VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

rồi, chẳng việc gì phải đi chim lợn làm gì cho mất công , ae cầm thì cứ cầm , dái bé bán thì cứ bán , biết cổ xấu rồi , biết làm ăn ko ra gì rồi , chúng tôi mua thì kệ chúng tôi , mất tiền chúng tôi chịu , không phải bêu xấu nhé :))))

hóng combat 1vs 1 Hạo Nam vs Mai Siêu Phong, các bên ra chiêu đi t ra kèo

Nay thầy lên tổng diệt chim lợn à :v

Đêm muộn vẫn hơn 318 người xem, nhà nước quá chậm trễ đầu tư công, các dự án lên kế hoạch triển khai đều chưa rục rịch, anh Lào làm liều có anh cả đỡ, Việt Nam làm liều chỉ có cách giảm thuế, giảm lãi suất ngân hàng cho doanh nghiệp được nhờ, đề nghị chính phủ in và bơm thêm tiền như Trung Quốc đang làm, em chuẩn bị mua cổ phiếu BĐS lên tàu ngồi sẵn ăn hết chu kỳ thì ra, càng rẻ càng mua thêm cho bớt lo gần tính xa cho nó chắc

2 Likes

bị cụ chửi mà vẫn ở đây à , về chơi với vợ đi , vợ đang đợi kìa , cút :)))

Đấy, bác nói tiếng người em đọc phát hiểu ngay
Chứ không như thằng @Vien_Quan_Tri nói mà em nghe câu được câu không, nghe xong rồi phải nghe đi nghe lại để xem nó nói gì, cuối cùng lại phải tát vào mồm cái thói khôn lỏi của nó, đạo đức không có mà cứ ra vẻ ta đây khôn lắm

Qua đợt này mới thế cụ Bút Fet giỏi cứ mua cp doanh nghiệp tốt ôm lâu là lãi nhiều lần, chưa kể ăn theo sóng lên xuống, trước chê cụ ý sau thấy cụ chuẩn chán mỗi cái cụ không biết chơi siêu xe, du thuyền, máy bay với lâu đài, mỗi người mỗi sở thích sắp xuống đáy thấy mọi người lên đông thật cởi bỏ được tâm lý lấp lửng mãi

còn ai chim lợn nữa nhỉ , thằng nmt với thằng newbie con cadillac hay sao nữa , chiến không :))

thế mọi người ngủ ngon nhé , mai chửi nhau tiếp nhé chim lợn ,tiện thể mấy thằng dái bé sáng nhổ chiều liếm nao vào đây chửi nhau với em :)))))

đây @NMT_Investor @newbie_congadilac

2 Likes

sáng mai nó dậy nói tiếp bác, bọn này hẹn giờ mà

à đấy , cay cú từ đầu năm giờ mới lập đc acc chửi đây :))

1 Likes

bố lũ chim lợn , nghe 1 năm nay vừa ngứa đít vừa thấy chúng nó bao đồng , đéo hiểu làm thế để làm gì :)))

đúng mấy thằng thiểu năng , đéo có việc gì hay hơn ngoài chim lợn để giải trí à :))))

nghe hô mua thua tức chửi, chứ cl trên báo, chuyên gia mới bài bản, mở mang được

1 Likes

Có lần tôi chứng kiến, bọn nó chat liên tục từ sáng đến đêm…chắc được trả tiền :smiley:

2 Likes

loại ngu , thua thì rút knghiem , học hỏi , mà nói thẳng ra là dái bé , đéo đủ trình cầm cổ đâu , cầm cổ của cụ 7 với cầm cổ cơ bản cũng thế thôi , cũng hơn 10% là cutloss như học vẹt thôi :)))))

Trong lúc chờ cổ tăng thì làm gì các bác, làm uổng công em thấy chiều nó nhắc em, nên tối em lấy sẵn mồi với bia nhâm nhi khoá mõm nó mà nó ngủ sớm quá, mất vui

đéo hiểu , từ sáng đến đêm , đéo hiểu làm gì mà lắm thời gian rảnh thế :))) , ncl em thấy các bác chửi chim lợn vui quá chứ lập acc lâu rồi giờ mới ntin :))))

2 Likes

Thực ra chửi nhau cũng là một cách xả stress chứ đừng mang nhau ra bem là được mấy ông chơi ck có vẻ nhiều người quân tử

1 Likes