Vnindex 2021 - Hành trình phá đỉnh

Vâng đang quan sát xem đang là sóng 1.5.1 hay là 1.4(ab). Trước mắt tạm coi là hôm nay trong nhịp, 1.5.1.2.

15 Likes

Cảm ơn Bác T.11.11.11

1 Likes

cảm ơn bác T.11.11.11

1 Likes

Ặc cụ t11 nói sóng này có thể giải thích luôn là nó cụ thể thế nào ko , em xem mà không hiểu luôn

Bạn nhìn chart view ngắn và dài hạn, về cơ bản đang tách theo bộ sóng 1-2-3-4-5, sóng lẻ tăng, chẵn điều chỉnh, ở các cấp độ khác nhau thôi.

1 Likes

Vậy là đang ở 1,5 tức là đang trong sóng tăng hả bác

1 Likes

Cách đếm sóng của bác T.11 có nhiều nét giống bác QuocKhang trên F319. Rất ấn tượng. Và điểm chung là đều tính vùng hiện tại là vùng khởi đầu của Sóng 5.

5 Likes

Chuẩn, qk cũng cho rằng đây là nhịp 1 của sóng 5

1 Likes

cụ cái gì cùng rành nhỉ :grin:

2 Likes

Giờ tiền rẻ, F0 đang điên và tiền chưa biết đi đâu, họ nhà chứng thì khát tiền từ 2018 nên cố giữ không để KLGD sụp đổ để kiếm ăn, họ NH thì cho vay sản xuất khó vẫn muốn tăng vay cho họ nhà Chứng và họ nhà Bất để duy trì tăng tín dụng.

Về TA bắt đầu đẹp, lên thêm khoảng 50 điểm nữa thì mới có tín hiệu mua MACD, vượt được 1200 thành mô hình đẹp. Tuy nhiên, lên từ từ, củng cố khối lượng dần dần vững chắc thì ổn, tạo mô hình sóng 5 đẹp. Ngược lại, TT cứ sồng xộc tăng 50 - 60 điểm/phiên khối lượng tầm 20.000 tỏi thì cũng như mấy ông “Đi chợ thì hung hăng, chiến dữ dội nhưng chưa đến cổng thì hết tiền”.

3 Likes

cụ tổ soi hộ cái chart xem IJC đợt này lên bao nhiêu !

Nhịp ngắn lên vùng 31-32 đó.

6 Likes

Bác T11.11.11 cho xin cái chart của LPB xem các đoạn khả năng chỉnh với. Tks bác.

1 Likes

Cụ tổ ở ngoài đời hẳn lãng tử lắm đây :smiling_face_with_three_hearts:

cụ tổ xem đoạn này nhúng xuống 1075 rồi sao nhỉ

1 Likes

Chúc các cụ ăn tết vui vẻ.

6 Likes

Hình như theo sóng này là ngày đầu năm mở hàng VNI giảm à. E cũng ko hiểu nhìn chart cho lắm mong cụ thông cảm😁

Chúc bác và gia đình cùng toàn thể anh em năm mới an khang thịnh vượng

1 Likes

Mô hình đay thoải

Tạo lập cân chỉ số đánh kinh thật. Mình tính giữ đậm ăn nhiều hơn chút mà vẫn phải cơ cấu đảo hàng. Ra tết chắc không có giảm mạnh nữa vì đội Bull và Bear kéo cả 2 cực gần như Max. Bull tính kéo thị trường xanh khá; bear không có điểm đạp. Đạp là mất

3 Likes