Vô đề

Nvl là cổ tiềm năng, sẽ sớm có giá 20 thôi chị ạ, nhưng tính e hay nhảy nhót lỗ e mua trung bình giá được chứ lãi tí e bán ngay, ko biết có gồng nổi ko

Eo ơi xợ nhò! Thế thì nát bi thành cổ rác hết à a?

1 Likes

Vậy ạ? Em đang ôm một bụng bđs, có cả 3 con của bác luôn, e mới mua bắt đáy, hàng về đang lỗ :smiling_face_with_tear:

Sắp kỉ niệm tròn 1 năm ngày cảm ơn anh :gorilla: tặng quà

có cả năm con cơ?

thế bảo sao nhão hơn túi cháo

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

Sao chị lại nói em ngu? E ko giỏi nên hàng ngày em vẫn đi từng pic để đọc các cmt của các anh chị trên F rồi hỏi nên mua gì, nên quan tâm dòng cổ phiếu nào, rồi xem nhận định của các anh chị về thị trường, vĩ mô, tiền tệ…

1 Likes

Nghe thôi đã thấy mài đầu tư con NVL (Nu Vãi Lò) là đúng khẩu vị gòi. Mài cứ nhảy linh tinh như thằng thần kinh thế đòi hóng Nvl nó có giá 20 á?
Mài nói ngay cho tau thày mài là ai? Lói???

Ko, có nvl, qcg, ceo thôi ạ

1 Likes

NVL viết tắt của Nu vãi lò em ạ. Chứ nghe mài nói thì đốm lưỡi có thừa gòi!

1 Likes

E ko có thầy nào cả, trên F này ai cũng là thầy em, pic nào em cũng vào xem và học hỏi, có gì e hỏi các anh chị ấy ạ. Từ anh anjiku, anh Jean, anh Nguoituyetquoc, anh Thanglong, anh bachnam, chị hoanghontim…

1 Likes

Theo tớ bạn theo anh rin tổng biên tập báo và dj

1 Likes

Ngày nào anh ấy cũng ối dồi ôi là cổ nó tím

Vâng ạ, anh ấy cũng giỏi, toàn tìm được siêu cổ, pic đông người lắm, e ko dám hỏi ạ

1 Likes

Bạn thích đánh TA hay gì,

Có thích đánh kiểu người buôn cổ ko

Ái chà, cũng chăm học hỏi gớm, toàn các cao thủ đầu đầy mủ của F đấy!
Trên F này có nữ goàng giải trí hathienlon rồi nên tau phong mài là rồng lộn nhá! À mài là lam hay lữ nhể?

Em thích đánh TA ạ,

Thế thì gặp kalo

1 Likes

Ơ chị ơi, e có làm gì chị đâu sao chị cứ nói em vậy ạ? E không biết chị hà thiên lộn là ai nhưng đừng nói e như thế ạ

1 Likes