Vô đề

Phàn dì? tui hết mẹ nhựa dồi

Đoạn này mọi người nếu tự tin nên cơ cấu lại hàng , nhớ cầm hàng kênh trên

1 Likes

Năm nay phân hoá ko đánh theo dòng

1 Likes

Bctc quý sắp lộ hết giá cổ đã phản ánh tương đối vào giá, Thoòng tin nội bộ mới quan trọng , đọc báo chỉ vào hớt váng và rửa bát :))))

Nay VNI đã tạo đc cây nến pin bar đảo chiều rất đẹp. Nhưng nếu phiên mai và mấy phiên tới nó lình xình xanh đỏ xen kẽ thì mọi người cũng ko nên nản, để nó test đi test lại cho chắc rồi chạy tiếp! Có hàng thì nắm giữ thôi!
Đừng nhảy nhót linh tinh dễ thần kinh. Thân!

1 Likes

C là Linhht, chắc e cũng biết rồi nhưng để cho công khai thì c cứ giới thiệu lại cho tiện nói chuyện.
Thay vì ám chỉ mập mờ, e có thể nói thẳng tên người mà e gọi là nữ goàng giải trí hathienlon đc ko?

Ô thế bây giờ kim đồng hồ chỉ chỉ 6h thôi ạ :joy: phí thế

chỉ thì chỉ thế thôi

em đụng vào cái coi? :grinning:

nghe nói dạo này vk bí dì dì à?

thế có nô tì… cái hổng?

Trên F này có cả ngàn thành viên, tất cả đều mập mờ, có lẽ cái gì mập mờ, ko rõ ràng nó mới cuốn hút. Tại sao 34 người nói riêng đang hóng pic này và cả ngàn người nói chung trong cộng đồng ko ai thắc mắc? Hà cớ gì chị lại vào yêu cầu em nói rõ??? Chị có tật gì nên giật mình à?

C thì nhiều tật lắm, vô số luôn nên ai nói cái j c cũng giật mình thon thót hết :)) đc cái j ko biết thì c hỏi và hỏi 1 cách chân thành chứ ko giấu dốt cũng ko nói phét, càng ko để thắc mắc trong lòng vậy nên c mới hỏi e :smiley:

1 Likes

biết con vk cũ anh đâu hông? :joy:

Trong cuộc sống và nhất là trên 1 cộng đồng tất cả mọi thứ đều mập mờ, kể cả khi phím 1 mã 3 chữ cái thôi người ta cũng phải ẩn ý, ám thị. Thì trước khi đưa ra 1 câu hỏi nên cân nhắc liệu có nên đặt câu hỏi cho cái vấn đề đó ko thì mình nên cân nhắc, suy nghĩ thật kĩ có nên hỏi ko?
Đôi khi 1 câu hỏi đặt ra nó lại là pha tự vả đó chị!
Thân!

Bọn đó lên bài chủ yếu tìm gà lùa vào room. hỏi làm lol dì công khai nhỉ?

chắc nà ib thôi á

Tự vả? Vậy có phải e đang nói c là nữ goàng giải trí hathienlon ko? :grin:
Chị nhớ là e rất thẳng thắn và c mong đợi câu trả lời thẳng thắn của e.

Hồ ngọc hà giờ còn làm diễn viên nữa k ae? :joy: :joy: :joy:

Em là người thẳng tính nên những gì cần nói đã nói ở còm trên rồi! Đọc kĩ và tự động não trước khi đặt câu hỏi chị nhé!
Em ko rảnh trả lời câu hỏi mà người hỏi ko chịu động não! Chất xám của em ko phải miễn phí!
Thôi em ôm ck em ngủ đây! Còn chị là ai? Có tự vả hay ko tự chị thẩm! Bản thân mình phải biết mình là ai chứ? Sao lại chờ câu khẳng định của người khác nhỉ?

The end!

Rốt cuộc vẫn lại lòng vòng đánh bùn sang ao. Nếu là ng thẳng thắn, minh bạch, dám chịu trách nhiệm với phát ngôn của mình thì chỉ 1 câu khẳng định Yes hay No chẳng khiến e khó nói đến độ phải nâng tầm nó lên thành chất xám hay cái của khỉ j hết cả.
Chúc e ngủ ngon với chồng thật!

vk kũ ơi mình về ngủ đê

hồ ngọc hà có chồng tây thật giờ thôi đóng pin rồi :grinning:

1 Likes

Thôi anh về nhà ngủ đóng pin cho em xem😜