Vô đề

Chưa ra hết hàng:))) nhìn ham thật nhưng mẫu hình cầu vồng lộn ngược :face_vomiting:

1 Likes

Nó phải về 26 nhắm mắt làm tí :))

em không khoái sư tử hà đông lắm.sợ nó cắn nó nhai mất xương. :smile:

Thanh khoản thấp thế này , bà con gồng lỗ liệu nó dí vài phát có phọt ko :disappointed:

2 Likes

Mã nào về 26 pác🤣.
Em cứ vào trang bác nghía xem tình hình​:rofl::rofl:

1 Likes

Em cảm ơn bác nhiều nhé , em đang lên núi tu cả tuần rồi bác ơi, kỷ luật em đề ra cho bản thân là không bao giờ mua khi cổ cắm đầu, bắt đáy k có trong từ điển của em, chừng nào tcm dpg có tín hiệu quay đầu rõ ràng mới dám nhú 1 ngón :rofl:

1 Likes

:sweat_smile:

Nhóm @kalo @Vuichoigiaitri . đang phun xèng . đầu tháng thị trường tăng khủng . nhóm ta im lặng thể

chúc mừng chanh và những chứng sỹ cầm hàng nhé.

1 Likes

Nói rồi . đầu tháng từ ngày 1 đến ngày 10 Dương lịch đều có sóng tăng mạnh . :sweat_smile:

1 Likes

Đếm tiền cả tháng chưa xong , hơi đâu chứng cháo :)))) nhìn vni bung lụa mà cổ cầm xanh nhẹ có ngày tăng xông

1 Likes

Quan điểm vui bàn là hối méo nói nhiều :))) vni về 1180 :face_with_raised_eyebrow:

1 Likes

Về cơ bản hiện tại vẫn chỉ là sóng hồi .VN vẫn đang ở xu hướng giảm .anh em bắt đáy thành công có ăn thì chốt . không có ăn cũng té :sweat_smile: chừ một vài con có câu truyện thoái vốn . đi ngược với VN :sweat_smile:

1 Likes

Mời chanh ăn dưa cho mát :smiley:

1 Likes

Ảnh mạng hay là đang thưởng thức ngẫu hứng phot lên cho anh em thèm chơi đấy bác :sweat_smile:

Kéo cho cố 1500 để nhìn thị giá cổ cho rẻ :)))

1 Likes

Thị trường đẹp quá , mai 1300 :face_vomiting:

2 Likes

Về gần 1300 tk ae lỡ kẹp đã ổn chưa, đã lên kế hoạch sắp tới lỡ có cú sụp tiếp 60 điểm chưa :disguised_face: . Vận động của vn30 kéo kinh đấy , FPT mỗi ngày gánh quá nửa :yum: chỉ cần cháu nó ho 1 phát là té giếng . Nghe nói đội short-40 điểm khét mù

1 Likes

Thị trường kiệt thanh khoản đi lên quá tốt theo sách dạy :sunglasses: đã bao giờ ai cũng nghĩ thế mà bạn ko đặt câu hỏi có chữ NHƯNG chưa :hot_face: khi mà ai cũng nghĩ nó tốt thì nên cẩn thận

2 Likes

Động lực để vni đi lên 1300 vẫn là tiền , càng lên cao càng cần có lượng tương ứng duy trì …., quan trọng lên ngàn ba các anh có gì :face_with_raised_eyebrow: giết short chứ đâu

1 Likes