VGT _ TNG - TCM - Tam mã Dệt may năm 2024

Mình có ít ôm lăm chốt thôi bác. Hỏi để biết ngày cổ về á mà

2 Likes

Tạm thời STB; TCM ; TNG ; VGT …. đã ổn….Tuần thứ 2 của tháng 6/2024 sẽ đưa DGC vào tầm ngắm….

1 Likes

Nay TNG chạy bù đoạn trước

2 Likes

tím rồi ae. hy vọng dệt may của bác @f568f568 cũng bốc đầu

2 Likes

Cơ bản là phải lựa được cổ chất lượng nói gì thì nói…sau đó nếu canh khi nó chỉnh về vùng khó có thể giảm hơn …mình không múc thì ông khác cũng múc mất…Ta không múc thì Tây nó cũng lao vào múc mất…

=>Cổ tốt mấy tăng rồi cũng chỉnh …dòng tiền sẽ luân chuyển nếu nắm bắt tốt cơ hội

1 Likes

Như có nói bên Píc DGC…. Với ngành Dệt may vẫn là cổ yêu thích của tôi đầu tư hết năm nay và sang cả năm 2025….

=>Với TCM và TNG về cơ bản đã nhặt đủ cơ số ở vùng giá yêu thương rồi….Nghiên cứu từ trước đó ở bên Píc Dệt may này thấy cơ hội quá ổn cho năm nay và quan sát từ sáng đến giờ….mai tiền chốt lời bớt DGC và một số cổ có trước đó ….về đến Tài khoản là tính quan sát, tham chiến thêm VGT vào bộ sưu tập nhịp tới….

4 Likes

Chiều tối nay Putin thăm chính thức Việt Nam……Để xem Dệt may thế nào nhịp tới sau tích luỹ

1 Likes

Bác còn hàng dệt nay ko? DGC ổn quá nhỉ

1 Likes

Với DGC tớ nhặt vùng 120.x và 121.x hopm qua bắt đầu bứt phá với ma lực khủng khiếp dưa mua Ce Tím trong ngỡ ngàng, bừng tỉnh của nhiều a,e…

1 Likes

=>Bắt đầu quan sát để nhặt VGT đây bác

3 Likes

Thị trường có vẻ đi đúng quy trình

1 Likes

MÚC TCM, TNG, VGT chưa bác

1 Likes

nếu ngắm hàng gì mới bác cho e bám càng với nhá

Bộ 3 này sẽ đi cùng mình hết năm nay mà bác. Mai bắt đầu đưa VGT vào tầm ngắm

2 Likes

Nay tôi lại múc vgt

2 Likes

múc TCM đi. tui 1 chân lên tàu hôm qua rồi. vẫn đợi chờ bác đây.

1 Likes

TCM và TNG tôi múc đủ cơ số rồi bác

1 Likes

Mai tiền mặt bán xuất chuồng DGC hôm qua mới về tới tài khoản để cân nhắc tham chiến thêm VGT bác à

1 Likes

Bác f56f568 chơi t+ à

1 Likes

Đánh đúng quy trình nếu ai theo dõi sát sao….và tuân thủ đúng nhịp … “Lỗ mới là lạ”……

-Cứ theo dõi sát những gì mình chia sẻ…cho thấy ….đôi khi có xuất hiện một số “CL” vào đây ý kiến …. này nọ….trước “cá trê”….sau đó mới lao vào nhặt “khen ngon” ….(đi tầu ngầm) ….không giám thổ lộ.

=>Phiên mai sẽ quan sát canh nhặt VGT để lăn chốt ăn cổ tức bằng tiền mặt….và đón sóng kết quả SXKD của Quý 02/2024…. Dự là VGT lãi đột biến so với cùng kỳ đó.

6 Likes