Vô đề

Đoạn này ae ai nhỡ kẹt thì xử lý tk an toàn , riêng mg kể cả lỗ rồi cũng đưa về tỉ lệ an toàn , vui ko giỏi nhưng thấy lúc này nên tỉnh táo , vĩ mô chả có cóc khô gì sáng đâu vẽ vời hết. Tỉ giá nóng có muốn điều chỉnh ko phải 1-2 ngày

2 Likes

Ông Vietnam này bên đội minh :pig: phải không cội.

1 Likes

Ko đội cms hồi xưa đó :cold_face: mấy cổ móc kong ấy

1 Likes

Uh chuẩn minh heo

1 Likes

Hàng này chỉ có lái :lemon: @C37 mới đủ tầm cỡ ăn được thôi.:joy:

Năm nó hô vài cổ móc cống mất tí công giàu ú ụ :)))

2 Likes

Của thiên rồi trả cho địa cả thôi. Không trả tiền thì trả bằng cái khác. Đủ tiêu đủ sống đủ thỏa mãn là được.

2 Likes

Có lẽ tầm tháng 8 mới xuất hiện dòng dẫn :tongue: mấy em hót phải chiết khấu khoảng 20-30%

3 Likes

Con CMS . @kalo và đám bạn nhái hử :sweat_smile:

Giai đoạn vni hiện nay có 2 dòng bank và chứng sau khi kéo lên nhả giấy thu tiền về coi như đạt mục tiêu và dc coi như game xong chủ yếu lái và nhỏ lẻ vặt nhau , bds chưa đủ hấp dẫn , theo bà con dòng nào đủ sức :thinking: ?

1 Likes

@kalo chốn đi đâu rồi bác @Vuichoigiaitri . nhái con hàng hết sóng rồi . mới cho anh em biết . không vui tí nào :sweat_smile:

Đi kiếm vài con cá về nấu canh chua đây :lemon:. Haizzz

2 Likes

Mai múc đc chưa ae, hay vẫn vác lõi nồi cơm bác @Vuichoigiaitri ơi :grinning:

1 Likes

2 ngày có tin hỗ trợ rồi sao ? Định làm hậu duệ của Dương quá hả :)))

Xu hướng giảm thì cứ xác định thiên Nga cũng hoá zịt hết :)))

1 Likes

Hiện tại phần đa có thanh khoản dày mà giá ko tăng :>>>> cung tăng cầu giảm . Bàn là hối :)))

2 Likes

Nay cũng có thể coi là về vùng hỗ trợ :))) nhưng …… để có cầm máu dc khum thì tuỳ nái :face_vomiting:

1 Likes

Má cái F đã hô hàng móc cống 7 phần chết 2 phần ngấp ngoải 1 phần lên thiên đàng, mở pic pr động đến như đ i a phải vôi :face_vomiting: dỗi , chán vãi

1 Likes

Chỉ có @kalo và vui bik biển nó như thế nào :))) cấm dỗi , lướt như f16 nhưng za zẻ zía trị

:smile: :smile: con hà đông ăn gì mà kiểu muốn đổi màu vậy cội nhờ.thanh khoản vni tới giờ vẫn như táo bón.ghê thật. :smiley:

1 Likes