VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

Xúc

5 Likes

Bán đô vs tăng lãi suất chiết khấu này là hết vẹo rồi. Làm gì còn biện pháp nào nữa

Ngu dài hạn kg lối thoát

1 Likes

A7 bơm thổi cho HL chốt lời.Đúng là " chúng mày chết chưa " :neutral_face::neutral_face::neutral_face::neutral_face::neutral_face::neutral_face::neutral_face::neutral_face::neutral_face::neutral_face:

4 Likes

Vào đọc profile của ku mấy quả còm tháng 1 chất lượng vãi :nerd_face: có mấy tháng mà tính tình thay đổi hẳn

6 Likes

Tôi tin vào tầm nhìn A7 nhưng A7 cũng k ngờ bị BLD DIG chơi 1 vố đau điếng

3 Likes

Chắc j , đọc nhiều pic quá :nerd_face: mẹ thị trường sập thì đủ thể loại thuyết âm mưu, dễ loạn chưởng lắm

1 Likes

tt sập nhiều dòng khác chỉ giảm vài chục % cùng lắm chia đôi, còn DIG CEO chia 3??? Vậy có nên gọi là hàng bơm thổi ???

Thổi gì :unamused: toàn các thánh cờ bạc đẩy giá nó lên tăng quá nóng úp bô nhau , mua có quan tâm gì cái mình mua nó có gì hay ho, giờ này cũng chả thiếu cổ cơ bản chia đôi :nerd_face:

1 Likes

Vậy ai là người hô hào cho F0 vào múc. “500k là ghẻ rách” ???

2 Likes

B chỉ xem sai ở đâu giúp cái. Hay lại mõm ko đưa đc lý luận j logic

:thinking: ở trên này fo hay fn thì đều phải học và suy luận đừng đổ thừa, người ta ôm vài năm lâu dài khi dn ra hàng người ta kì vọng ko có gì là ko thể , giờ toàn tt sụt giảm ko nói nhưng nó sôi động sợ lại khen thì bỏ mẹ hoá ra toàn ông ăn nói 2 lời

6 Likes

Tôi đang nói chính A7 cũng bị BLĐ DIG úp bô.Ông đừng bẻ lái vấn đề

Bld họ trấn an cổ đông khi tt hoảng loạn chả có gì sai, tôi sợ lãnh đạo nó ăn ko chịu triển khai dự án mà suốt ngày mua bán cổ phiếu mới sợ :nerd_face: người ta đang cần vốn giải phóng và phát triển dự án bỏ mẹ hơi đâu bỏ tiền mua cp để fo fn úp bô họ à

3 Likes

HL có lẽ phải cử HDQT ra Hà Đông cảm ơn, tạc tượng a7 mới phải đạo!

Tún chủ tịch kêu HL không bán nữa khi giá DIG 8x nhưng kết quả là HL vẫn xả từ 110 xuống 5x??? Rồi hô hào cổ phiếu năm nay k lên 200k cưa đầu anh ??Thế mà còn bảo không bất tín???

1 Likes

Thiên Tân cty nhà chủ tịch đây.2021 cũng bán 2022 cũng bán mà kêu k mua bán.PHT giá rẻ thì mua đc giá thì bán mà kêu k mua bán???

1 Likes

Các bác cho e hỏi là tự doanh đợt này bán xong thì sẽ vào lại ngành nghề nào? Hay là ôm tiền gửi bank? Hay là cầm tiền chia nhau về mua đất?

HL nó cũng là cổ đông như mình😏 mua bán do họ , họ mua cổ phiếu từ khi giá rẻ bán mua ko cấm dc, cũng như bây giờ có thằng nào múc pht mà các ông thời điểm này ko dám mua chả hạn , mai kia cp lên người ta bán ko dc à

2 Likes