Vô đề

Tình hình là thằng cháu @bangthong_tamquoc não bò vào múc dig thể hiện ngoo si đi , còn tiền ko để cụ bơm cho , nhà chả có đếu gì ngoài tiền

Nay thằng tổng biên tập đọc báo mài đít từ 2007 với đầu bò thống ko ối á nhỉ :))) “ vre của chúng ta “ đúng là đánh cả vni :))) xanh của tao đỏ của chúng mài :face_vomiting:

Dư nợ mg cao , mn ko nên thò tay ham rẻ , thường cú tát ao là do call mg khi có biến

2 Likes

Tt reset thì đẹp như mai phươn xuý cũng cắm mặt

1 Likes

Những gì nói đã nói hết rồi :disappointed: ko dám nói nữa sợ bị quy là chym lợn

2 Likes

Cuộc chơi của long short, mai dhps chúc mn chân cứng đá mềm

1 Likes

Đọc xem Thoòng tin là rất tốt nhưng……. Mọi cái đọc thường chậm cuối cùng đến với đám đông . Lời nói có thể ko lọt tai nhưng nhìn gai mắt ko thể ko mở mồm nói , hãy giữ dc tiền trước khi làm giàu

1 Likes

thị trường lái đánh quá hay.nét như sonny cội ạ. :smile:

2 Likes

1,2 tỉ cổ với vol bung , ko nói trước dc điều gì , thị trường phải nói thẳng là xấu và quá xấu , biên lỏng hiện tại vẫn phải qtrr nhất là mg chưa đến lúc call nhưng lái vịt ngan ko có lòng từ bi . Cú test hôm nay vẫn bài cũ soạn lại , ai lỡ kẹp cố gắng bình tĩnh xử lý tk kẻo mất lãi và lỗ thêm

1 Likes

Uh vẫn bài xưa như diễm :disappointed: xót cho mn

1 Likes

Ngày này năm xưa , vì lòng yêu nước mà chứng sĩ chuẩn bị kỉ niệm 1 năm ngày anh :gorilla: tát xây xẩm mặt mà y .

Nhắm được mặt hàng nào sắp tới không sư phụ ơi

1 Likes

Quan điểm cá nhân em: Có lẽ hai dòng bank và bán lẻ sẽ ngắm cho nhịp hồi đầu.nhưng đoạn này có nghiện trade quá thì đánh tỷ trọng nhỏ và đánh sóng ngắn thôi.còn nếu thị trường chỉnh theo đúng kế hoạch thì đợi chỉnh xong lúc đó quan sát để tìm leader.lúc đó thì chắc nhiều cổ sẽ cho sóng hồi với lợi nhuận tốt.( vẫn quay đi quẩn lại những cổ có FA tốt cũ mà e hay đánh thôi.hah.Dgw.lpb.mbb.bid.csv.dpg.tcm.bfc ….vv)

Hình vẽ các kịch bản VNI. Hình này hơi cũ rồi nhưng có lẽ vẫn xài được.bác cứ kéo dài hai cái kênh giá màu xanh và màu tím ra theo timing thực tế trên biểu đồ. Cách giao dịch theo kênh giá thì chắc bác biết rồi…hiện tại Đoạn này trade rất khó ăn vì đặc sản của VNI là T2.5 nên xác xuất kiếm ăn khó.nên em chọn việc dễ làm trước là đứng ngoài. Một lưu ý quan trọng nhất: thông tin e chém gió chỉ để tham khảo thôi nhé.

3 Likes

Đi theo màu hường hả kalo

1 Likes

Gì mà sáng ra đã đỏ lòm thế này :disappointed:

Thằng đầu bò @bangthong_tamquoc lên múc rồi khoe lệnh cậu cái :))) giảm cái lại chui vào ổ đắp chăn khấn hả :thinking:

Thị trường đẹp thế này mà ở bển lại chả líu lo gì cả :))) đúng là chứng cháo theo phiên tạo lên con người như thế, đến báo nay còn đé cập Nhật cho ae đọc

1 Likes

50% khả năng là màu hường. Còn lại 50% khả năng là e sai cội ạ.điểm số nó chỉ là một phần thôi cội.quan trọng là cổ nó cứ giảm sml. Đoạn này quá khó ăn nên thôi thì chọn việc nhẹ nhàng trùm mền ngủ :sleeping_bed: cho khỏe cội ạ.:grinning:

2 Likes

Giai đoạn này long - short gài bẫy giết nhau ghê quá, ở ngoài là yên lành :seedling::rofl::sparkles:

1 Likes

nghe nói bố con nhà thống xặc tiết canh á? :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: