VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

cổ nào cũng thế à, có hiểu nó làm gì bị gì đâu mà không niệm 10% cut

chửi mạnh anh ạ , chim lợn túi tiền mình đéo lo đi lo túi tiền người khác xong mang cổ ra chửi ra chê , bố tổ sư thối đéo chịu được :)))

1 Likes

đúng , xong cutloss 10% bảo ơ hnay thị trường lại hoảng loạn à xong tìm lí do đổ lỗi :))

1 Likes

con nào cũng giảm đấy cũng từ đỉnh chia 2, chia 3 đấy mà cứ mang mỗi 3 cổ cụ thể ra chửi :)))) , thối um em đéo ngửi được

1 Likes

ncl chim lợn dậy đê , chửi nhau tiếp không :)))

chim nó mà có học như thằng tội phạm iq cao cái đó mới nể, còn giá với giá thì cười vl lắm

không anh , chim nào cũng là chim thôi , cái bản tính bao đồng thích lo cho thiên hạ là đã ăn sâu vào máu rồi , nên là có cái gì nổi bật hay là tách biệt khỏi cái sự truyền thống là xã hội bắt đầu chửi rủa

1 Likes

Chuyện tiêu cực tôi có mà đầy ví dụ tôi nói chuyện tích cực này, tôi không muốn ám chỉ thẳng mấy con cổ phiếu BĐS về tiềm năng còn yếu và nhỏ hơn cả DIG và CEO mà giá cổ phiếu lại tăng cao hơn tôi thấy vô lý, tôi mới chơi nhưng tôi cũng lờ mờ nhận ra đầu tư nhiều tỉ vào những con mà nó đi ngang giá trị đất nó lớn, pháp lý rõ ràng, chủ tịch có tâm quan hệ tốt với các sếp to hay còn nói quan hệ tốt với chính quyền địa phương mà giá cổ phiếu nó thấp hơn mấy con kia rất là vô lý, vào xúc ngồi im xem nó làm sao

1 Likes

tội phạm iq cao cũng phải chửi , chửi hết , không chừa thằng lợn nào hết , chê cổ mang tính chất xây dựng diễn đàn thì còn chấp nhận được :)))))

2 Likes

à tính chất xây dựng thì tốt hoan nghênh là khác, cái đó còn giúp tôi nhiều nữa

1 Likes

vâng chúc mừng bác :))) , em năm nay năm 1 đại học cũng tập tành đầu tư 1 năm rồi , thử trận này xem tư duy của mình với kế hoạch của mình có thuận thiên không :)))) , còn trẻ ncl cứ chơi , bất chấp mọi thể loại chim lợn , chim kền kền :))) , chấp cả dái bé nữa , ib đọ dái em cũng chấp hết :))))

1 Likes

vâng anh :))

Thi thoảng chửi cho nó vui thôi, có lúc mình có khi cũng nhầm lẫn đó, không ai đúng hết được đâu, cố gắng phần tốt lớn hơn phần xấu thì xã hội bớt… thôi tôi out đây, tôi lượn lờ vài vòng xem có gì mới không rồi tôi đi ngủ sớm đây, bạn cũng ngủ sớm đi, nói thật đúng là người giàu sẵn rồi họ mới rảnh đi chửi nhau với buôn chuyện moi móc thông tin chứ người giàu thật sự thật hiếm người rảnh rỗi vì anh em. Cũng thật hiếm người có tâm như thầy A7, tuy anh em có thua vài trận nhỏ nhưng chắc chắn với tư duy A7 tôi tin rất nhiều người sẽ thắng trận lớn

1 Likes

vâng cháu cảm ơn bác nhé , chúc bác nhiều sức khỏe , mai có gì bác mua cho em mấy bình thuốc xịt diệt chim lợn em xịt xịt vào mồm chúng nó cũng được bác nhé :))) good night

1 Likes

Sớm thôi anh. Tất cả những thg này đều lúc cổ ở đáy thì còn bận sủa. Lúc ở đỉnh ngắn hạn thì chúng nó fomo. Giờ cắt lỗ hết rồi thì sinh ra bạc bẽo, oán trách. E nhìn quanh chỉ còn đc ít anh em kề vai sát cánh từ hồi anh chuyển 319 qua đây. Toàn những gương mặt mới. Gương mặt cũ chạy khỏi ck hết rồi :innocent:. Ok cuộc đời!

2 Likes

Nói câu này chí mạng đấy.

vâng bác

chán thế nhỉ , không có chim lợn nào on bây giờ nhỉ , chim lợn on đi thích chửi nhau hay đọ dái nào :)))

Bạn năm 1 mà được như vậy là khá lắm, mình tới năm 3 2012 mới tạo tk chứng khoán acb nạp vào đc có 500k mua con abs, thủy sản bình an gì đấy ko nhớ nữa, rồi chỉ lo đi đá phò khắp sg quên mẹ ck, chứ ko giờ cũng giàu rồi ))

1 Likes

không có gì tăng bây giờ thì 3,5,10 năm sau tăng , mấy thể loại dái bé thì cuộc đời dái vẫn bé thôi :)) , trừ khi đi bệnh viện bảo bác sĩ bác sĩ ơi cho lắp cho em thêm 2 hòn mới , xã hội ai cũng ăn nên làm ra ai dái cũng to nên là bác sĩ lắp cho em 2 quả mới hoành tráng đi , hết bao nhiêu em trả tiền cho bác sĩ :)) , dái bé chim lợn ncl biến :))