Vô đề

hình ảnh
Vix tiền vào mạnh mẽ nó đé Trần dc mà thằng cháu mõ m bò @bangthong_tamquoc vẫn thao thao bất tuyệt :disappointed: mài xứng đáng để cụ úp bô là đúng rồi .

Đánh hàng loãng như cháo hành :))) đi chém gió

Bác tháo cái rọ m õm cho nó, chửi nhau tý cho vui
Lâu ko oánh nhau buồn quá :grinning:

Vix phải 70tr cổ mới trần đc :grinning:

Chiều sẽ có :)) 80 tr :face_vomiting:

D m chết cười thống mõ m gu cổ phải ngày méo nào cũng mấy chục triệu cổ trên bảng vàng vni :)))

Mấy chú cứ mang nuke ra khè nhau cũng phát mệt
Giờ khấn cho anh Tin hói anh thắng cho nhanh, để anh ý thua thì mệt phết đấy :grinning:

Thế giới này chỉ đi theo thầy Minh Tuệ mới hết chiến tranh

Vea ra quả tổng giám đốc đi tò :grimacing: cổ đông đang sướng tụt luôn quần

@kalo giờ chuyển sang tàu ngầm hả :grinning:
Lên cho vài đường cơ bản đi, xem khi nào xúc được, ôm tiền phát mệt :grinning:

2 Likes

@kalo đou lên ra chưởng quẹt quẹt để ae cầm vợt hớt :)))

2 Likes

Nay anh Trương gánh còng cả lưng dồi :grinning:

1 Likes

Có sập cũng phải báo ae 1 tiếng ai lại tàu ngầm thế :)))

2 Likes

e thấy nó vẫn đi như hình vẽ cũ mà bác.nếu nó không sai thì điểm tiếp theo có lẽ là 1200-1220. mà khéo nó sai thì nó vọt té lên 1k3 thì ối dời ơi hết. :smile: em cũng đang cầm kha khá tiền chờ ngày kiếm lô gạo xấu mà chưa tới đây bác ơi. :smiley:

3 Likes

đoạn này múc mới tại đây thì cửa ăn nó nhỏ quá cội ạ. lớ ngớ vớ pải hàng lởm thì kẹp nát bi.cửa ăn với cửa kẹp 50/50 đánh đổi quá nên em không mở mua mới.chờ thời thôi cội.

3 Likes

Hì hì, 1250 xúc trước 1 ít chứ :grinning:
Tụi taylon có khi phải ship cho ít gỏi cá nóc, cho tháo cống 1 nhát cho xong đi, chứ mỗi hôm thả ra hơn 1k tỏi thì đến bao giờ mới hết :grinning:

2 Likes

1250 nhịp trước em xúc rồi bác.và bán gần hết hàng rồi. giờ em chờ thêm xem thế nào.nếu đợt này mà rơi thì lủng luôn 1250 là khả năng cao.còn nó không rơi mà cứ dập dình SW thế này thì cứ chọn cổ vận tải biển với thủy điện miền bắc.(đón lalina). thêm chút dệt may có tin đơn hàng tăng trưởng so với năm ngoái nữa. mấy cổ dòng đó mà đóng bác nhé. chắc chắn có lô gạo xấu.giờ quan trọng là vị thế mua nữa thôi. :smiley:

3 Likes

cụ người về từ lòng đất cảnh báo sập đó kìa cội. pic ông ấy đúng đậm chất phang nhau thật. ae cambat ác chiến. :smiley:

1 Likes

Mình buổi đực buổi cái nên hiếm khi đánh theo tin :grinning:

1 Likes

à cái này có theo tin gì đâu. dòng tiền và chu kỳ thôi. cước vận tải biển nó chưa hạ nhiệt được đâu. 2-3 tháng nữa may ra hạ nhiệt. còn vụ lalina thì sau elino thì đến lalina. cộng với mua lũ miền bắc quá trời. dệt may thì thông tin tích cực về đơn hàng và xuất khẩu.(trước em 6 năm làm về mảng sợi.) nên em cứ nghĩ đơn giản vậy rồi suy ra cổ phiếu là múc. :smile: chứ không nghĩ nhiều thuyết âm mưu hay gì cho mệt đầu. :smiley:

3 Likes