes

Chúc mừng bác. Tớ nhặt TCM vùng 43.5 từ tháng 5/2024, lăn chốt vừa rồi và vẫn cho két khoá lại rồi

2 Likes

Tăng mạnh thật….

1 Likes

Bạn nào quan tâm đến cổ phiếu ngành Dệt may nói chung và VGT nói riêng qua bên Píc này cùng chia sẻ thông tin để xem xét, cân nhắc đầu tư nhé

1 Likes

Tạm thời kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cảm ơn bạn.

1 Likes

Phiên sáng nay đã có lúc VGT cán mốc 16.7 tức là tăng gần 10% so với phiên hôm qua nếu bác nào theo dõi sát sao những gì mình chia sẻ để quyết đoán việc nhặt đúng thời điểm cần có quyết định…Nếu hôm 19/6/2024 có giá 15.2 và 15.3 thoải mái nhặt…; còn hôm qua ngày 20/6/2024 thì giá 15.2 cũng thoải mái nhặt…nhiều lúc VGT đã nhúng về 15.1…khi đó đã có lác đác một số bác bi quan vào (trong Píc) phát ngôn câu ra câu vào không được hạp hạp hạp…cho lắm.

=>Phiên hôm nay VGT đã thể hiện bứt phá mạnh mẽ có lúc tăng gần 10% so với phiên hôm qua đã có lúc cán mốc 16.7 …(Đoạn này thì mình lại không có thêm lời khuyên thế nào cho phù hợp nữa…Vì như đã chia sẻ ở mấy trang trước…Sau khi chốt lời, giảm bớt tỷ trọng của một số cổ đã cho lợi nhuận khơ khớ …thì đã nhặt cơ bản cổ VGT giá 15.2 và một cơ số giá 15.1 phiên hôm qua ngày 20/6/2024 rồi.

Tùy để a,e cân nhắc, để tự ra quyết định phù hợp nhất.

1 Likes

Một lần nữa kính nhờ bạn @SuperModerator khoá Píc này giúp mình và tớ sẽ mở lại vào thời điểm thích hợp, tránh loãng thông tin.

Trân trọng cảm ơn bạn.

1 Likes

đã đóng bạn nhé

1 Likes