Vô đề

RUMOR :nghe Nói pvs thoi Vón PSB gia 3x nha

con nào đó.tăng bao nhiêu % không quan trọng.thẩm định ổn thì chờ nó tets cung cầu rồi mới xem sao cội ạ.con nào đó nhỉ.

1 Likes

Gì mà kinh thế :sweat_smile:

1 Likes

PSB có 160ha mà,

Thế là . ở tầm giá này bán ra là các anh ý hốt hết hả :sweat_smile:

1 Likes

Cái này thì tôi biết nó có mảnh đất to từ lâu rồi mà . Nhưng mà lên 30k thì phê quá :sweat_smile:

ce 4 cây thì bà con suy nghĩ thôi

Tôi chỉ mơ em nó phi tít lên 20 đã là đẹp lắm rồi :blush:

Bác @Tongquan vào cho ý kiến xem nào

:blush:

Đoạn này quan sát cổ vẫn xanh bất chấp tt , Tây gom ròng , ko khuyến khích

1 Likes

:sweat_smile:

Căng gớm

Phình phường mà bác vui :blush:

Cổ của chanh nó ở tầm vũ trụ rồi :))) phải nhìn tổng thể xem ae có dc miếng bát mẻ nào ko :)))

:grin:

1 Likes

Những phiên như này cay nhất là vni xanh cổ đỏ lòm nhỉ ku @bangthong_tamquoc mõ m , :face_with_raised_eyebrow: hô hào ít thôi :))) đọc báo đi có oil pao hvn tch chưa , dạo này lợn sụp ko thấy zĩ mô phỏng

Em nghe loáng thoáng SIP chuẩn bị book cục Long Thành trong quý 2 này bác ạ

2 Likes

Cảm ơn bác nhé. SIP e đánh nhịp trước rồi.cách đây cũng mấy tháng rồi.nó vẫn vùng 9x. Về SIP nó tốt.tiền mặt nhiều.nó có khu cn lộc an đó ngon đó.nếu nó boook lợi nhuận quý 2 đột biến thì khả năng nó có thể lên tới mục tiêu 105-115k. Còn không có đột biến lợi nhuận thì e nghĩ nó nằm ở mức 95k là hợp lý rồi. Hiện tại em vẫn tập trung vào vận tải biển (HAH) là chủ yếu bác ạ.nếu bác cầm hàng thì giữ hàng đi.đoạn này đừng nhảy nhót quá nhiều.cái hay đoạn này là cổ luân phiên xanh đỏ nhưng tổng thể thì lại là đang giảm.chỉ một số cổ có câu chuyện riêng và sàn upcom được kéo nhiều thôi. hạn chế nhảy nhót nếu không dễ dẫn đến tình trạng lỗ kép nhé bác.

4 Likes

:hugs:

1 Likes

Sửa nhanh quá chưa kịp đọc e ạ.:joy: cầm trùng cổ với nhau ạ.:sweat_smile::sweat_smile: