Vô đề

:)))

@Ngocthuy8x chào bé

1 Likes

f vẫn chậm như Làm tình ý nhẩy? đ éo có dì mới = đé khá lên dc

Chậm như cổ phíu thời sw

2 Likes

Dạo này trên F này nhiều thằng nói phét ghê lắm :)))) mấy nay chợ nó vả cho báo đé có mà đọc :face_vomiting:

vả cho thâm hết m õm à? kakaka
.
ăn nhiều tiết canh k lau mồm nó lú kụ chúng nó á? :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Đé bù cho Doanh từ ngày theo ck bỏ cuộc chơi , đánh chứng kiểu thánh mẹ nó dòi, xờ đâu tím đấy xợ thật

Bác ơi e theo dõi bác từ lâu, vừa rồi bác cảnh báo anh em chuẩn quá, cho em hỏi mai thị trường hồi thì canh mua mã nào, ngành nào được ạ? Em cảm ơn ạ

1 Likes

Chào các đồng dâm!

2 Likes

Bạn có thể sang bên nhà quần bò 2007 gặp thống mõ m bò nó phím cho :))) dê i gờ lày, gếch này, hát xê mờ này :))) hoặc gặp chủ pic ngày nào cũng có cổ tím

nghe tên đã thấy nhão dồi. nhão như túi cháo!

:face_vomiting: :face_vomiting: :face_vomiting:

E theo dõi lâu thấy bác nhận định rất sát thị trường e muốn tham khảo ý kiến của bác ạ

1 Likes

Tên em là vu vơ mà mác, nhão là sao ạ? Hay bác dịch nhầm

Mài có câu hỏi giống y bạn tau mấy nay nó cứ ib hỏi nên mua mã nào? Tau phím nó mua NVL, nó lại hỏi: tại sao lại mua NVL? Tau bảo: vì mài Nu Vãi Lò!
Đã đi hỏi 3 chữ cái mà cứ đòi phải phân tích tại sao lại mua mã đó! Vì bố mài thích, đượt chưa?
Giống kiểu: tại sao bố mẹ sinh ra con í! Và bố mẹ trả lời: vì bọn tao sướng!

Đấy, e cũng đang định hỏi có nên bắt đáy bđs ko chị? Bđs giờ giá rẻ rồi, mua rẻ kiểu gì cũng lãi ấy

Ừ, mài múc cật lực NVL cho tau, vì mài cũng Nu Vãi Lò giống nó!

Cứ bình tĩnh bạn à, qua nó vừa vả cho sấp mặt 18 điểm khấn cả đêm nay hồi xíu cứ loạn lên vậy

1 Likes

@Thu.Hang khoẻ hôn người quen :)))

nghe lói NVL với QCG, PDR sang tháng 8 mới chết nặng cơ

toàn dưới 10 hết.

xợ lắm

Hỏng