VND Diễn nghĩa. Tất tật về kinh tế VN ở đây, đọc để tìm giải pháp

Thôi bác phê non ơi, em xin bác, con dại cái mang. Bác cho em xin

1 Likes

DiG giờ ko có chuyện tranh nhau cướp đâu :scream::scream::scream:

1 Likes

Con lợn mồm hô 1 kiểu tay làm 1 nẻo, tao khinh ;))

thằng hột le đó nó lướt ấy mà, chắc cũng đang sml, loại nó khg biết nhục đaau

Chim lợn hôm nay chắc cay lắm

Anh đang chờ ngày mốt chú ạ

Chim lợn hôm nay thành công các bác ạ, 17k tỉ x 0.15%=25 tỏi + 588 mua ròng bắt đáy cũng thơm phết, đáng công chim lợn

Bọn này chim vì nó ngu chứ ko phải đc thuê đâu, mất công mà éo đc lương nghĩ ló chán

Mày Ngu vừa phải thôi,VND có phá giá một ít vẫn OK vì bọn FDI giờ mang tiền đi đâu chẳng chết.Mày nhìn Mỹ và EU chúng nó đang như nào?Trung Quốc thì nó cũng Phá giá rồi mày Ngu ít thôi cho đời con mày nó khá!

TSB bọn lều báo láo quá dám so sánh Bộ 3 với dòng họ FLC :scream::scream::scream:

tay to nó thuê bọn lều báo để dìm hàng rồi xúc

Thực ra trong giới đầu tư cp bds flc Ros hqc …là đầu cơ hạng nặng sau đó đến nhóm đầu cơ cii, ldg, dig, ceo vào 1 nhóm. Còn l14 cp bơm thổi thì ngoại hạng r, cty xây dựng- bds nhưng ln chủ yếu đánh chứng.

1 Likes

Chim lợn đúng là tào lao. A7 và nhiều anh em cá nhân ôm dài lâu. Kéo làm cái quái quỷ gì. Thiên hạ bán hoảng loạn giá sàn rẻ òm còn tiền tươi thì múc thôi. Giờ có lên mấy chục lai cũng ko thèm bán.
Chúc mừng những ai còn hàng kaka

sắp đến giai đoạn phải chọn lựa rồi…vấn đề là hiện tại VN cần giữ tỷ giá để bảo toàn vốn đầu tư nước ngoài không rút khỏi nền kt vì phần lớn dự trữ ngoại hối VN có được từ vốn đầu tư FDI, FII , cả dòng kiều hối nữa nên sẽ phải giữ tỷ giá gọi là cái cấp thiết thì cứu trước còn đâu tính tiếp, vậy mỹ cứ tăng LS kéo dài + 2 thằng to đầu ảnh hưởng nhất châu á là TQ và nhật phá giá đồng tiền của họ dẫn tới tỷ giá VN càng áp lực do thâm hụt thương mại, cầu đô ngày càng lớn, vậy dự trữ VN có đủ không??, vậy VN còn thằng công cụ Lãi suất nhưng chưa tăng đã sắp chết hết rồi, vậy tăng nữa sống sao đây, nợ xấu, suy thoái tùm lum ,không cẩn thận kinh tế đang lợi thế thành tụt lùi cả chục năm

2 Likes

=)))))))))))))))))) haha

Bác k có tiền chứ thiên hạ đầy tiên nhá. Khà khà

1 Likes

Nay DIG có vẻ xuống tiếp @@

Hag phát hành riêng lẻ giá 10,5 thì nó táng trên sàn giá này đúng là hốt bạc

Giờ mua bán còn chờ chiều hàng T+2,5 về như thế nào nữa

Xúc Hag để đợi a Đức bán phân bò, phân gà lãi ngàn tỏi ah?kkkk