VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

Ẹc , bác vừa bảo đi ngủ sao còn ở đây.

Tôi cũng không hiểu sao lại để những kẻ dơ dáy như vậy ở diễn đàn

1 Likes

thấy dj giảm điểm nhiều, tính lên động viên ae, mà toàn chửi nhau . ae cố qua đợt này nhé !

1 Likes

Cũng thích rep, ủa cay cú vậy luôn á hả kkk

Đấy!!!
Lại ra vẻ bí hiểm, mới vừa úp hình lên tính doạ gà mà bị chửi 1 trận r chưa nhớ. Chú có hình gì hay thì up lên đây, hình có giá trị thực sự thì a gửi cho 100k mai uống cf

Tao thích dạy đạo đức cho những kẻ mất dạy ấy chứ, mai thứ 7 cũng rảnh, lên đây tám cho vui

Thế mày vào đây làm gì?

Mày thử tài sản nghìn tỷ đi, mở miệng ra cái gì là bị soi cái đấy luôn. Hí hí.

2 Likes

Người văn hóa cũng thích xem chửi nhau à? Tội ghê, văn hóa mà k có tiền há há

ngủ đi ông nhõi, nhà còn chẳng bằng cái wc nhà ngta thì chửi nhau cái gì . có cùng đẳng cấp đâu

5 Likes

:joy: sao mày lại nói chuyện tiền nong, tối thứ 6 k ai nói chuyện lên đây xem chửi nhau thôi. Mà mấy thằng đi khoe của trên mạng thì tao không đánh giá cao lắm.

ối a ma cồ, em chào anh nhé, chúc anh ngày mới phấn khởi

1 Likes

Không có 1 chữ khoe luôn á trời. Thôi đừng cay cú nữa, trả lời 1 câu hỏi cũng không dám thì sao nói đạo đức được đây?

Ông toàn nào à??? Tốt sẽ có câu hỏi cho mày sau này. Haha…

À C69 à, mày ko lái nó nên nó không có trong danh sách là tốt.

Bác hay em bác bị lỗ sâu theo hàng mà sao cà khịa vậy :crazy_face::crazy_face:. Để calo làm việc khác bác ạ thời gian dài có kết quả hết

Thấy a còn khoẻ em mạnh dạn nhờ anh 1 việc,
1 ngày anh cố lên 3 pick để bọn mà sáng nay đè dig 200k lệnh ato nó đè cho sập nhà nó luôn
Anh ạ, tiền bắt đáy không thiếu đâu, mà phải trị cái thói ăn bẩn của bọn nó thì mình mới lưu danh dc anh ạ

1 Likes

chủ yếu em thấy chim lợn nhiều quá , lập acc tập tành chửi nhau với chim lợn luôn cho vui :)))) , tiện thể nghe mấy ông cầm cổ dái bé kêu oai oái luôn :)) . mà a có phải chim lợn ko em chửi anh 1 thể luôn cho không khí :))))))

Thức đọc 900 comments thì tóm lại như sau:

• Vĩ mô xấu, A7 cũng lo ngại.
  • A7 quyết tâm ôm, nhưng phải chờ qua chu kỳ đáy, rồi khi nào tiền tệ nới lỏng lại thì giá bds lại tăng, chờ đợi vài năm.
  • Vì hô hào to quá nên con dân lao nhiều nhiều, đẩy giá DIG lên cao, him lam táng con dân gà mờ sắp mặt lol nên bây giờ nhiều người vào chửi.
  • A7 chắc là lãnh đạo duy nhất của 1 cổ phiếu trên sàn, sẵn sàng lên mạng combat chửi nhau với nhà đầu tư. Xem A7 trên youtube khác xa với A7 trên f247. Trên này A7 ăn thua với mấy thằng trời ơi đất hỡi như 1 thanh niên mới lớn :smiley: tôi còn đang nghi đây đéo phải A7 thật
1 Likes

=)) toàn giá với giá thì đọc gì

2 Likes