VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

3 con chim lợn kia cắn hay quá. Cuối tháng thưởng thêm lương

Bác này trong CA à

Shin1990 vẫn vào dòng này à, chơi dòng thằng đa cấp này làm gì, nó hô hào để úp bô Fo mình đấy. Thằng này nhân cách không phải con người.Dạo này e còn trong nhóm ■■■■■■■■ không

1 Likes

……

Cần xác thức thông tin này, nếu là lừa dối để gạt FO thì tất cả những người bị hại cần làm đơn tố cáo gửi cơ quan công an. Cần đưa ra pháp luật những thành phần mất nhân cách, lừa đảo theo hội nhóm này

2 Likes

Tôi thấy ông thuộc kiểu vô học ăn nói linh tinh. Ông nói DIG CEO về dưới mệnh thì đưa ra dẫn chứng phân tích. Chứ ăn tục nói phét người đời đi đâu họ cũng chửi cho k thấy nhục à?
Bao giờ ông phân tích rõ ràng cụ thể khách quan thì may ra còn có người nghe. Chứ hô hào họ khinh bỉ cho đấy.

Thầy A7 biết tin Him Lam xả mà vẫn hô hào F0 múc xúc vì giá này rẻ :fearful::fearful::fearful:.Thầy đặt niền tin nhầm vào BLĐ DIG rồi thầy ơi.Tin gì cha con Tún tàn tật

1 Likes

BLĐ mõm làm mất niềm tin cổ đông nên hạ giá pht từ 30k về 15k. Chuẩn bị họp lần 2 xong hạ xuống 10k cũng nên

. Không biết 150tr cổ đc mấy ai đóng tiền mua.Một lần bất tín vạn lần bất tin đối với cha con Tún tàn tật

1 Likes

Sướng nhất himlam pyn dc cục tiền rơi vào mồm, thoát hàng dc đỡ giá từ bn con gà béo, đời đánh chứng chỉ cần vài lần muốn nghèo cũng ko dc

2 Likes

Đợt quỹ ngoại chốt lời CEO.A7 hô hào thánh chiến F0 nghe theo vô đỡ giá liên tục :hot_face:

2 Likes

Những lúc nó hô hào là có mục đích hết, anh em nào bên báo chí hay cơ quan công an cần tầm hợp lại để xem xét tình tiết, nếu đúng lừa đảo thì cần đưa hội nhóm đa cấp này ra ánh sáng pháp luật

Nói trên lý lẽ thì nói. Đừng lấy bệnh tật người ta ra nói cho đã miệng thế. Quạ miệng khẩu nghiệp tự hại thân đấy

Chứng cháo ít nhất cũng phải có định giá, giá mua bao nhiêu là rẻ, giá bao nhiêu đắt rồi phải bán ra, đây 120k hô chân sóng, hô tử thủ, mà mấy cái thằng nhỏ lẻ cũng ngu, mua giá 12x, 9x thì 5 năm 10 năm tìm đường về bờ còn khó chứ lấy đâu ra lãi lờ. Giờ kẹt vùng 3x này giá vẫn cao, còn phải rụng xuống 1x rồi đi ngang chán nó mới đúng giá của con dig ghẻ này

2 Likes

đánh con NLG dc ko bác?

Thầy A7 ơi, giá nhiên liệu dầu - khí giảm mạnh, liệu FED có sớm thay đổi về chính sách ạ? Cảm ơn Thầy

Tự nhiên giá cổ tăng gấp 6 thì đến ông bốc phét cũng té chứ nói gì himlam

DJ giảm mạnh làm tâm lý nđt vn hoang mang theo. ( đều này ko tránh khỏi, vì ko thể chống lại đám đông). Hi vọng dig có lực đỡ. Chứ lại đi nạn

Tesla năm 2020 nó tăng mẹ gần 10 lần kìa. Trong khi cty lỗ lòi, thế Tesla phải cty rác bơm thổi ko mày? Biết thì thưa thốt không biết thì ngậm, nói gì cũng phải có bằng chứng ko đéo khác gì thằng cấp 1 nói sảng đâu.

Hàng xuất khẩu lốp xe máy bên mình giảm 40% luôn rồi ấy, chán chả buồn nói luôn.

1 Likes

Đi so vs case tesla đúng giọng bọn đa cấp =))