Vô đề

Nghe nhạc

Cội có ruột nồi cơm điện chưa.em cũng hay theo dõi quá trình bộ hành của thầy TMT. :grinning:

1 Likes

Ngộ ra dc nhiều điều chưa :smile:

Tõm :grimacing::grimacing::grimacing:

em bộ hành online với thầy ấy thôi nên vẫn chưa ngộ ra được chân lý.

2 Likes

Bác vào lại siêu cổ D chưa ạ, em đợi rũ mãi mà không rũ, em cũng nghĩ con đó là siêu cổ năm nay và cả năm sau :joy:

2 Likes

em chưa vào lại được hàng bác ạ.em thoát giá 58 chờ đến giờ nó chưa chịu chỉnh.con này đợt này lái với tay to đỡ giá kinh quá.chứ bình thường nó vào pha chỉnh thì tầm 20-25% là vào ngắm ổn.đợt này tay to đỡ giá quá chờ về 52.8 mãi chưa thấy về.

2 Likes

1 Likes

thua bé 10 tuổi hết cội nhỉ. :smile: mới đây thì thầy ông ngoại hô lên 1k7.giờ lại thêm cháu bé 10 tuổi. chuyện tâm linh không đùa được. :smiley:

1 Likes

Thị trường đẹp thế xanh mướt mương mượt, đẹp peng sì keng :)))

Thay vì mua bán trong vùng này mn nên xem xét rủi ro chung để đưa ra mức stoploss chặn lãi hoặc cutloss

Ham hố gì :wink: thiếu gì cơ hội mà phải đánh cược 50-50

Hế lô các bác, pic chìm lâu quá rồi, nay em lôi lên :grinning:

1 Likes

Vàng sau phiên giảm sốc cuối tuần trước, nay đã bắt đầu tăng trở lại
Có vẻ số liệu CPI Mèo tháng 5 ko đc khả quan :grinning:

1 Likes

Móc lên hả :)))

Đời đánh chứng múc xong rồi hô hào, cầm tiền thì chym lợn :sunglasses: giờ này vẫn còn cái tư duy bần nông F0 như thằng mõ m bò @bangthong_tamquoc còn bị bố vui với bố @Jean.2007 úp sọt còn dài :bird:

2 thằng nó đang chim lợn hả bác, tổ sư :grinning:

1 Likes

Chỉ thống não bò :))) hoy, j lúc nào chợ chả úp cheng :tongue:

Tối nay fed họp tiếp liệu có vui vẻ gì ko :face_with_raised_eyebrow: bố tổ xư Tây nó bán miệt kon bà mài thật :face_vomiting: rủi có gì chỉ còn toàn ta phệt ta tha hồ nhặt dép

Thằng @bangthong_tamquoc não bò múc thì hô bán thì chym lợn :))) khỏi cần thanh minh , chứng cháo ngu như bò la liếm phét lag adua :face_vomiting: trước thấy bảo ko chơi với ẩn hồ sơ giờ để ẩn hả mài :)))